Pro nào hướng dẫn mình kiếm khoảng 20 - 30k / ngày với ạ :(

Cố gắng đi cậu.chúc cậu thành công.4 năm trước mình cũng bỡ ngỡ như cậu vậy ý.Giờ thì ngày cũng đc 15-20$ rồi.Ko gì là ko thể.Chúc cậu thành công!

sinh viên nghèo chỉ mong kiếm khoảng 30k / ngày gọi là đủ tiền ăn hàng ngày . pro nào hướng dẫn e với ạ. e có gõ pix mà 1h gõ đc có 0.3$ mà chỉ gõ đc 1 acc thôi .mà toàn phải gõ đêm thôi . e học ngày lên đêm cũng chỉ thức đc đến 1h là phải đi ngủ rồi ai có cách nào hướng dẫn vs ạ :( thank
inbox nào người cùng tên :D

:D Cái gì cũng có giá của nó, muốn thành chuyên gia lĩnh vực nào đó thì cần 10.000h để học hỏi, trả gía, tích luỹ kinh nghiệm... mình cũng đang tích luỹ kinh nghiệm ^.^

sinh viên nghèo chỉ mong kiếm khoảng 30k / ngày gọi là đủ tiền ăn hàng ngày . pro nào hướng dẫn e với ạ. e có gõ pix mà 1h gõ đc có 0.3$ mà chỉ gõ đc 1 acc thôi .mà toàn phải gõ đêm thôi . e học ngày lên đêm cũng chỉ thức đc đến 1h là phải đi ngủ rồi ai có cách nào hướng dẫn vs ạ :( thank

Lo học đi e , học xong rồi kiếm cũng chưa muộn . Đừng để thi lại nhiều làm lại ko đủ $ đóng fee thi lại khổ

Humanatic, sẵn luyện nghe anh văn luôn, reg acc 4 ngày là dùng được, cần PP verified
Mình dốt anh văn vẫn kiếm được 1.5$/h
Có điều công việc khá nhàm chán, nhẹ nhàng hơn captcha tí thôi (gõ captcha chỉ tổ hại người)

Có biết nghe tiếng Anh khá không, nghe tiếng Anh khá thôi thì 1h,2h / 1 ngày kiếm được 1>>1,5$ / 1 ngày là chuyện thường chứ ngồi gõ pix toét mắt hỏng bàn phím, đau lưng tiền kiếm từ gõ pix không đủ bù lại tiền chữa mắt và thay bàn phím đâu
Trước cũng có bác SHARE trang mà em quên mt rồi. Bác cho em link đc không? Phải có PP veri đúng k nhỉ

cảm ơn mọi người đã chia sẻ . e sn 92 mới đi bộ bội về hiện tại đang học gần cuối học kì 2 ngành Điện Tử truyền thông hệ DH . nhà thì bố mẹ cũng nhiều tuổi rồi ko đi làm thuê ở đâu được mà h mình lại đi học mất nhiều $ vậy . tiền học phí thì đã vay ngân hàng mỗi năm đc 11tr để đóng học phí . còn tiền ăn vs trọ thì về vẫn phải xin bố mẹ mỗi lần về xin tiền là bố mẹ toàn phải đi vay mượn để lấy $ cho e nên e cũng buồn lắm . do đầu năm học tham gia vào đội RoBocon của trường nên ko có thời gian đi làm thêm đc . vừa rồi ms thi xong . e cũng xin đi làm phục vụ ở quán ăn để ko phải xin tiền của bố mẹ nữa lương tháng đc có 2tr thôi . hnào cũng làm từ 18h đến 2h sáng ms đc về. mà đi làm thế e thấy học hành xa sút quá . ko có tg để học . đi làm về muộn sáng thì phải ngủ chiều thì đi học , học xong về lại đi làm .
e tìm hiểu MMO cũng lâu rồi mà vẫn phân vân ko biết làm cái gì cả. cũng chỉ mong kiếm đủ tiền ăn hàng ngày thôi ạ .để đỡ phải xin $ bố mẹ nữa . :( sư phụ nào có lòng tốt nhận e làm đệ vs ạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,894
172,973
Latest member
sayeed36

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week