Ask pro ngang qua về làm non-incent

ckjplove95

Junior
Reactions
16
MR
0.000
chả là em đang tập tành làm offer. trc giờ chỉ làm incent lẹt đẹt thôi ạ. giờ đang muốn mần mò làm non-incent gọi là kiếm chút đỉnh có đồng ra đồng vào thôi ạ. vậy nên các pro cho em hỏi là làm non-incent thì yêu cầu như nào ạ. có phải là 1 lead/1mail hay là nhiều lead cùng 1 mail cũng được ạ. em băn khoăn mỗi cái đó thôi ạ. mong pro nào ngang qua thông não phát ạ. :D :D :D. em cảm ơn nhiều.

hiểu non-incent là gì ko mà hỏi 1lead/1mail vậy bợn :eek:

hiểu non-incent là gì ko mà hỏi 1lead/1mail vậy bợn :eek:

vay pro biet thì giải thích đi cho a e hiễu thêm. chứ gì mà chế giễu dữ vậy. e cũng chưa nắm rõ cái
non-incent và incent nữa.. mong ai pro giải thích cho newbi e hiễu rõ hơn

như bác trên nói , google không thu phí các bác :D:D:D

1 cái khuyến khích 1 cái không khuyến khích nhưng phải có tỷ lệ quay lại. Không biết có đúng ko :D

mỗi lần làm 1 mail khác nhau nhé , giờ các ứng dụng đều có getaccounts hết rồi , mua mail hoặc tự reg trên blue mỗi lần làm , ko muốn phải reg mail hay mua mail thì fake mail cũng đc , pm yahoo 100$ =))))
chả là em đang tập tành làm offer. trc giờ chỉ làm incent lẹt đẹt thôi ạ. giờ đang muốn mần mò làm non-incent gọi là kiếm chút đỉnh có đồng ra đồng vào thôi ạ. vậy nên các pro cho em hỏi là làm non-incent thì yêu cầu như nào ạ. có phải là 1 lead/1mail hay là nhiều lead cùng 1 mail cũng được ạ. em băn khoăn mỗi cái đó thôi ạ. mong pro nào ngang qua thông não phát ạ. :D :D :D. em cảm ơn nhiều.

mỗi lần làm 1 mail khác nhau nhé , giờ các ứng dụng đều có getaccounts hết rồi , mua mail hoặc tự reg trên blue mỗi lần làm , ko muốn phải reg mail hay mua mail thì fake mail cũng đc , pm yahoo 100$ =))))
dạ em cảm ơn ạ. bác bán mail ạ

:D. thì các pro ai rảnh thì vào giải thích,k rảnh thì cứ việc mình mình làm thôi ạ. ai chả bắt đầu từ 1 newbie. có gì đâu mà phải nói vậy bác
M chỉ nói mất cả ngày thôi, chứ có unti bài viết của bạn đâu :D

mình cũng gà thôi
nhưng nên tìm hiểu google, vì nó ko thu phí
chứ cái j mấy chế cũng vào đây hỏi ai mà giải thjk hết đc, mấy chế thử đặt mình vào tình huống những ng đó xem sao? :) (ns vui thôi nhek, ko có ý j hết) :)
đây là tài liệu của @ezreal chak sẽ hữu ích vs các bạn
http://tuananhlee.com/tai-lieu-mobile-offer-co-ban-phan-1/#comment-15

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week