[PRO update ver. 24] Update tình hình load + pay của PROTYPERS

Status
Not open for further replies.
Mega đợt này lắm vụ lùm xùm quá:binhsua04::binhsua04:

bạn được tuvit share tool change Lr chắc j bạn ko phải là ngừi change tuần trước
bạn nói mình scam vì cái mail giống cái yahoo của 2pic bạn kia.
mail giống thì s. bạn có thể thấy mail của mình trên fb và người khác cũng thế
mình đang nghĩ. chắc ai đó nhìn thấy mail mail mình trên fbđược share tool change LR tạo yahoo như mail mình rồi đi scam
lỡ có lộ thì đem cái mail của mình trên fb ra làm bằng chứng là thoát tội..

Support biết bao nhiêu newbie vào đường capt, hổ trợ tạo panel biết bao người.
h thì bị nghĩ là scammer. đời đúng hài
Ai làm người đó hưởng quả báo. Thanh giả tự thanh

Mới đọc sơ qua về vụ của bạn thì thấy đa số bằng chứng đều chứng minh bạn có liên quan đến vụ này, không dưng mà tự nhiên mọi người nghi ngờ bạn đâu, còn cái dòng đỏ nói trên mình thấy bạn nói thế không hợp lí lắm, Nếu đã đi scam nó chỉ chú tâm đến lừa được bao nhiêu người chư không quan tâm đến sợ lộ mà đi vu khống cho bạn. Hoặc bạn có thù oán với ai, nên bị chơi. Suy nghĩ của mình mong đc gạch đá:binhsua12:

chán thật có 2 người bạn bị nghi hết cả 2 thừ hỏi đến khi nào tới lượt tôi đây

để coi mấy bác lấy chứng cứ này nói tui scam luôn ko

Mình thấy bạn không nên quan trọng hóa vấn đề này làm gì cái gì cũng có nguyên do của nó. Còn nói bạn scam ư chắc mình không bao giờ tin, mà không phải tin mà chưa bao giờ nghĩ tới, qua 1 vài lần nói chuyện, nhờ SUP một vài lần và qua cách cư xử của bạn trên forum

tốt nhất tạo acc chiến solo thôi chả sao cả :binhsua06:

Mega đợt này lắm vụ lùm xùm quá:binhsua04::binhsua04:

Mới đọc sơ qua về vụ của bạn thì thấy đa số bằng chứng đều chứng minh bạn có liên quan đến vụ này, không dưng mà tự nhiên mọi người nghi ngờ bạn đâu, còn cái dòng đỏ nói trên mình thấy bạn nói thế không hợp lí lắm, Nếu đã đi scam nó chỉ chú tâm đến lừa được bao nhiêu người chư không quan tâm đến sợ lộ mà đi vu khống cho bạn. Hoặc bạn có thù oán với ai, nên bị chơi. Suy nghĩ của mình mong đc gạch đá:binhsua12:

Mình thấy bạn không nên quan trọng hóa vấn đề này làm gì cái gì cũng có nguyên do của nó. Còn nói bạn scam ư chắc mình không bao giờ tin, mà không phải tin mà chưa bao giờ nghĩ tới, qua 1 vài lần nói chuyện, nhờ SUP một vài lần và qua cách cư xử của bạn trên forum

đúng là tui có hơi nóng khi thấy tin người bạn tui bị cho là người change lr - sr tất cả - hiện tại và mãi sau này tui sẽ ko nhận un hay sup cho bất cứ ai ko nằm trên list yahoo của tui nữa

đúng là tui có hơi nóng khi thấy tin người bạn tui bị cho là người change lr - sr tất cả - hiện tại và mãi sau này tui sẽ ko nhận un hay sup cho bất cứ ai ko nằm trên list yahoo của tui nữa
đại ca tha em :m003:. e còn id chưa un :D

Mấy bác vẫn ham thằng này ak ! nó hack nữa có mà ăn cám ! e sợ rùi 2 tuần tay trắng:binhsua01:

không bít là có nên gõ k nhỉ ??? ko bít gõ xong có bị change LR k nữa :(( tình hình gay gắt vừa chuyển qa CT nó như rùa bò !!! cho em hỏi nguyen nhân gì dẫn đến bị change lr vậy mấy pro

không bít là có nên gõ k nhỉ ??? ko bít gõ xong có bị change LR k nữa :(( tình hình gay gắt vừa chuyển qa CT nó như rùa bò !!! cho em hỏi nguyen nhân gì dẫn đến bị change lr vậy mấy pro
lộ pass :m066: :m066:
Còn làm thế nào lộ thì ko biết :m066:

ct đang load tốt bác ah :binhsua02:

:m121: giờ chơi kiểu cấp pass mà không có ID --- không biết " hacker " đó có chaned được lr không nhỉ :m121: hị hị hị

Không có gì là tuyệt đối cả bác, nếu có chẳng qua là hên thui :binhsua02:

gáng chờ xem ,hacker chú ý e chút nhé tuần này em 7 acc đó bật mí id lun nha : tận cùng 2 chữ cái là g1 đến g7 đấy =]]

gáng chờ xem ,hacker chú ý e chút nhé tuần này em 7 acc đó bật mí id lun nha : tận cùng 2 chữ cái là g1 đến g7 đấy =]]

:m066: ID : tieuting1 => tieuting7
pass : tintieu1
:m066: chúc mừng bạn đã bị chaned lr

7 acc / n tỉ acc, bác nghĩ xác suất cao hông, chỉ có người đen mới bị còn bác chắc Hên rồi :binhsua01:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week