[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
@themen: Mình xin lỗi cái zụ khoe mẽ đấy
Mình cũng chỉ muốn nói với các bạn bị change LR là: các bạn bị change LR là do bảo mật kém của các bạn chứ nếu hacker ko biết id + pass của bạn thì éo thể nào nó change đc ok :-?
Đã vậy các bạn ý còn đổ là do lỗi soft free ( 1 số nói thẳng là do soft bubu 1 số kêu là do soft free ám chỉ bubu) kiểu ăn cháo đá bát đấy
Bị change LR thì lo tìm cách bảo mật đi, lên đây đổ lỗi cho soft free,
Có 1 bạn còn inbox mình thách mình xài soft bubu mega 2.0 đi xem có bị đổi LR ko
Những điều mình cần nói chỉ có thế thôi
thằng nào nói đổ lỗi soft free :m122:
Hay tự chú đọc cái topic của woonline xong zô đây vơ đũa cả topic :m122:
Rảnh quá cha nội, lo kiếm tiền đi :m122:

Mình xin phép cho mình hỏi thăm tí, vào lúc 12h18 16/4/2013 mình có đăng nhập vào LR để kiểm tra tiền nhưng chưa vào được thì bị thấy gửi mail về là đã chuyển tiền cho tài khoản này. Vậy ai biết chủ tài khoản này là ai có thể cho mình xin lại số tiền này được không

U2440733 (davidt66e)

Dear Huu,
You have successfully sent a payment from your account U6180715 (Pham Huu Khuong):
Date: 4/16/2013 5:18 AM
Batch: 140312625
Sent To: U2440733 (davidt66e)
Amount: $15.54
Memo: N/A

Thank you.

Mình xin phép cho mình hỏi thăm tí, vào lúc 12h18 16/4/2013 mình có đăng nhập vào LR để kiểm tra tiền nhưng chưa vào được thì bị thấy gửi mail về là đã chuyển tiền cho tài khoản này. Vậy ai biết chủ tài khoản này là ai có thể cho mình xin lại số tiền này được không

U2440733 (davidt66e)

Dear Huu,
You have successfully sent a payment from your account U6180715 (Pham Huu Khuong):
Date: 4/16/2013 5:18 AM
Batch: 140312625
Sent To: U2440733 (davidt66e)
Amount: $15.54
Memo: N/A

Thank you.
Vừa thấy nó bên topic pix, có 1 bác bị nó hack LR đấy

thằng nào nói đổ lỗi soft free :m122:
Hay tự chú đọc cái topic của woonline xong zô đây vơ đũa cả topic :m122:
Rảnh quá cha nội, lo kiếm tiền đi :m122:
Nói có sách mách có chứng, chém gió thì ra đảo:

Đây là 1 trong những bạn xài soft free inbox mình đấy
Còn nhiều bạn nói là do soft free thì quá nhiều rồi, ko thấy thì cứ tự kiếm
Mình ghét mấy thể loại ăn cháo đá bát kiểu đó, vì họ mà có thể làm hỏng nồi cơm chung của anh em mmo, ức chế bị hack thì ai chả ức chế
Quan trọng là lúc bị thì mình phải ứng xử sao đó cho nó có văn hóa chứ

Nói có sách mách có chứng, chém gió thì ra đảo:

Đây là 1 trong những bạn xài soft free inbox mình đấy
Còn nhiều bạn nói là do soft free thì quá nhiều rồi, ko thấy thì cứ tự kiếm
Mình ghét mấy thể loại ăn cháo đá bát kiểu đó, vì họ mà có thể làm hỏng nồi cơm chung của anh em mmo, ức chế bị hack thì ai chả ức chế
Quan trọng là lúc bị thì mình phải ứng xử sao đó cho nó có văn hóa chứ

Vừa ngủ dậy, vãi đái quá. Tao nói là do soft bubu bao giờ. mày ăn nói cho cẩn thận nhé, rõ ràng ra

- - - Updated - - -

Vừa ngủ dậy, vãi đái quá. Tao nói là do soft bubu bao giờ. mày ăn nói cho cẩn thận nhé, rõ ràng ra

thằng pà mày nữa, có câu nào tao nói là do bubu chưa. mày tự suy ra còn kêu cái lồng gì

- - - Updated - - -

Có $ reg rồi nha mấy bác, vừa ngủ dậy đói quá :binhsua161:
Date: 4/16/2013 2:50 AM
Batch: 140300099
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $4.53
Memo: Affiliate Payment

Thank you.

Thử với soft VinaTeam nhé, chỉ có Leader biết password Mega. Còn Member, Worker, Sniffer điều không thể biết password thật. Chỉ có crack dc cái soft thì mới biết được thôi... Mà soft VinaTeam dành cho các pác Pro captcha, Pro soft tí mới dùng được cho team của mình.

Soft của các bạn thì mình k lo nhưng vấn đề là mình đặt ra nghi vấn ở cái web.Mình k hay comment nhiều ở trang này mà chỉ hay theo dõi.Mình biết từ khi mọi người phát hiên lỗ hổng change lr ở mega gửi thư cho ADMIN thì ADMIN chỉ biêt làm ngơ và khi bão đã quá to thì mới có động thái pay sớm cho các thành viên để giảm thiểu mức độ nghiêm trọng của vấn đề.=> Mình học CNTT và biết được rằng một hacker sẽ chọn các cách xâm nhập vào CSDL của trang web dựa vào sơ hở của admin/mod/support hay các vấn đề bảo mật hơn là mày mò đi scan pass bố nào đặt pass kiểu monkey, 12345. ...thì còn may ra chứ ai mà đặt những cái pass phức tạp khoảng từ 8->10 kí tự thì có mà ngồi cả đời.Và mình tin chắc rằng ở đây cũng có nhiều người giống mình (mình làm solo)đặt pass phức tạp, bật antivirus cả ngày, kiểm tra xem máy có nhiễm keylogger hay k và rồi cuối cùng vẫn bị bọn cờ hó xâm nhập .Tất nhiên là chúng nó chỉ chọn những người đã đủ Min pay là 3$ hoặc hơn trong tuần và một khoảng ID nhất định vì thời gian mega pay vào tài khoản lr rất khó xác định cho nên mới có trường hợp người dính người k.Vậy thì có trường hợp nào Web Mega đã dính phốt để lộ data của một lượng lớn thông tin cá nhân người dùng vào tay hacker hay một số thành viên quản trị của mega do kẹt tiền nên đã làm liều.?????

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week