HYIP Profito.biz-profito

pentagon333

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Profito.biz - dự án mới!
Bắt đầu 28.03.2013.
kiểm tra Admin. tốt đánh giá, trả tiền ngay lập tức (Perfect Money).

đăng ký- Click vào đây.

đóng góp của tôi- 20:03 28.03.13 Transfer 19816800 U4852264
saxa2012 -9.99 0.04975 0.01 Sent Payment 9.95 USD to account U4852264. Memo: Shopping Cart Payment. Payment ID: 2

Thu nhập của tôi trong một ngày- Click vào đây.

đăng ký- Click vào đây.

Join DateMar 2012Posts21Thanks0Thanked 0 Times in 0 Post
hóa ra đi spam để quảng cáo cái này hả.. vãi bạn.
nếu site ngon kô cần clone acc thế đâu nhé

Re: profito.biz - profito

Chào mừng bạn đến với Profito.Biz - một chương trình kim tự tháp với các sản phẩm và ý tưởng sáng tạo để làm phong phú thêm các nhà đầu tư và sự tồn tại lâu dài của toàn bộ hệ thống! Trong Profito có rất nhiều tính năng thú vị, cho phép bạn cmozhete không lo lắng về tiền đầu tư và có lợi nhuận tốt sau một khoảng thời gian ngắn. Chúng tôi có nhiều lợi thế so với các dự án khác tương tự, như
các đóng góp của tất cả các chi phí, cũng như các giao dịch tài chính là tự động và ngay lập tức, mà không có sự can thiệp của chính quyền của dự án với sự giúp đỡ của các thanh toán hệ thống PerfectMoney, nhưng những lợi thế chính của chương trình của chúng tôi, chúng tôi tin rằng, là năng suất cao và giao diện trực quan và hệ thống như một toàn bộ cho tất cả mọi người, nhưng nếu bạn có bất kỳ câu hỏi, kỹ thuật đại lý hỗ trợ của chúng tôi sẵn sàng sẽ giúp bạn để hiểu hệ thống và cung cấp cho bạn một câu trả lời cho câu hỏi của bạn! Vì vậy, như thế nào không hệ thống hoạt động bạn đầu tư một số tiền là $ 1, và sau 48 giờ nhận được tiền gửi của bạn trở lại, +100% từ đầu. Thú vị nhất là rằng các phí 1 bạn có thể rút chỉ có 4 giờ sau khi đóng góp, và những gì sẽ được các số tiền phí nó là lên cho bạn, bởi vì thu nhập của bạn phụ thuộc chỉ trên mình, chúng tôi chỉ cung cấp một nền tảng sáng tạo cho thu nhập của mỗi người và sự tồn tại của các lâu dài của trang web. Nhưng đây không phải là tất cả! Còn có một loại tiền gửi, thời gian thử nghiệm, và cho hiệu quả cao hơn - một đóng góp đà. Doanh thu đại diện cho chu kỳ của sự đóng góp của một giáo phái cụ thể. Khi đóng góp của bạn đầu tiên trong dòng, thêm một thành viên khác trong các khoản tiền gửi mới, tiền gửi của bạn nhận được 20% giá trị danh nghĩa của nó. Vì vậy, khi một làn sóng lớn của doanh thu tiền gửi mới không chỉ dừng lại quay của nó, tiếp tục tạo ra lợi nhuận cho một số lượng ngày càng tăng của người tham gia. Tham gia ngay bây giờ! 1389 người tham gia đã tham gia với chúng tôi!

Tin tức dự án - Click vào đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week