Help profit 1000%/week

sin dài sin ngắn, sin cao sin thấp, sin trong vài phút, sin trong vài tháng, sin trong vài năm, sin sin sin sin và sin.:binhsua79:

sự đa dạng làm cho forex thú vị thế đấy
vì thế mọi sự đánh giá đều phù phiếm chúng ta chỉ có thể đu dây thôi

Nhìn vào em chã hiển gì cả :( bác nào dạy em forex với

bản thân mình thấy dạy khó lắm vì mình ko được ai dạy gì cả
tất cả chỉ là tự đọc sách và thực hành thôi.
Nói thật là đến giờ đã 3 năm với forex mà mình vẫn ko rành hết tất cả các cộng cụ của MT4
vì từ đầu mình cũng chỉ trung thành với chiến lược và công cụ mình vạch ra mà thôi

Mà dạy thì các bạn lại hay máy móc lắm khi ấy dễ tèo

Có 1 thực tiển ko phải là nắm nhiều PPKT nắm nhiều công cụ là sẽ tốt, có thời gian tớ đã xem rất nhiều tool, nhưng tất cả chỉ làm mình rối và phân vân thôi, ảnh hưởng nhiều đến tâm lý trade, chỉ cần nắm 1 số công cụ cơ bản là đủ. Forex là cái ko có gì để học cả, cái cần học là tâm lý, và quản lý tiền, chỉ cần nắm 1-3 công cụ là cũng có thể trở thành trader rồi.. Vấn đề là lắng nghe và chờ đợi thôi. . ai bản lĩnh hơn người đó sẽ win..

Có 1 thực tiển ko phải là nắm nhiều PPKT nắm nhiều công cụ là sẽ tốt, có thời gian tớ đã xem rất nhiều tool, nhưng tất cả chỉ làm mình rối và phân vân thôi, ảnh hưởng nhiều đến tâm lý trade, chỉ cần nắm 1 số công cụ cơ bản là đủ. Forex là cái ko có gì để học cả, cái cần học là tâm lý, và quản lý tiền, chỉ cần nắm 1-3 công cụ là cũng có thể trở thành trader rồi.. Vấn đề là lắng nghe và chờ đợi thôi. . ai bản lĩnh hơn người đó sẽ win..
Uwwo bác nói hay ghê luôn áh rất muốn có cái proof như trên lâu dài ! Thấy topic nhận dạy càng hứng thú nữa đó. Hy vọng nhóm fxclub này nhanh chóng thành lập và trở thành bá chủ luôn há? VIE is no.1

Uwwo bác nói hay ghê luôn áh rất muốn có cái proof như trên lâu dài ! Thấy topic nhận dạy càng hứng thú nữa đó. Hy vọng nhóm fxclub này nhanh chóng thành lập và trở thành bá chủ luôn há? VIE is no.1

hehhe ko thể 1000%/tuần/4000%/tháng/48000% năm đâu bợn hiền ạ
nếu được thế chắc có:binhsua101: thành bingret rồi

hehhe ko thể 1000%/tuần/4000%/tháng/48000% năm đâu bợn hiền ạ
nếu được thế chắc có:binhsua101: thành bingret rồi
Danh sư xuất cao đồ mà cậu, cứ chuyên tâm học hoi lo gì mà không được :)) Bill Gates thì hok dám phải chờ xem sư phụ có được không thì sau đó đệ tử mới lên được chứ. Nếu ko qua một khoá sư phụ lại kém hơn đệ tử àh.

Học nghề mà cứ trông mong sư phụ chỉ là ko khá lên dc..cái gì cũng fai tự lực thôi..Dù thầy có system đánh cái nào wwin cái đó..tỉ lệ wwin 80% đưa thằng đệ tử mới học tớ đảm bảo 100% nó sẽ thua..có chăng cũng là đưa tài liệu hay về mà ngâm cứu..Còn mún lấy forex làm nghề thì fai đánh live..lot 0.01 thôi..vẫn hơn đánh demo lot 1.Đánh demo mãi ko bao giờ lên tay dc..

p/s: forex 4rum ta như ngôi nhà ma z..ko có thảo luận sôi nổi..tớ vào mỗi ngày là lẹt đẹt có vài post của ae tâm huyết với box..

Học nghề mà cứ trông mong sư phụ chỉ là ko khá lên dc..cái gì cũng fai tự lực thôi..Dù thầy có system đánh cái nào wwin cái đó..tỉ lệ wwin 80% đưa thằng đệ tử mới học tớ đảm bảo 100% nó sẽ thua..có chăng cũng là đưa tài liệu hay về mà ngâm cứu..Còn mún lấy forex làm nghề thì fai đánh live..lot 0.01 thôi..vẫn hơn đánh demo lot 1.Đánh demo mãi ko bao giờ lên tay dc..

p/s: forex 4rum ta như ngôi nhà ma z..ko có thảo luận sôi nổi..tớ vào mỗi ngày là lẹt đẹt có vài post của ae tâm huyết với box..

Thì thế, toàn thành phần lười mà muốn làm giàu. hài

ờ thì forex ko phải ai cũng chơi được. những người nào có sự trầm tĩnh cần thiết mới chơi dài hơi được
chứ nhanh và nhanh thì chỉ có bại trận thôi

mmo là diễn đàn kiếm tiền online mà, nó hội đủ các thể loại kiếm tiền trên mạng, cho nên xét về tính chuyên sâu và sôi nổi thì làm sao bằng cách diễn đàn forex và stock đc :binhsua88:

Ko có ý kiến, tuần này ko trade vì công tác dạy học, chơi forex chủ yếu cho vui như cưỡi ngựa xem hoa thôi. Vì vấn đề thần kinh và sức khỏe nên ta hạn chế tối da ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,598
Latest member
showmemore

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week