Ask Pro đi ngang qua giúp em tý ạ

hoaok2511

Senior
Reactions
65
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
chả là net Matomy nó hỏi mấy câu khoai quá em không chả lời đc . pro đi ngang qua giúp đỡ với ak . thanks you

We're afraid you misunderstood us, we asked for a list of YOUR USERS ID'S, including their first login, emails & Country.

Also, please send us a proof for your actual traffic (table of your traffic measures) & place "Matomy Test" somewhere inside the app.

Hỏi đến 1 đống info + proof traffic thì chắc sắp ra đảo rồi, theo kinh nghiệm của tớ là thế.....

cho mình hỏi ngu cái proof traffic thì lấy ở đâu đc cậu
google và site của bạn (trên 4rum có dịch vụ fake hình đó)

Nó có thể là 1 link share frên fb, fb ads, google ads, v.v... Nói chung bất kỳ thứ gì có dấu vết người dùng để lại... Nhưng nó sẽ check chứ không đơn giản là tin hình cậu gửi đâu

Theo mình nghĩ thì nó muốn:
1. Các user mình đã dùng đăng nhập vào site, ghi rõ ID, email, IP + nước mình đã dùng đăng nhập
2. Thông tin traffic, cái này cậu nên đặt link theo dõi của Google Analytis, nó có hỏi mình vào GG Anlytis chụp cái ảnh báo cáo lượt truy cập site gửi cho nó là xong...
Mà chẳng hiểu sao tự dưng nó lại hỏi nhỉ, cậu có net chưa hay bh reg?
Mình chiến mãi mà nó k hỏi gì, lại cứ cho tiền thường xuyên :D

Theo mình nghĩ thì nó muốn:
1. Các user mình đã dùng đăng nhập vào site, ghi rõ ID, email, IP + nước mình đã dùng đăng nhập
2. Thông tin traffic, cái này cậu nên đặt link theo dõi của Google Analytis, nó có hỏi mình vào GG Anlytis chụp cái ảnh báo cáo lượt truy cập site gửi cho nó là xong...
Mà chẳng hiểu sao tự dưng nó lại hỏi nhỉ, cậu có net chưa hay bh reg?
Mình chiến mãi mà nó k hỏi gì, lại cứ cho tiền thường xuyên :D
uhm thanks cậu . tại có chút chuyện mới thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom