pro offer mmo vào hết đây giúp em 1 câu hỏi hắc búa với

hỏi mấy ông làm off là gì đi xem mấy lão có nói k. Nồi cơm của họ k ai cho không đâu bạn . Chủ thớt k biết làm off là gì nhưng lại biết mua sock rồi gia cát dự là hơi lộn 1 tí

hỏi mấy ông làm off là gì đi xem mấy lão có nói k. Nồi cơm của họ k ai cho không đâu bạn . Chủ thớt k biết làm off là gì nhưng lại biết mua sock rồi gia cát dự là hơi lộn 1 tí
minh chuyen linh vuc IT ma khong biet socks la gi ha. :))

À bấm vào mấy cái trúng thưởng Iphone và Ipad ý, điền số đt mình vào, roài làm theo

Cứ mỗi tin nhắn từ 10 -15k -> chừng nào điện thoại hết tiền thì thôi

À bấm vào mấy cái trúng thưởng Iphone và Ipad ý, điền số đt mình vào, roài làm theo

Cứ mỗi tin nhắn từ 10 -15k -> chừng nào điện thoại hết tiền thì thôi
the thi con gi la kiem tien nua :(

em đang làm cái trang sharecash.org.em đã upload file lên lấy link rồi lấy sock face ip để tải.theo em biết thì tải được là có tiền.nhưng khi em ấn vào link thì 1 đống quáng cáo bay ra.nào là iphone iphiệc xem chóng cả mặt.không thấy chỗ tài đâu.có hỏi mấy anh thì mấy ông nói làm off đi là tải được.thực sự mình khong biết làm off nghĩa là gì.mọi người có thể tối giản cái làm off bằng cách bây giờ mình nên làm gì để tải được không

Không biết làm off là gì thì chưa thể làm được đâu bạn. khuyên 1 câu chân thành nên xin vào 1 group offer có đào tạo newbie, vào đó học hỏi và làm 1 thời gian thì mới có thể tự mình làm solo được. Không có người hướng dẫn tự tìm hiểu chưa làm được site này đâu bạn. Lập topic hỏi những câu như này sẽ chỉ nhận gạch đá mà thôi. chúc may mắn

Thớt mà bem dc thằng sharecash thì phải là pro offer.......................rồi
vừa được pay hồi đầu tháng mờ :oops:

làm offer dễ mà, bạn nào hok biết xin vô gr làm tầm 1,2 ngày thì cơ bản sẽ biết. còn muốn pro hơn nữa thì làm nhiều sẽ có EXP nhiều thui

Ai chỉ e nguyên nhân tại sao làm con rocket mà khi cài đặt nó không hiện gì mà mất tiêu luôn k vậy ? E làm bằng Sanboxies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom