Ask Pro giúp với . Bs báo cheat device

Sateer

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Em đang dùng bs 9.30mod , dùng cả xchanger mà làm appdown vẫn bị báo cheat device :'( .
Pro nào giúp em với ạ :((

thử đổi bản bs khác coi sao bạn

Up lên cho cao thủ vào trả lời. Haha

khi chọn offer để làm thì nên nghiên cứu trước offer đó phù hợp với device nào cho tương thích với offer đó, thấy có nhiều người đi bán tút, ăn nói lưu loát thấy cũng vip lắm. viết tút ko khó, khó ỡ chỗ là databse để import vào tút bạn nhé, thớt làm net nào thế lead offer nào, inbox coi mình giúp được ko.

p/s: vài lời cho những ai dùng tút, anh em đừng gạch đá nhé ;) ( ko ít người die net vì tút đó )

lâu không nghiên cứu làm app ăn xổi, nên cũng ko rõ, cái này tuỳ hệ thống check nữa bạn, ví dụ nó check android version, check rooter... có rất nhiều vấn đề bs tồn tại mà điện thoại ko tồn tại đó bạn, vẫn một câu, nếu xài tút auto lead thì database cực kỳ quan trọng, để có database ngon thì cần có một quá trình kinh nghiệm.
p/s: quảng cáo site tý bạn có thể vào huetoday.net để mổ xẻ vấn đề nhé, site chuyên giao lưu, trao đổi, thảo luận vấn đề kiếm tiền online:)

bản mod khác bản root đấy bạn nhé, ko phải cái gì cao và mới là ok đâu, thử check bản bs khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week