Airdrop Project Hydro - coinex.com - Đếm ngược Hydro (Project Hydro) lên sàn - Đời nở hoa hay bế tắc :)

mình nghe theo bác :D... đang hold bác :oops:
bác yên tâm , cái gì cũng cần có thời gian , tôi cũng đang hold đây , biết đâu vài ngày sau lên chục củ cũng nên :D

bác yên tâm , cái gì cũng cần có thời gian , tôi cũng đang hold đây , biết đâu vài ngày sau lên chục củ cũng nên :D
mới có vài ngày ...nên mình không lo :eek:.... hold đến cuối năm BTC mà lên 20k-30k thì Hydro cũng khá ngon :rolleyes:

mới có vài ngày ...nên mình không lo :eek:.... hold đến cuối năm BTC mà lên 20k-30k thì Hydro cũng khá ngon :rolleyes:
ghê vậy bác , hold đến cuối năm thì bác là thánh cmnr :eek::p

thường coin lên sàn sẽ phải dump 1 cú thật sâu để xả . rồi hồi để dump lần 2 cho những a chưa xả kịp. sau vài tháng mới ổn định lên lên xuống xuống và vào chu kỳ kinh đc.
nói chung thời điểm mùa đông là ấm nhất của thị trường. hold thôi ae. kệ nó đi.
trong lúc hold vào đây kiếm thêm tí nhé :D https://t.me/TokenFreeVIE

E thì vẫn hold. Ở đây có bác nào nhận dc token PHI ko nhỉ? Nó cho mỗi 1 PHI. Nhưng dc cái là nó vừa tằng dc 2 tuần thì nó lên sàn livecoin luôn và có mặt trên CMC. Tổng cùng 14M coin. Ko biết hold lên cơm cháo gì ko

E thì vẫn hold. Ở đây có bác nào nhận dc token PHI ko nhỉ? Nó cho mỗi 1 PHI. Nhưng dc cái là nó vừa tằng dc 2 tuần thì nó lên sàn livecoin luôn và có mặt trên CMC. Tổng cùng 14M coin. Ko biết hold lên cơm cháo gì ko
có 1 PHI thì hold bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week