HYIP Profit-monster - Profit-monster.biz

Iris

Junior
Reactions
588
MR
0.000
@Iris: thôi xóa thread của tớ cũng hok sao, tại post sau thì chịu thôi

cái gì thì cũng có ngoại lệ của nó,tớ chắn chắn 99% ai cũng đồng ý với ý kiến của tớ là để lại thread của cậu.

Cậu thì giúp được nhiều cho mấy ae forum, còn thằng này giúp được gì nhiều cho forum hay là đi dụ newbine. Thread của cậu còn có hứng thảo luận, vào thread thằng này hết muốn thảo luận. :m064::m064:

conghoan40md

Senior
Reactions
90
MR
0.001
cái gì thì cũng có ngoại lệ của nó,tớ chắn chắn 99% ai cũng đồng ý với ý kiến của tớ là để lại thread của cậu.

Cậu thì giúp được nhiều cho mấy ae forum, còn thằng này giúp được gì nhiều cho forum hay là đi dụ newbine. Thread của cậu còn có hứng thảo luận, vào thread thằng này hết muốn thảo luận. :m064::m064:

bác nói chuẩn ý em quá , hehe , :binhsua11: để lại của bác loimuonnoi còn có động lực chiến chứ:binhsua11:

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790
Vậy thì đóng topic này đi, mình không quan trọng lắm, các cậu chuyển hết sang topic kia di, các monitors tất nhiên phải bênh nhau rồi.

@Iris - Bạn chắc cũng nhiều tuổi rồi nhỉ, U7 hay U8?? Mà mày tao, thấy ớn!!!!! Còn về dụ các Newbie, mình không dám đâu, monitors mới dễ dụ nhất, RCB cao, site sẽ dễ lừa đảo nhất

Last edited by a moderator:

firerock

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Em thấy bác loimuonnoi còn uy tín hơn cả mod nữa, bác xe tang kia ăn nói lạng quạng ăn gạch là đúng rồi. Đưa loimuonnoi lên làm mod đêêê....... :)

Mình không chê Loimuonnoi, bạn ấy làm mod tốt, nhưng các nói chuyện của bạn Iris không có chút nào lịch sự cả, còn mình không quan trọng chuyện gì đâu, đựng động đến mình là được.

- - - Updated - - -

Còn về các monitors mới, mình khuyên như này, đã là người Việt khi có người Việt yêu cầu RCB khi vẫn đang trong tình trạng tốt thì nên trả cho họ, mình đầu tư theo các monitors nước ngoài uy tín lắm, họ trả thậm chí site đã scam, các bạn phải học tập cậu HYIPnew kia kìa

sevas

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Instant Payment received

11:56 10.03.13 Receive 18835870 U4113704 ProfitMonster +0.77

Thanks!

Reactions
655
MR
1.561
thấy cách nói chuyện thằng này đã lâu, hôm nay kết luận 1 câu, thấy ghai thiệt. VN thì nói ** tiếng V đi, bày đặt giả translate google, translate google mà có tiếng "mình" tao cùi. :m064::m064:

p/s: đề nghị mod đóng topic thằng này lại, để topic loimuonnoi cho ae cùng thảo luận.

Đồng quan điểm với cậu đó, thằng này post toàn site cùi, chủ yếu kiếm ref, dụ newbie vào! Cách ăn nói nửa Tây nửa Ta gai ko chịu được!

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
site này xetang post trước chẳng ai chú ý mà loimuonnoi post, lại 1 đống người tham gia:binhsua17:, nói chung trong boxhyip này, lmn là số 1

Last edited by a moderator:

loimuonnoi

Verified
Reactions
533
MR
2.000
t ko phải là monitor nhé, chỉ là làm site monitor cho mấy ref tiện theo dõi + rcb 100% + có chatbox thảo luận cho xôm thôi

m chỉ là nhà đầu tư bình thường thôi, nhưng mình ko chào hàng RCB, có thể mình chỉ chào hàng những newbie.

Mình cũng vừa nhận thanh toán mới, họ trả rất tốt, mình đã đổi từ STP sang LR để thanh toán cho nhanh, nó là tuyệt vời.

Date: 3/10/2013 2:39 PM
Batch: 135052915
From Account: U7189408 (ProfitMonster)
Amount: $2.10
Memo: Withdraw to zozo278 from profit-monster.biz

Thanks admin

- - - Updated - - -

Xetang mà người việt hả ;))
Nhớ k lầm là người nước ngoài mà :binhsua20:

Bạn thật hài ước, ko thấy tên mình à????? Xetang là Xe tăng hoặc Xe tang, 100% người việt mà

Mình cũng thấy lạ, mỗi khi mình tạo topic mới, nếu mình tạo sau, nó luôn bị xóa rất nhanh, nhưng bây giờ nó đã gần một ngày rồi, 2 topic vẫn tồn tại. Có lẽ những ngày này các mod không chủ động

Bạn thử dùng google để dịch lại sang tiếng anh xem nó như nào nhé

- - - Updated - - -

người Việt với nhau vào chém nhau làm gì mấy bạn...

Không chỉ vậy đâu, nhiều bạn đầu tư còn bị hack mà người hack còn là người việt đấy, mình cũng bị mấy lần nên các bạn nên cẩn thận về tài khoản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,805
176,248
Latest member
chipka2014

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week