Matrix [Profitclicking] Dịch Vụ thông báo rút tiền qua tin nhắn

Status
Not open for further replies.
thân mình còn lo chưa xong mà lại định mở dịch vụ=))=))
Ai đã rút được tiền thì thừa hiểu phải "làm thế nào" để rút được,kể cả khi có người thông báo cũng chưa chắc đã rút được đâu,đừng làm trò mèo này để lừa gà!

thân mình còn lo chưa xong mà lại định mở dịch vụ=))=))
Ai đã rút được tiền thì thừa hiểu phải "làm thế nào" để rút được,kể cả khi có người thông báo cũng chưa chắc đã rút được đâu,đừng làm trò mèo này để lừa gà!

cuộc sống mà bạn...biết vươn lên là 1 điều tất yếu...

Mình k làm trò nhé...Để thời gian sẽ chứng minh được tất cả..:binhsua03:

Mình không cần giải thích nhiều..:binhsua156:

thank bạn

Last edited by a moderator:
thay vì nhắn tin cậu đóng bảo hiểm rồi ng khác giao acc cho cậu rút dùm sẽ tốt hơn khi đó cậu nhận 2$ là ok rôi

ah uh=))=)),làm trò thấy rõ còn ji để giải thích=))=))
Trong khi khắp nơi người ta chia sẻ free mỗi khi mở cổng=))
cảm ơn cậu đã góp ý...:D

Dear tri,

You have received a payment to your account U3026639 (opla):

Date: 12/9/2012 5:28 AM
Batch: 123425706
From Account: U7761xxxx (rongconzr)
Amount: $10.00
Memo: dịch vụ call ptc

Thank you.

xem dùm nhé..thank cậu

Last edited by a moderator:
lấy đc vài $ mà để ném đá kinh ... dẹp thể loại này đi !
bảo đảm 100% là gọi đt xong bật máy tính lên log vào acc sau đó with limit 100% mua cái vps 5$ rùi cài imarcos auto with đi cho lành !

thay vì nhắn tin cậu đóng bảo hiểm rồi ng khác giao acc cho cậu rút dùm sẽ tốt hơn khi đó cậu nhận 2$ là ok rôi

chuẩn bị đó cậu...
mình biết dị mà...

Tại vì hồi xưa bình6699 cũng kêu mình đóng 1 triệu đi...nhưng mình là sinh viên...1 triệu mình còn làm ra lãi có để đi đầu tư + card điện thoại==> sinh ra lãi ...nếu đóng dị nó sẽ chết cứng tiền mình..nên các bạn cũng thông cảm..

thời gian sắp tới mình sẽ cố gắng đóng...và đã cung cấp info cho shin..các bạn ngại thì cứ pm shin để hỏi rõ ràng nhé...

cảm ơn các bạn đã góp ý mình

- - - Updated - - -

lấy đc vài $ mà để ném đá kinh ... dẹp thể loại này đi !
bảo đảm 100% là gọi đt xong bật máy tính lên log vào acc sau đó with limit 100% mua cái vps 5$ rùi cài imarcos auto with đi cho lành !

người ta càng nói...trí càng làm...vậy thôi..Cuộc sống mà...

Sau nhiều vụ đã qua...đã rút kinh nghiệm như vậy

THÔI CUỐI TUẦN==> MÁU CHẢY VỀ TIM...Let go thôi a e

có ai nhận rút tiền hộ tớ cái, tớ đưa cả acc pfc cho luôn, rút thành công sẽ tặng bạn 2$.
Yahoo: maimaibenemnc

Tự thân vận động đi cho nó bền...
có làm thì có ăn
Giang hồ hiểm ác biết tin ai bây giờ: M052:: M052:

Tự thân vận động đi cho nó bền...
có làm thì có ăn
Giang hồ hiểm ác biết tin ai bây giờ: M052:: M052:

chính xác cậu...nên dị...

Nhưng có những bạn không có thời gian rãnh..nên mình mới mở dịch vụ....nếu các bạn cần thì pm thôi..mình cũng đâu bắt buộc đâu..

Các bạn nên đưa id cho những ae uy tín mmo ...chứ k sẽ mang hậu quả k tốt về sau nhé...Cẩn thận về việc đưa ID nhé.

Thank

Chủ topic đói đến mức này sao =)), sms tốn 500đ lấy 2$, hài vl =)), qua topic kia để lái số đt đc sms free cho kìa =)). Có đói rách quá thì tìm cái khác mà làm đi chủ topic =))

stp mở cổng....:(..............

Chào,

Do mình thấy vấn đề rút tiền Profitclicking hiện tại khá linh tinh nên mình nghĩ dịch vụ của bạn hiệu quả mang lại sẽ là không nhiều.
Ngoài ra đã có 1 topic về thông báo rút tiền PC - Links: http://mmo4me.com/showthread.php?89803-S-O-S-Topic-Thong-Bao-rut-tien-JSS-profitclicking-Version-2
Bạn có thể tham khảo và post bài liên quan tới rút tiền bên này.
Topic sẽ close để các thông tin Matrix Investment được cập nhật gọn và dễ theo dõi cho mọi người nhất.

Hi vọng bạn hiểu và thông cảm.
Thanks,

Có 1 số bạn pm mình nhờ mình mở lại topic này vì cũng còn nhiều người bị ứ đọng tiền tại PC, bạn taditimem12 cũng là 1 trong những người online trực nhiều nên mình mở lại topic cho các bạn có nhu cầu có thể rút tiền được.
Nếu có ý kiến gì mọi người vui lòng góp ý với mình nha

Thanks,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,674
174,958
Latest member
hieuhm

Most viewed of week