[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
acc là gì cho 4rum xem nào?
XIn lỗi bạn sao bạn cứ phải nói chuyện kiểu đó nhỉ
Thách thức xích mích với tunvit chưa đủ sao :))
Mấy bạn kêu ko share acc, solo vẫn bị hack
Thì mình đang solo, ko share acc nè coi ai hack đc hack đi :))

lúc nào cũng cãi nhau ko chán à để thời gian kiếm tiền đi
ai bị change thì nên thay toàn bộ ID ko theo 1 quy tắc nào hết
còn ai chưa change lr thì nên nghĩ mình hên đi ko lên topic để thách thức với mấy bạn bị change
người ta đã mất $ mà bạn còn lên đây chọc tức à

XIn lỗi bạn sao bạn cứ phải nói chuyện kiểu đó nhỉ
Thách thức xích mích với tunvit chưa đủ sao :))
Mấy bạn kêu ko share acc, solo vẫn bị hack
Thì mình đang solo, ko share acc nè coi ai hack đc hack đi :))
:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

tình rất chi là nản !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

MỚi inbox cho bác ctrung. Bác ốố gắng giúp em để e đánh 0.2 nữa cho đủ minpay lần đầu tiền. Hix.
Lần đầu tiên của ai cùng sung sướng sao mình khổ thế này nhỉ.
mà quái, mình đâu có bỏ từ nào đâu, vào xem thì cả ngày hôm đó đánh chỉ có 150 từ, sai 6 từ.

MỚi inbox cho bác ctrung. Bác ốố gắng giúp em để e đánh 0.2 nữa cho đủ minpay lần đầu tiền. Hix.
Lần đầu tiên của ai cùng sung sướng sao mình khổ thế này nhỉ.
mà quái, mình đâu có bỏ từ nào đâu, vào xem thì cả ngày hôm đó đánh chỉ có 150 từ, sai 6 từ.

Mega nó thế bạn àk. từ khoảng 2.5$ lên Min pay dễ ăn Ban lắm, gặp Kick out còn nhờ bác Trung Unban đc chứ mà ReCapt thì buồn luôn. Tuần này mình mới bị cái 2.4 Recapt nèk. :(

Pay hoài pay mãi tuần nào cũng pay và chưa bị hack =))
Hên thật nhỉ hahaah
:) Có người bị nhưng cũng có người không bạn, bị nhiều nhưng đâu phải tất cả ai cũng bị :) Bạn đừng có bày đặt thách thức kiểu đó, chẳng qua do may thôi. Lần trước tôi cũng nghĩ thế rồi tuần sau thì...ồ thật bất ngờ =))

Post hết bài này tới bài khác khoe mẻ, xl quá bạn=)) Chừng nào bị hack thì đừng có kêu ai change dùm =))

:) Có người bị nhưng cũng có người không bạn, bị nhiều nhưng đâu phải tất cả ai cũng bị :) Bạn đừng có bày đặt thách thức kiểu đó, chẳng qua do may thôi. Lần trước tôi cũng nghĩ thế rồi tuần sau thì...ồ thật bất ngờ =))

Post hết bài này tới bài khác khoe mẻ, xl quá bạn=)) Chừng nào bị hack thì đừng có kêu ai change dùm =))

tuần nào mình cũng thách làm ơn hack acc mình mak` éo ai hack đây nak`

ngu hok hỉu bít bị hack thì chịu !! đừng nói may mắn ở đây nhé ,mí người kiểu như bạn tui thấy ngứa quá mí cm

tiếp tục có 5 acc cho tuần này !! bật mí 2 kí tự cuối OG mí bác nào rảnh scan giúp nhé ;))

cho hỏi hiện tại soft bubu còn gõ đc bình thường ko sao mình thấy bên topic bubu lung tung xèn rồi nói đóng cửa gì gì đó...

load "nhanh" da man :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week