[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
sao change LR đc vậy mấy thìm...còn các bác hacker cần gì mới đổi đc LR
ở trên núi mới xún hã bác :binhsua04:, đã gọi là hacker thì nó thường làm chuyện bất thường :binhsua04:

ha ha ha thôi từ tuần sau mọi người sẽ k0 bị hack nữa nhé nếu topic close ở đây, không được sang trang thứ 32 đâu đấy. ok :binhsua15:

ha ha ha thôi từ tuần sau mọi người sẽ k0 bị hack nữa nhé nếu topic close ở đây, không được sang trang thứ 32 đâu đấy. ok :binhsua15:
Bộ bác là hacker hay sao mà bik tuần sau ko bị hack nữa :binhsua149:

hiện giờ... theo dõi thì thấy... 4ID đang giành thế chủ động... còn 2 ID với tổng LR LÀ 7.7$ đang trong tình trạng mãi mãi là LR của hacker ...

hiện giờ... theo dõi thì thấy... 4ID đang giành thế chủ động... còn 2 ID với tổng LR LÀ 6.7$ đang trong tình trạng mãi mãi là LR của hacker ...
Trong lúc change LR thì đăng nhập toàn bị dis ra ngoài , làm sao bác xem hay thế :binhsua10:

Trong lúc change LR thì đăng nhập toàn bị dis ra ngoài , làm sao bác xem hay thế :binhsua10:
1 lần không đc thì 2 lần.. 2 lần không đc thì 3 lần... cứ thử đi thì biết...
nãy giờ login tối đa 4 lần là đc à.. :))

Không bị change, không quan tâm. Còn bạn nào troll mình vụ thánh bảo mật thì cứ xoắn. Quan trọng không bị hack là được rồi, chúc mừng anh em mega nhé.

Không bị change, không quan tâm. Còn bạn nào troll mình vụ thánh bảo mật thì cứ xoắn. Quan trọng không bị hack là được rồi, chúc mừng anh em mega nhé.

đừng gây war trong topic này bạn ơi :binhsua16:

Tuần này mọi người vẫn bị change, không hiểu thằng ml mất dạy nào làm. Cầu mong các bác giành lại đc LR

Tóm lại là mọi người thay hết id mới đi, mỗi id 1 pass với những ký tự đặ biệt riêng rẽ nhau ra rồi lưu lại. và cũng không nên login vào nhiều quá làm tăng khả năng bị lộ hơn. Nếu k0 phải vấn đề về soft thì như vậy là quá ok rồi, t có thấy nó hack t bao giờ đâu. hjc :binhsua07:

Tóm lại là mọi người thay hết id mới đi, mỗi id 1 pass với những ký tự đặ biệt riêng rẽ nhau ra rồi lưu lại. và cũng không nên login vào nhiều quá làm tăng khả năng bị lộ hơn. Nếu k0 phải vấn đề về soft thì như vậy là quá ok rồi, t có thấy nó hack t bao giờ đâu. hjc :binhsua07:

Thế bác có ba0 h gõ trên web k hay chỉ gõ = soft thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week