Matrix profitwealthclub.com - Thêm 1 site có tiềm năng lớn. Tặng 10$ cho thành viên đăng ký mới. RCB 100%

Status
Not open for further replies.
bác sharing đã giải thích rồi đó với 10$ free sau 50 ngày bạn được 12.5 $ tổng nhưng phải tái đầu tư 30% mà min rút là 10$ ==> không đủ để rút :binhsua12:

--> lại phải mua gói ad 20 ngày mới rút được thì phải

Last edited by a moderator:
bác sharing đã giải thích rồi đó với 10$ free sau 50 ngày bạn được 12.5 $ tổng nhưng phải tái đầu tư 30% mà min rút là 10$ ==> không đủ để rút :binhsua12:

--> lại phải mua gói ad 20 ngày mới rút được thì phải

Site này thì cứ số tiền đc chia lãi hằng ngày nó chia thành 2 phần luôn, 70% vào e wallet và 30% vào tiền tái đầu tư
sau 20 ngày, tài khoản rút bạn có 8.75$ từ AD pack đầu tư và 3.5$ từ AD pack 10$ bonus, vậy tổng cộng có 12.25$ để rút. Thêm vào đó nữa là tiền tái đầu tư, bạn có 3.75$ + 1.5$ = 5.25$ tiền tái đầu tư nhé
Đúng rồi bạn nhé, free ko rút được tiền đâu, như vậy 10$ này chỉ gọi là hỗ trợ thôi chứ ko đầu tư thì chỉ để ngắm thôi cậu

Site này thì cứ số tiền đc chia lãi hằng ngày nó chia thành 2 phần luôn, 70% vào e wallet và 30% vào tiền tái đầu tư
sau 20 ngày, tài khoản rút bạn có 8.75$ từ AD pack đầu tư và 3.5$ từ AD pack 10$ bonus, vậy tổng cộng có 12.25$ để rút. Thêm vào đó nữa là tiền tái đầu tư, bạn có 3.75$ + 1.5$ = 5.25$ tiền tái đầu tư nhé
Đúng rồi bạn nhé, free ko rút được tiền đâu, như vậy 10$ này chỉ gọi là hỗ trợ thôi chứ ko đầu tư thì chỉ để ngắm thôi cậu

e-wallet balance: his is the balance in your E-Wallet that you can use to purchase things within the program.
mình tưởng e-wallet là để phần tái đầu tư chứ cash balance mới để rút về ? KHi nào đủ 10$ trong cash balance thì rút về lr thế thì muốn tái 100% là phải rút về lr rồi lại fund lại vào à ?

Cash Balance
có thể convert sang e-wallet balance khi chạm mức 10$ không ? ( chỉ có lệnh request cashout)

và tác dụng cụ thể của membership là gì ?
sao nó kêu

Cannot Purchase/Renew MembershipYou cannot purchase or new any Membership at this time! Please check back later!

Last edited by a moderator:
đã ref
ID: hnib123

e-wallet balance: his is the balance in your E-Wallet that you can use to purchase things within the program.
mình tưởng e-wallet là để phần tái đầu tư chứ cash balance mới để rút về ? KHi nào đủ 10$ trong cash balance thì rút về lr thế thì muốn tái 100% là phải rút về lr rồi lại fund lại vào à ?

Cash Balance
có thể convert sang e-wallet balance khi chạm mức 10$ không ? ( chỉ có lệnh request cashout)

và tác dụng cụ thể của membership là gì ?
sao nó kêu

Cannot Purchase/Renew MembershipYou cannot purchase or new any Membership at this time! Please check back later!

Ờ thôi chết sơ suất quá, e wallet của riêng cái site này đúng là để tái đầu tư bạn à, và tiền rút ở đây chính là cash balance.
Cash balance có thể convert sang e wallet bất kể lúc nào ko cần min, chính ở lệnh request cashout đó, nhưng phần action ở trang request cashout thì bạn chọn send back to ewallet là convert đó
còn về phần membership tạm thời bỏ qua nhé, nó chưa cập nhật cái này, dường như có liên quan tới phần matrix sau này

- - - Updated - - -

Mình thấy site đang được quảng cáo rất là ghê gớm, gia cát dự là có triển vọng. Nếu muốn đầu tư thì các bạn nên đầu tư sớm hoặc bỏ qua luôn
Các bạn có thể cập nhật ở đây http://www.moneymakergroup.com/Profit-Wealth-Club-Prof-t445164.html&st=255&start=255

vừa mua 2 pos cổng PM
bác RB e vào U5199204 nhé
thanks you

vừa mua 2 pos cổng PM
thanks you
à oke đợi mình mai RCB nhé, đang ko ở nhà. thanks

- - - Updated - - -

lâu ko thấy thớt up ko biết gượng dậy được chưa hay là :binhsua22:

gì mà gượng đâu, LR đi mình cũng mất xíu thôi, may quá. còn site thì vẫn bình thường thôi, thời gian này mình bận chút nên ko up thường xuyên

vừa mua 2 pos cổng PM
thanks you

Đã RCB nhé:
Transaction of 1.6 USD to account U5199204 was successfully completed.

Transaction batch#: xxxx

Timestamp:
06.01.2013, 07:16
Online thì check giúp mình nhé
Thanks cậu hợp tác

Đã RCB nhé:
Transaction of 1.6 USD to account U5199204 was successfully completed.

Transaction batch#: xxxx

Timestamp:
06.01.2013, 07:16
Online thì check giúp mình nhé
Thanks cậu hợp tác
đã nhận đc tiền từ thớt

Cập nhật thông tin đây:
Vì LR là tình hình mất tiền chung nên các giao dịch liên quan tới LR nó sẽ ko xử lý nữa, cụ thể là rút tiền, exchange giữa các cổng có LR. Các cổng khác vẫn rút và dep bt nhé

cho mình xin một slot nhé hi vọng site sẽ hái ra tiền

ID: kaka20
cùng tham gia với anh em

mình đã ref + dep 10$ cho bạn
ID: 1stmarco
ah cho mình hỏi cái vụ RCB là sao nhỉ? mình mới tham gia nên chưa hiểu lắm. Thanks:binhsua25:

giờ này mới tham gia hả...sao sớm quá zị :binhsua24:

trong cái dở có cái hay cậu ạ, muộn nhưng lại ko bị dính dáng tới LR, có thể dep và with thoải mái bằng các cổng khác

- - - Updated - - -

cais nay nó vẫn chưa cho ex từ lr sang cổng khác nhỉ

đơn giản nó ko muốn chịu lỗ bỏ tiền túi ra pay. vì chính nó cũng tiền LR mà. và site này thì trước giờ các cổng vẫn riêng lẻ, ex thì cũng mới thôi

- - - Updated - - -

mình đã ref + dep 10$ cho bạn
ID: 1stmarco
ah cho mình hỏi cái vụ RCB là sao nhỉ? mình mới tham gia nên chưa hiểu lắm. Thanks:binhsua25:
đợi mình chút mình pay nhé. RCB là Referral Commission Back đó, tức là số tiền upline trả cho downline khi được nhận hoa hồng từ downline đó mà
ở đây mình nhận được 0.8$ hoa hồng từ bạn thì trả lại bạn 0.8$ đó

trong cái dở có cái hay cậu ạ, muộn nhưng lại ko bị dính dáng tới LR, có thể dep và with thoải mái bằng các cổng khác

- - - Updated - - -

đơn giản nó ko muốn chịu lỗ bỏ tiền túi ra pay. vì chính nó cũng tiền LR mà. và site này thì trước giờ các cổng vẫn riêng lẻ, ex thì cũng mới thôi
cũng may là trang này mình đập vô toàn stp...ko là vỡ mồm theo thằng LR luôn :binhsua19:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week