Airdrop Project Hydro - coinex.com - Đếm ngược Hydro (Project Hydro) lên sàn - Đời nở hoa hay bế tắc :)

con này dep 2-3 phút là có ở sàn ngay mà bạn .. hay bạn dep ko đúng token - con Hydro có 2 token ( 1 cái mới - 1 cái cũ ) :eek:
chuyển hết qua coinex cho chắc , merca nhìn thảm quá :oops:

con này dep 2-3 phút là có ở sàn ngay mà bạn .. hay bạn dep ko đúng token - con Hydro có 2 token ( 1 cái mới - 1 cái cũ ) :eek:
ah đúng rồi,3 cái token này tui gà vl,bị dụ mua 1 đống đồ hydro cũ ko có giá trị rồi,móa tưởng nở hoa ai ngờ bế tắc nhỉ,cuối cùng cũng chỉ có 222222 chính chủ bác ah,bán gỡ vốn.:D

thằng kia đưa acc mew tui tự bơm gas tự mua tự chuyển 222.222 hàng cũ mà tui vẫn ko hay biết, tui log vô lại lấy luôn mớ ucash của nó mới được pay,hòa nhé,thằng ml đóa chắc cũng có online ở topic này nhể.:D

thằng kia đưa acc mew tui tự bơm gas tự mua tự chuyển 222.222 hàng cũ mà tui vẫn ko hay biết, tui log vô lại lấy luôn mớ ucash của nó mới được pay,hòa nhé.
:oops:

ah đúng rồi,3 cái token này tui gà vl,bị dụ mua 1 đống đồ hydro cũ ko có giá trị rồi,móa tưởng nở hoa ai ngờ bế tắc nhỉ,cuối cùng cũng chỉ có 222222 chính chủ bác ah,bán gỡ vốn.:D
giang hồ hiểm ác :eek:

có mấy ai bán đâu mà k kịp bán bác,hold mạnh đi =))
Giá bên bch cao vút trong 1 giờ rồi tụt mà kêu ko ai bán :D
Mình sell qua bên mercatox bán giá 11sts rồi. Coin này để bên coinex thì chỉ có mốc. Volum gì bé hơn cả mer. Hôm nay mới để ý

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week