Tutorial Profit sau 5 năm và kĩ năng đánh tour PS

Status
Not open for further replies.
Lâu ro
Mình chủ yếu đánh tour là chính và thỉnh thoảng đánh fifty 50

Bạn nào cần kinh nghiệm chơi tour cứ add skype mình chia sẻ nhé

Poker là 1 nghề kiếm tiền chứ không phải 1 trò giải trí :) Nếu bạn thay đổi được suy nghĩ đó thì bạn mới chơi hay và kiếm tiền từ nó được

Làm nhẹ quả profit sau 5 năm

Lâu quá rồi ko thấy pro chơi ?

Mình chủ yếu đánh tour là chính và thỉnh thoảng đánh fifty 50

Bạn nào cần kinh nghiệm chơi tour cứ add skype mình chia sẻ nhé

Poker là 1 nghề kiếm tiền chứ không phải 1 trò giải trí :) Nếu bạn thay đổi được suy nghĩ đó thì bạn mới chơi hay và kiếm tiền từ nó được

Muốn win mấy cái micro tour buyin 0.55 , 1.1$ và Sit And Go 180 player , thì phải làm sao pro ơi , cho e chút kinh nghiệm với : ))

Bác chủ thớt đánh hay quá.95% người chơi Poker là người thua cuộc. :D
Nhưng có 1 điều mình muốn nói là.Con đường chơi poker là con đường khó để có cuộc sống dễ dàng. Tính ra 5 năm thì profit +rake back trung bình khoảng $ 19k 20k 1 năm.1 tháng tầm $1k6 $1k7.
Mà như bác ngồi 10-16h /day liên tục vậy trong 5 năm :D .Số tiền kiếm đc quá ít so với công sức+ thời gian bỏ ra.Tiền kiếm đc sau này chưa chắc đủ tiền chữa bệnh Mắt ,Tiêu hóa,Não... Mà chưa kể suốt ngày dán mắt vào màn hình còn đâc cuoc sống social...
Tư Duy Tốt Như chủ thớt nếu đặt vào công việc khác thì có lẽ đã giàu hơn rồi =)).

Bác chủ thớt đánh hay quá.95% người chơi Poker là người thua cuộc. :D
Nhưng có 1 điều mình muốn nói là.Con đường chơi poker là con đường khó để có cuộc sống dễ dàng. Tính ra 5 năm thì profit +rake back trung bình khoảng $ 19k 20k 1 năm.1 tháng tầm $1k6 $1k7.
Mà như bác ngồi 10-16h /day liên tục vậy trong 5 năm :D .Số tiền kiếm đc quá ít so với công sức+ thời gian bỏ ra.Tiền kiếm đc sau này chưa chắc đủ tiền chữa bệnh Mắt ,Tiêu hóa,Não... Mà chưa kể suốt ngày dán mắt vào màn hình còn đâc cuoc sống social...
Tư Duy Tốt Như chủ thớt nếu đặt vào công việc khác thì có lẽ đã giàu hơn rồi =)).

Có vẻ cậu kiếm tiền dễ quá thì phải, 1 tháng đều tay 40 tr mà còn kêu ít. Cậu biết bao nhiêu mem trên forum này gõ captcha 8 tiếng 1 ngày để nhận 10$ nó hại hơn cái này bao nhiêu lần không. Công nhân làm bục mặt ngày 10 tiếng tháng được 3 -5 triệu. Còn cuộc sống thì bây giờ có tiền là có tất, nghỉ thứ 7, CN chả vấn đề gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week