Matrix ProDailyShare - 3%/ngày trong 125 ngày có cổng pz, site ổn định!!!!

Status
Not open for further replies.
Có đợt nó off tới 4,5 ngày lận và mình cũng bị 1 đợt 3 pending như thế này rùi nhưng ko hiểu sao lần này thấy hơi lo :binhsua09:. Chưa hoàn 50% số vốn :binhsua04:

Vẫn còn lỗ vài xu, ai dis thì dis mình thì tiếp tục ngóng tới mốt :-s

ai dis thì cứ dis, mình vẫn còn kỳ vọng vào thằng này nhìu

nó hẹn 72h mà, các cậu cứ đợi hết ngày mai xem sao, mình cũng giống như thớt vẫn trong cậy vào site này, mình cũng dep pz, thấy pending thì vẫn lo như mọi người thôi.

nó hẹn 72h mà, các cậu cứ đợi hết ngày mai xem sao, mình cũng giống như thớt vẫn trong cậy vào site này, mình cũng dep pz, thấy pending thì vẫn lo như mọi người thôi.
tại chỉ sợ là có khi nào nó dụ người ta nói là 72h nhưng thực chất trong 72h đó nó tẩu tán tiền trong pz thì sao

tại chỉ sợ là có khi nào nó dụ người ta nói là 72h nhưng thực chất trong 72h đó nó tẩu tán tiền trong pz thì sao

thì cậu cứ việc dis, tiền của cậu thì cậu tự quyết định đừng phụ thuộc vào ai cả

Chắc không sao đâu. Qua 72h theo thông báo thử xem. Mình cũng chưa hoàn vốn đây...

Xác định là scam đi cho khỏe. 3 ngày rồi lượng dep vào rút ra vẵn nằm yên một chỗ. Thằng này sống vậy cúng quá dai rồi. Ai chơi từ đầu cũng lãi lớn rồi. R.I.P PDS:binhsua12::binhsua16:

Nó ra cái Event là nghi nghi rồi hic hic, cảnh báo đúng không sai. :(

Mỏi mòn trong chờ đợi,
Withdrawal AmountWithdrawal FeeWithdrawal Request Date
40.1625-03-2013

chẳng lẽ e nó ra đi thật sao.thớt đã chat với nó chưa.canh nó on thì chat hỏi nó coi

- - - Updated - - -

Nó ra cái Event là nghi nghi rồi hic hic, cảnh báo đúng không sai. :(
bác quá cảnh giác chứ pro nó even suốt mà

Vào PZ -> Main menu -> Resolution center -> File a dispute . Rồi chọn lệnh fund tiền vào PDS.
Mình đợi nốt mai, vẫn không động tĩnh gì thì dis.

Vào PZ -> Main menu -> Resolution center -> File a dispute . Rồi chọn lệnh fund tiền vào PDS.
Mình đợi nốt mai, vẫn không động tĩnh gì thì dis.
liều theo cậu này, chờ 1 cơ hội cuối cùng vào ngày mai, nếu k mình cũng dis theo các cậu :binhsua09:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week