Airdrop Project Hydro - coinex.com - Đếm ngược Hydro (Project Hydro) lên sàn - Đời nở hoa hay bế tắc :)

vẫn chưa bảo trì xong :v có 2 trường hợp là pump hoặc dump khi xong, nhưng mình nghĩ sẽ dump vì lượng xả sẽ lớn :v tương lai xa chưa rõ

chúc mừng các bác, em xả từ đợt 9 rồi, hơi tiếc mà thôi lộc đến đâu hưởng đến đó, ko cưỡng cầu :D

Bác nào có airdrop nào ngon ko share em reg cái nào :D

mình thì hên , xả từ 35 152k , h còn 70k để lại xem sao :)

nói chung là coin free thì vui vẻ thôi, nhiều thi vui, ít cũng vui , ko cay cú

Bạn mình nó ôm 12k UCASH tư lúc rate 0,22 , mình rủ nó sell đi, nó ko nghe, giờ để lại giá tụt về 0,005 :oops::oops:

Anh em không nên tiếc, cứ nhìn về giá down có thể không được gì. BTC nay 9k6, lại đc list CMA giá lên là đúng. Trường hợp BTC down 6k thì sml cả. Hydro tìm thấy đỉnh rồi. Mình bán ở 5. Nhưng kệ mẹ nó, tâm lý chơi ngoại hối là không được lòng tham phủ đầu.

Anh em không nên tiếc, cứ nhìn về giá down có thể không được gì. BTC nay 9k6, lại đc list CMA giá lên là đúng. Trường hợp BTC down 6k thì sml cả. Hydro tìm thấy đỉnh rồi. Mình bán ở 5. Nhưng kệ mẹ nó, tâm lý chơi ngoại hối là không được lòng tham phủ đầu.
chuẩn rồi, hồi ucash lên đỉnh 0,22 em thấy cao , bán luôn. Thằng bạn có 5k bỏ tiền mua 7k rồi bảo là đợi lên 0,5$ rồi bán. Giờ nó tụt về 0,005 tội vl thằng bạn. Nó bảo giờ để thành rác chứ chán chả muốn bán :oops::oops::oops:

vãi vừa nói xong ucash tăng từ 0,005 lên 0,03 rồi, để gọi điện cho thằng bạn :D

$0,029708 USD (745,41%)

Ucash tăng 1 phát 647.45% nhưng con này ảo lắm. Hydro mình thấy vẫn còn cửa tăng, chỉ là có kiên trì hold không thôi! :D

Ucash tăng 1 phát 647.45% nhưng con này ảo lắm. Hydro mình thấy vẫn còn cửa tăng, chỉ là có kiên trì hold không thôi! :D
uh sàn này vừa lên, buff giá vcl, mà đợi thêm 1,2 hôm xem sao.

Dear Users!

ETH and ERC-20 Tokens maintenance are taking longer than we was expecting.

We are doing our best to finish it as soon as possible.

Soon it will be over.

Thanks for staying with us!

Mercatox team

Dear Users!

ETH and ERC-20 Tokens maintenance are taking longer than we was expecting.

We are doing our best to finish it as soon as possible.

Soon it will be over.

Thanks for staying with us!

Mercatox team
cơ hội để hold
P/s: em đã bán lúc giá 7sat được 3,2 củ để chơi cái lễ 1/5 => số ko giàu nổi.

E hỏi chút con hydro nhận về thế này rồi có cần add vào mew k. Hay cứ thế chuyển dc các bác

Attachments

222.8 KB · Views: 41
cơ hội để hold
P/s: em đã bán lúc giá 7sat được 3,2 củ để chơi cái lễ 1/5 => số ko giàu nổi.
nhọ :( mình thì ko đủ ETH làm fee , lười bán để đó .... bây giờ nó pump 1 phát bất ngờ :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week