Pro Cứu em về thằng Zeeek này!

offer4vn

Senior
Reactions
524
MR
0.002
TÌnh hình e chơi chân chính đâm CC gì hết, không cheat acc gì hết vậy mà hôm nay em vào zeek lại bị như thế này!
We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.
Pro nào biết lỗi này là sao chỉ bảo em với! E bị hack hay bị ban acc vậy! BÁc nào nhỡ scan acc e cho e xin!.............khẩn cầu các bác!

hi`hi` cung hen xui

wow thật không đó. Bằng cách nào vậy

Nếu bác đã điền SS# hoặc số Visa, creat card thì ok nhé, dù nó có hack củng lấy lại đc. Admin zeek sẽ yêu cầu bạn trả lời 4 số cuối của SS# hoặc của Visa , creat card + tên đăng nhập,tên đầy đủ của người đăng kí chơi, tên người giới thiệu, nếu bị đổi mail thì bạn cung cấp cho họ những cái đó, những số SS# ... chỉ có người điền vào biết vì nó bị ẩn trong zeek.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mấy ông hacker scan thì tránh người Việt Nam ra . Làm người xấu cũng phải có nguyên tắc của người xấu . Không phải việc xấu nào cũng làm . Phải biết việc xấu nào nên làm , việc xấu nào tuyệt đối không làm .

Upvote 0
forgot pass nếu k thấy gửi về mail là tự hiểu . lập 1 2pic khác cầu xin.nghe nói các a đại ca k bao giờ scan acc việt nam đâu. UG trong 4 room mình chân chính vải loz mà bạn,.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week