Pro tới nhà hướng dẫn đào btc - 500k đến 1000k tiền cafe cho!

Nổ vừa thôi , vụ server đào bitcoin vẫn chưa đủ chứng minh ah. Đừng phun ra chất độc kẻo gây chết người chứ nhiều người ghét mi lắm rồi đó .Tào lao , thích kiếm tiền ra yahoo A chỉ cho cách kiếm ngày 200$. Nhưng học phí hơi đắt nhé.
hey pro, nhận đệ ko pro...;) inbox e yahoo..:D

tình hình là mình có 1 bộ máy mới :
main: Gigabyte Z87X-UD3H
cpu : i7-4770k.
ram : 16G.
hdd : 500G
Nguồn: cooler master 1200W.
VGA: hd7990 -6g ddr5

mình dự tính sẽ mua thêm 3 card nữa là tổng cộng 4 vga hd 7990.

các pro nào rành về cách đào btc và bí quyết tới tận nhà cài đặt mình sẽ trả 1000k tiền uống cafe. ở tp hcm nhé.

các pro có thể gửi mail về [email protected] để mình biết nha! thanks mọi người đã đọc.
p/s: cấu hình như thế 1 ngày có thể kiếm dc bao nhiêu nhỉ?
Tiếc quá mình lại ở Nha Trang, về cái máy thì CPU mạnh thật đấy nhưng VGA dạo này em đó vẫn chưa là đỉnh nhất để đào. Đào thì treo máy và OC thôi chứ chả có bí quyết gì. Nếu qua tết chưa có ai thì SG 1 chuyến xem thế nào

Nổ vừa thôi , vụ server đào bitcoin vẫn chưa đủ chứng minh ah. Đừng phun ra chất độc kẻo gây chết người chứ nhiều người ghét mi lắm rồi đó .Tào lao , thích kiếm tiền ra yahoo A chỉ cho cách kiếm ngày 200$. Nhưng học phí hơi đắt nhé.
Ủa có chuyện chi rứa bác ơi. Vụ server đào bitcoin đó răng rồi. Có ai bị scam chưa bác, lâu nay lu bu quá không cập nhật nơi.
Ơ mà nhiều người ghét tui rứa à. Họ ghét rứa mà họ không cho tui đồng nào cả. Tui ghét họ.
Còn vụ học kiếm 200$/ngày thì để em dồn tiền đã bác. Bác cứ giữ lại đừng nói cho ai biết hết nghe, mai mốt em cắn cỏ ngậm vành tới nhà bác lạy từ sân vào bếp để học luôn. Nhớ giữ lại đó.

pro có biết không? có nhận cái này không? 1 triệu vẫn ít hả pro?
Tui thì thấy ít. Có nhận làm thì làm đàng hoàng còn không thì không nhận để rồi bày vẻ nữa vời được.
Nhưng có nhiều người free nhiệt tình đó kìa. Bác yên tâm thế nào rồi cũng có người nhận giúp đỡ thôi.

Đó thấy chưa, vừa nói xong mà. 1tr thơm quá mà. Hehe. Chúc mừng bác chủ.

tình hình là mình có 1 bộ máy mới :
main: Gigabyte Z87X-UD3H
cpu : i7-4770k.
ram : 16G.
hdd : 500G
Nguồn: cooler master 1200W.
VGA: hd7990 -6g ddr5

mình dự tính sẽ mua thêm 3 card nữa là tổng cộng 4 vga hd 7990.

các pro nào rành về cách đào btc và bí quyết tới tận nhà cài đặt mình sẽ trả 1000k tiền uống cafe. ở tp hcm nhé.

các pro có thể gửi mail về [email protected] để mình biết nha! thanks mọi người đã đọc.
p/s: cấu hình như thế 1 ngày có thể kiếm dc bao nhiêu nhỉ?
pm bác @candylop 1 ngày 7 BTC kìa :rolleyes::rolleyes:

Tiếc quá mình lại ở Nha Trang, về cái máy thì CPU mạnh thật đấy nhưng VGA dạo này em đó vẫn chưa là đỉnh nhất để đào. Đào thì treo máy và OC thôi chứ chả có bí quyết gì. Nếu qua tết chưa có ai thì SG 1 chuyến xem thế nào
thanks bác nếu qua tết chưa có ai , pro lên giúp nhé, sẽ có tiền công cho pro đi xe và uỗng cafe dù không nhiều :)

Bây chừ mới nhòm kỹ lại cấu hình máy của bác.
Mình đoán bác này con nhà giàu rồi, tậu cái máy chơi games cái gì đỉnh nhất thì mua. Mua xong trùng với thời điểm đào bitcoin nên nhân tiện chơi luôn nên tiền bạc là không thành vấn đề với bác này. Hoặc là bác trây trét (chém gió) với anh em cho vui.
Con nguồn đã quá, cái vga cũng suớng thật. Ước gì mình có cái đó mà xài.
P/s con 7990 kia mà chạy 4 cái trên 1 cái nguồn 1200w kia e không full load đựoc lâu.

Mình đoán bác này con nhà giàu rồi, tậu cái máy chơi games cái gì đỉnh nhất thì mua. Mua xong trùng với thời điểm đào bitcoin nên nhân tiện chơi luôn nên tiền bạc là không thành vấn đề với bác này. Hoặc là bác trây trét (chém gió) với anh em cho vui.
P/s con 7990 kia mà chạy 4 cái trên 1 cái nguồn 1200w kia e không full load đựoc lâu.
là thật không phải chém đâu pro ơi, nguồn như thế không đủ tải hả? thấy số post mình là biết , mình rất ít vào forum chỉ khi nào có vấn đề gì mới vào thôi.

ông này nổ nhất mmo.

ông này nổ nhất mmo.
Đỉnh của đỉnh mà không nổ thì hóa ra là hư danh à. Cái ông này nói lạ.

mua ở thành nhân computer đó bạn, giá 22,032,000 triệu / vga.
cậu chịu chơi vậy, nên đầu tư thêm cpu như nên từ i7 49..x trở lên hoặc nhiề $ thì chơi sang xeon là ok, ổ cứng nên chơi ssd như vậy sẽ kiếm được nhiều $ hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week