Request Pro Paypal vào giúp hộ mình acc limit 180days này với

Á đù, có vụ đó hả cậu? Mà limit rồi có nhận tiền đc nữa hog nhỉ?

180 ngày thì chỉ có nước ngồi đợi thôi chứ gỡ kiểu gì nữa.

Bác xem cái mục What can't i do while my account is limited? trong cái ảnh bác up lên là biết có nhận tiền đc nữa hay không kìa.

cho em nó nghỉ ngơi vài tháng đi đã

180 ngày thì chỉ có nước ngồi đợi thôi chứ gỡ kiểu gì nữa.

Bác xem cái mục What can't i do while my account is limited? trong cái ảnh bác up lên là biết có nhận tiền đc nữa hay không kìa.
Đau lòng quân tử quá :(( huhu, có 1 acc paypal mà cũng bị ăn mít. Acc đó bị mít là acc premier. Giờ mình tạo 1 acc bussines khác cùng info đc ko cậu?

trên cái hình chụp bên phải kìa bạn. Bạn không thể nhận hay rút tiền. Có 1 acc add vào các site bị ăn mit phải log vào từng site đổi sang acc paypal thứ 2 sáng hôm sau vào mail thấy thằng thứ 2 mit luôn giờ lại phải add lại pp, cuối tháng rồi nó mà mit nữa thì tiền trên site ko biết về nơi đâu :oops::(

Add mail khác rồi chấp nhận sell pp add mail thôi chứ có gì đâu.

Add mail khác rồi chấp nhận sell pp add mail thôi chứ có gì đâu.
Còn việc đăng ký pp business khả thi ko cậu?

Còn việc đăng ký pp business khả thi ko cậu?
reset modern rồi dùng máy ảo đăng ký lại 1 cái PP premier khác cho đơn giản bạn. Nghe nói lên business còn dễ mit hơn

Ko có step gỡ rùi :(

reset modern rồi dùng máy ảo đăng ký lại 1 cái PP premier khác cho đơn giản bạn. Nghe nói lên business còn dễ mit hơn
Tại mình muốn info thật để dễ làm ăn ý mà, mình nghe nói 1 info tạo đc 2 loại tài khoản. Mới tạo cái business xog, ko biết có bị sao ko nữa :oops: acc cũ là premier

Đây chẳng giao dịch gì chỉ nhận tiền từ ads và thuê server, mua ít đồ điện tử trên site mà cũng dính một phát 180day, không cho khiếu nại.
PP mất dạy vờ lờ ta o_O cậu đc bao lâu ùi

Tại mình muốn info thật để dễ làm ăn ý mà, mình nghe nói 1 info tạo đc 2 loại tài khoản. Mới tạo cái business xog, ko biết có bị sao ko nữa :oops: acc cũ là premier
bạn giữ mỗi tên lại là được còn ngày tháng năm sinh với địa chỉ thì đổi một tý đi, sau này có neu nó có bắt cung cấp proof địa chỉ thì đã có mấy bác pts ở forum rồi

bạn giữ mỗi tên lại là được còn ngày tháng năm sinh với địa chỉ thì đổi một tý đi, sau này có neu nó có bắt cung cấp proof địa chỉ thì đã có mấy bác pts ở forum rồi
Chết bà mới tạo cùng ngày tháng năm sinh cùng địa chỉ rồi, sao giờ ta :oops:

Đi vào rồi lại đi ra.
Trách đời trách người rồi lại trách mình :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,184
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week