[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
đừng vội mừng. tuần này ae làm ít nên hacker tha cho đó. tuần sao dốc toàn tâm toàn lực gõ thì hacker sẽ ra tay =)) true story

Cho xin cái tình hình load ạ

:m003: tuần này ít người bị chaned mà chẳng có ai thank mềnh cả - chắc topic cm của mềnh là vô hình cmnr :m020: đúng là lòng người khó đoán

:m003: tuần này ít người bị chaned mà chẳng có ai thank mềnh cả - chắc topic cm của mềnh là vô hình cmnr :m020: đúng là lòng người khó đoán

Bác viết sai chính tả kìa,e k tks bác đâu :binhsua39:

Cả nhà nhận Lr hết rồi à sao em vẫn chưa nhận được nhỉ
Tưởng bị change LR mà vào vẫn thấy nguyên hình LR ko bị change nhưng phần process thì nó báo gửi thành công của tuần trước chứ tuần này chẳng thấy báo gì luôn check mail vs LR cung không thấy gì :((

:m131: luật mega pay là số đầu của lr phụ thuộc vào giờ theo mega - giờ mega nhanh hơn giờ vn 1 tiếng - VD nhé - :m021: mềnh U555xxxx thấy nó pay mấy tuần nay đều vào khoảng 4 h đến 5h - hay ghê- :m020: kiểu này kiếm lr đầu 0 or 1 thôi :m003: xem có pay nahnh đc ko ta

You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

loi nay no bao la ko unband duoc ma lieu co unband duoc ko vay cac bac??

You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

loi nay no bao la ko unband duoc ma lieu co unband duoc ko vay cac bac??
cái này thì thua rồi bạn ơi! được bao nhiêu $ rồi mà banned vậy

ảo quá nhỉ em đầu 8 chắc 8h nó mới pay ;))

:m122: đầu 8 thì chắc tầm 7 h đến 8 h pay à - mình đầu 7 là 6h chuẩn bị à :binhsua10: cầu mong là thế - chứ hồi xưa pay random - lúc 2 h lúc tận 10 h mới có à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week