Ask pro PTU nào giúp mình với, mình co chut thắc mắc về remote?

sockhock

Junior
Reactions
31
MR
0.001
tình hình là chiến có 1 host có kiếm lúa quá, ngại có 1 host ta it down, nay mình muốn thêm host nửa

ma không biết up acc pre con nào để có thể remote được hết:

mình thi đang chiến filesonic

nay muốn thêm em hotfile nửa, mình định úp acc pre Filesonic có được không

nếu như mình up pre filesonic thì có remote được filesonic,với hotfile được không hả

hihi, em còn gà lắm, mấy anh nhe tay cho em
mong pro nào giúp mình với
thank all

Mình thì chơi HF FS FSN, trong đó HF kiếm nhiều nhất FS +FSN chả đc mấy, đang định bỏ FS + FSN

vậy bạn sử dụng acc pre để remote hay VPS hả
chứ mình thấy lecch mệt thật, để kiếm được trang lecch free ngon hơi bị khó
àh mà thằng hotfile hình như ngày chỉ có remote 5GB phải không bạn, mình lecch thấy đúng 5GB là hết cho lecch nửa.......

HF thì bạn nên chơi ebook, warez vì nó có tính Rank. Movie hay những thứ khác nặng một chút nên chơi FS và FSn

HF bạn nên chơi fake movie =))

chuẩn luôn =))

HI, thank anh em
Nhưng mình muốn hỏi vấn đề remote cơ
giả sử mình chơi hai host Hotfile+Filesonic, thì mình cần úp ACC PRE host nào để có thể Remote hết cả Hai hót, có hướng dẫn thì chỉ mình với, mình chưa remote bằng acc pre lần nào cả, chỉ biết Lecch file sang hót thôi....mong Pro nào cho lời giải với, để mình biết cách sử dụng cho tốt hơn...

àh mà úp acc Pre mình đang chiến hay là tạo acc khác để up Pre hả, mình tính up PRE ACC FSN ko biết có được không, có remote được cả FSN lẫn HF ko...xin Pro nào chỉ giáo với em mới tham gia PTU nen gà lắm...Mong anh em giúp đở mình với....để mình biết và làm việc tốt hơn

Thank All đã quan tâm
chúc anh em kiếm được $ ngày càng nhiều.....heheheh

Up pre fsn có thể remote trực tiếp fsn -> fsn được(acc chiến là pre) . Còn muốn remote hf -> fsn phải có acc pre hf tuy nhiên remote hf-> fsn rất hay bị lỗi. Còn chơi HF nên up FTP cho lành vì ftp hf rất good.

Mình tưởng HF nó cấm remote lâu rùi nhỉ?

@pikmen: Tính bỏ BS chứ? Vừa thấy dc 4400 post trên dirtydingo ^^!

Lâu rồi ko remote HF -> fsn ko biết có được ko nhưng ngày xưa là ok.
@OnlyC: Ngậm ngùi up lại thằng BS thôi :( ngồi cả chiều qua submit được 5-60 bài lên akiba thì tối nó del 100% file. Đen như chó mực.

Up pre fsn có thể remote trực tiếp fsn -> fsn được(acc chiến là pre) . Còn muốn remote hf -> fsn phải có acc pre hf tuy nhiên remote hf-> fsn rất hay bị lỗi. Còn chơi HF nên up FTP cho lành vì ftp hf rất good.

FTP là gì vậy bạn mình không hiểu?
nếu như mình up PRE thang HF có thể remote duoc HF-HF,FSN-HF,FS-HF được không hả
pro nào giúp với để mình biết up pre thằng nào được chứ chiến có trang it luot down we gặp thằng FSN người ta kén we. vã lại thằng này down bằng IDM ko được + chờ 30' một file, thấy thằng hotfile ngon hơn nhưng khổ nổi nó tính rank chán ghê, còn thằng FS thì khó ăn nó thiệt lecch file thi ko được, thấy ta download quá chừng mà nó tính có mấy cái hỏi có ức chế với thằng này không

mong anh em góp y giúp mình với, để mình có hướng đi chính xác hơn,
thank all

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week