proknight9x gửi lời đến các bạn bị scam

Status
Not open for further replies.
người bị scam thì ko lên tiếng... mấy ông có bị cái gì ko mà nói hoài vậy??? Có giỏi thì mình tự làm đi.. Cứ phán như đúng rồi..
Mấy ông thay vì nói nhảm thì 1 là làm đc thì làm 2 là ko làm đc thì im đi để người bị scam và người scam tự giải quyết..Từ lúc topic này lập đến giờ đã thấy người bị scam nào lên tiếng chưa..????
Toàn ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng.. Chả làm đc cái gì chỉ làm cho các người bị scam hoang mang.. Nhảm nhí

Ý gì đây nhỉ, chưa bị cậu này scam. Nhưng đã bị thằng khác scam. Và tớ rất ghét thể loại scam nhé, cậu là bạn của scamer hay sao mà nói những đìu như vậy? Tuy tớ là ng` ngoài, nhưng tớ có quyền đốc thúc xử lý scam nhé, cậu không đồng ý thì cậu có quyền im lặng, đừng mở giọng ba cái lời đó nhé.

Ý gì đây nhỉ, chưa bị cậu này scam. Nhưng đã bị thằng khác scam. Và tớ rất ghét thể loại scam nhé, cậu là bạn của scamer hay sao mà nói những đìu như vậy? Tuy tớ là ng` ngoài, nhưng tớ có quyền đốc thúc xử lý scam nhé, cậu không đồng ý thì cậu có quyền im lặng, đừng mở giọng ba cái lời đó nhé.

Đốc thúc cho ai quản lý?? Nếu scam dễ xử lý như vậy thì đã ko có nhiều vụ scam đến vậy. Nói cho mà biết ngân hàng và công an thì chắc chắn ko có chiện họ xử lý rồi còn mấy mem tìm thấy info thì cứ việc truy tìm. Làm đc thì nói.. ko làm thì đừng ý kiến.. Nói chung là ko phải việc của ông mà tôi thấy ông khá to mồm. người scam và người bị scam đang tìm cách giải quyết mà các ông cứ làm mọi việc nó um sùm lên. cứ làm như vậy để thể hiện cái " tôi" của các ông nhưng sẽ làm scammer cảm thấy bực mình và sẽ ko trả tiền cho các người bị scam nữa nên tốt nhất các ông ko liên quan, ko làm đc gì thì im đi. Đừng ra vẻ để gián tiếp hại người bị scam nữa.

người bị scam thì ko lên tiếng... mấy ông có bị cái gì ko mà nói hoài vậy??? Có giỏi thì mình tự làm đi.. Cứ phán như đúng rồi..
Mấy ông thay vì nói nhảm thì 1 là làm đc thì làm 2 là ko làm đc thì im đi để người bị scam và người scam tự giải quyết..Từ lúc topic này lập đến giờ đã thấy người bị scam nào lên tiếng chưa..????
Toàn ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng.. Chả làm đc cái gì chỉ làm cho các người bị scam hoang mang.. Nhảm nhí

bạn này ko phải clone của thằng scam thì mình cũng đi đầu xuống đất

gửi đến thằng scam nhé,mày nói scam của người khác trả cho mem thì tao còn tin mày có thể trả lại tiền ,còn bây h tiền mem mày chưa trả thì tao tin 100% là mày ********* bao giờ quay lại trả tiền luôn,éo phải vào đây clone đâu

Last edited by a moderator:
Đốc thúc cho ai quản lý?? Nếu scam dễ xử lý như vậy thì đã ko có nhiều vụ scam đến vậy. Nói cho mà biết ngân hàng và công an thì chắc chắn ko có chiện họ xử lý rồi còn mấy mem tìm thấy info thì cứ việc truy tìm. Làm đc thì nói.. ko làm thì đừng ý kiến.. Nói chung là ko phải việc của ông mà tôi thấy ông khá to mồm. người scam và người bị scam đang tìm cách giải quyết mà các ông cứ làm mọi việc nó um sùm lên. cứ làm như vậy để thể hiện cái " tôi" của các ông nhưng sẽ làm scammer cảm thấy bực mình và sẽ ko trả tiền cho các người bị scam nữa nên tốt nhất các ông ko liên quan, ko làm đc gì thì im đi. Đừng ra vẻ để gián tiếp hại người bị scam nữa.

Nó đã scam thì % lấy lại tìn khó lắm cậu ạ. Cậu đừng hi vọng nó trả lại tìn để rồi thất vọng. Mình thì ko làm đc gì bởi vì nó chả có scam mình, mình muốn làm lớn chuyện này vì ko muốn cái thể loại này tồn tại trong thế giới mmo để rùi lại scam ng khác có thể là mình sẽ bị scam trong tương lai thì sao? Bạn ko đồng ý có quyền im lặng. OK? Bạn càng nói thì ng` ta càng nghĩ bạn là clone nick thôi, nếu bạn thực sự là proknight thì tiện đây tớ tặng cậu 1 thuyết NHÂN QUẢ.

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:41 AM ----------

Nó đã scam thì % lấy lại tìn khó lắm cậu ạ. Cậu đừng hi vọng nó trả lại tìn để rồi thất vọng. Mình thì ko làm đc gì bởi vì nó chả có scam mình, mình muốn làm lớn chuyện này vì ko muốn cái thể loại này tồn tại trong thế giới mmo để rùi lại scam ng khác có thể là mình sẽ bị scam trong tương lai thì sao? Bạn ko đồng ý có quyền im lặng. OK? Bạn càng nói thì ng` ta càng nghĩ bạn là clone nick thôi, nếu bạn thực sự là proknight thì tiện đây tớ tặng cậu 1 thuyết NHÂN QUẢ , lun đúng trong mọi tình huống , mọi hoàn cảnh nhé :).

Đã ban nick proknight9x và pixfrends. Khi nào trả hết tiền có thể mở lại nick.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week