proknight9x scam 10$ AP

Status
Not open for further replies.
Bạn quên là VCB có sô tổng đài hả? Còn về chứng cứ thì mã giao dịch mà tui đã chuyển tiền cho bạn đó. kekke. bạn đừng có nói bạn đã học luật chắt bạn vô học lo ngủ ko quá. Bạn nói như vậy, Công an sao là công an,.

Nói thật mình nghĩ sau khi scam thì sẽ ko vào lại 4rum này nữa nhưng nghĩ lại thì cũng ko thể làm thế
Mình muốn nói: đúng là mình đã scam vì mình cần tiền (lí do thì nói cũng ko để làm gì).. Số tiền mình scam thật sự là con số 5tr.. Và 3/5 triệu này mình đã trả cho các thành viên đã tin tưởng và ủng hộ mình.

Thật sự mình ko hề nghĩ sẽ scam và ko hề có kế hoạch.. nhưng do 1 số lý do ngoại cảnh (dự án pix ko pay mình còn 200$ chưa về trong các group) , một số mem làm cho mình trước 2 tuần trở lại đây có thể thấy mình thanh toán rất đầy đủ và sòng phẳng (vụ scam 400k là suýt nữa mình bị các bạn có thể đọc lại thì sẽ hiểu)

Còn về bạn nào dọa báo công an.. Mình rất sẵn sàng nếu bạn có thể...Mình có học về luật về biết về vấn đề an ninh mạng?? Cậu ko hề có bằng chứng gì về việc mình scam?? Còn về việc TK ngân hàng thì càng không thể (ai biết đc là có người chuyển tiền vào rồi đổ vạ), và ngày mai 7h mình sẽ ra ATM rút nốt 2tr còn lại (8h ngân hàng mới làm việc) nên các cậu cũng đừng ra ngân hàng cho mất công.

1 lần nữa .. mình thành thật xin lỗi các bạn,nhất là những người đã tin tưởng mình. Anh Thao trưởng nhóm 18 em rất xin lỗi anh nhưng bần cùng sinh đạo tặc em ko biết tìm cách giải quyết nào khác ngoài cách này.
Từ giờ mình cũng sẽ giải nghệ mmo và làm công việc bán thời gian tại 1 công ty hữu hạn.
MOD ban 2 nick pixfriends và nick proknight9x ngay bây giờ cho mình

Các bạn bị scam mong các bạn đừng suy nghĩ nhiều hãy coi số tiền này là giúp đỡ 1 người khó khăn nhé. Và các bạn ko nên mất thời gian trong topic này nữa vì mmo thời gian là tiền bạc
Thật sự xin lỗi các bạn. Chúc các bạn sẽ có nhiều kết quả tốt trong mmo.

Thân!

công sức biết bao người bỏ ra cậu đi scam người khác để trã cho mem lấy cái này đấp qua cái kia đường nào chã scam
pix ko pay những ai request từ 7-11 ai cũng biết mà
sao cậu ko chuyển wa LR thì làm gì thiếu $ mà trã cho mem :|

khốn vãi :-s. đọc mà lộn ruột.
đi scam xong kêu ngta giúp kẻ khốn khó. đi vay tiền nhờ vả còn đc. chứ kêu lấy xong cái biến mất vù.
ko những scam cả chủ group lại còn scam cả mem.

Bạn quên là VCB có sô tổng đài hả? Còn về chứng cứ thì mã giao dịch mà tui đã chuyển tiền cho bạn đó. kekke. bạn đừng có nói bạn đã học luật chắt bạn vô học lo ngủ ko quá. Bạn nói như vậy, Công an sao là công an,.
Chờ tin bác :binhsua156:

Còn thằng kia nói thế mà cũng nghe dc, chắc chỉ mình bạn khó khăn, còn người ta thì ko. Scam xong thì té đi, còn quay lại thách thức, ở đời ai bit chữ ngờ, sau nay có bị gì thì ráng suy nghĩ lại nhé :)

Last edited by a moderator:
đúng rồi
trên 500k là quy vào lừa đảo có thể bóc lịch rồi :)
wmz là ngân hàng uy tín và VCB TCB tất hết nhé
chỉ cần có chứng cứ , trên mạng có an ninh mạng mà , các bạn cứ thử post clip lớp các bạn đánh nhau lên youtobe xem công an có mò vào tận nhà không, lớp mình bị rồi này ,
với con số scam 5 triệu, đủ để phạt hành chính và quy vào tội lừa đảo ,
bằng chứng thì rất nhiều kậu PROKnigth à
tớ ko bị cậu scam nhưng ở MMO ai cũng khó khăn thôi,
đều là sinh viên cả mà,
người ta ngồi gõ capcha chứ đâu phải đánh lô đề mà tự dưng đc tiền đưa cho cậu đâu
công sức cả đấy, dù sao mình cũng chia buồn với các member bị bạn đó scam
và mình cũng không trách bạn proknight :) mong anh em capcha lấy đó làm bài học
còn số $ đó giúp bạn ấy cũng được , mình cũng ủng hộ

Các bạn bị scam mong các bạn đừng suy nghĩ nhiều hãy coi số tiền này là giúp đỡ 1 người khó khăn nhé. Và các bạn ko nên mất thời gian trong topic này nữa vì mmo thời gian là tiền bạc
Thật sự xin lỗi các bạn. Chúc các bạn sẽ có nhiều kết quả tốt trong mmo.

nói thật nhá tao có tiền cho những người nghèo khổ còn hơn là đi Scam nhục nhã như mày proknight9x ah , mày có chân có tay làm đc mà còn nghĩ Scam thì đúng là éo hiểu mày nghĩ như thế nào nữa , công sức bỏ ra như thế mày nẫng 1 phát cầu cho mày ra đường gặp xe nó cán , xong cầm tiền ấy mà trả viện phí tao còn cho thêm $

người scam là mình, người bị người khác khinh bỉ là mình.. nhưng mình rất khó chịu vì cách ra vẻ của cậu
1. Cậu nên nhớ là ko có luật về việc scam trên mạng vì đơn giản ko hề có 1 giấy tờ nào xác nhận gd?????
2. cậu nghĩ công an là bố giời à?? Mà công an nhà cậu rảnh nhỉ đi làm việc này ..trong khi scam ngoài đời hàng trăm triêu, tỷ mà người ta còn ko làm???
3. Ngân hàng thì sao?? Cậu nên nhớ chế độ bảo mật nếu cậu hỏi đc thông tin về mình ??? mình sẵn sàng kiện VCB vi phạm hợp đồng với khách hàng (nói cho vui chứ mình biết thừa cậu chả có tư cách gì để biết cả)
4. tiền thì cậu khỏi lo 2tr đó mình sẽ rút về vào sáng mai

Tuy biết nói những lời này mình sẽ càng bị ném gạch hơn nhưng mình rất ghét kẻ ra vẻ như cậu.
Mọi người lên hiểu mình cầm đồng tiền scam ko vui vẻ như mọi người nghĩ vì thật sự mình thấy buồn và xấu hổ.
Các bạn làm dự án pix hiểu đó 3 group lớn nhất của mình tính đến hiện tại là đã hơn 200$ pay từ cn tuần trước đến giờ vẫn ko về. Mình ko đổ vạ ngoại cảnh vì thật sự scam là scam ko có gì chối cãi.

F3 là ra history mà bác =))
bằng chứng đó :))
Sợ bị công an đến bắt lên vào viết để chấn tĩnh anh em :))

Mình không hiểu bạn ấy nghĩ gì lúc đi scam nữa, sao lại tự cho mình cái quyền có thể lấy $ của người khác rồi nói là giúp đỡ kẻ khốn khó? Nếu cứ với cách giải quyết vấn đề như thế này ngoài xã hội thì xin lỗi, bạn không bao giờ có được lòng tin của mọi người đâu, rồi còn mang họa vào thân đấy
Và vấn đề ngay trước mắt bây giờ là proknight9x sẽ phải đối mắt với luật pháp >"< mình trông chờ vào luật nhân quả !

Tui cảnh báo cho pix.friends lần cuối nhe. hạn chót là 17 h ngày 16/11/2011( tức ngày mai) Nếu ko lo xong vụ nay. Bạn sẽ tiêu đời. Tui ko hù ai hết. Tin hay ko là tùy ở ông. các anh em up hộ lời cảnh báo của tui cho nó nhe. Tui tức lắm rồi. Quyết chơi nó lại cho = được/

Dù sao cũng phải cố gắn làm cho ra lẽ 1 lần nha mmth. Nếu bạn làm được thì không chỉ giải quyết cho xong lần này mà là đòn cảnh cáo cho tất cả những người nuôi dưỡng mộng scam ở forum này. Mình cùng tất cả các bạn đang theo dõi topic này hy vọng bạn sẽ làm được như bạn nói! Thanks!

Lần đầu tiên trong cuộc đời thấy 1 ăn cướp vào trần tình với nạn nhân như thế này đấy? Có ăn học cả mà sao lại như thế nhỉ?

người scam là mình, người bị người khác khinh bỉ là mình.. nhưng mình rất khó chịu vì cách ra vẻ của cậu
1. Cậu nên nhớ là ko có luật về việc scam trên mạng vì đơn giản ko hề có 1 giấy tờ nào xác nhận gd?????
2. cậu nghĩ công an là bố giời à?? Mà công an nhà cậu rảnh nhỉ đi làm việc này ..trong khi scam ngoài đời hàng trăm triêu, tỷ mà người ta còn ko làm???
3. Ngân hàng thì sao?? Cậu nên nhớ chế độ bảo mật nếu cậu hỏi đc thông tin về mình ??? mình sẵn sàng kiện VCB vi phạm hợp đồng với khách hàng (nói cho vui chứ mình biết thừa cậu chả có tư cách gì để biết cả)
4. tiền thì cậu khỏi lo 2tr đó mình sẽ rút về vào sáng mai

Tuy biết nói những lời này mình sẽ càng bị ném gạch hơn nhưng mình rất ghét kẻ ra vẻ như cậu.
Mọi người lên hiểu mình cầm đồng tiền scam ko vui vẻ như mọi người nghĩ vì thật sự mình thấy buồn và xấu hổ.
Các bạn làm dự án pix hiểu đó 3 group lớn nhất của mình tính đến hiện tại là đã hơn 200$ pay từ cn tuần trước đến giờ vẫn ko về. Mình ko đổ vạ ngoại cảnh vì thật sự scam là scam ko có gì chối cãi.
Mình khuyên cậu 1 câu : Đừng nói gì nữa và out đi ! nếu có thể thì trả lại cho người ta ! Toàn mồ hôi công sức cả , cậu lấy của họ cậu cũng không vui rồi !! Ở đời có luật nhân quả cả đó !!!

Topic hot quá , comment liên tục , đọc sướng cả mắt :binhsua90: , đúng ra là mai lên NH send tiền cho bạn ấy để mua 40 AP , và đây là cái lợi của việc ko có thẻ ATM =)) , ko thể gd online đc , nếu ko thì mình chắc là nạn nhận cuối cùng của bạn rồi proknight9x nhỉ :binhsua51:

F3 là ra history mà bác =))
bằng chứng đó :))
Sợ bị công an đến bắt lên vào viết để chấn tĩnh anh em :))
em cũng nghĩ giống bác này. Mười mấy trang đầu vô chửi éo thấy nó đả động gì. Mới vào hét cho nó bóc lịch 3 năm là thấy thằng em nào thanh minh và xin lỗi. Tự lấy niềm tin cho bản thân và đả kích ng ta thôi. Éo cho nó bóc lịch thì tìm cái địa chỉ đập bỏ mẹ nó đê :binhsua90:

đã là dan mmo tất nhiên nhà ko phải nghèo,ko lẽ cha mẹ bạn ko cho được đứa con trai mình vài triệu để làm ăn hoặc để giữ Đức cho con hả mà phải đi Scam hả proknight9x

đã là dan mmo tất nhiên nhà ko phải nghèo cái này mình bác bỏ nhé bạn ........... nhà mình không lo nổi cho mình nên mình mới dấn thân vào MMO này .................
Còn cái topic này chỉ dám nói 1 câu
Bạn ấy thật là " can đảm "

Proknight mình biết bạn từ lâu từ cái vụ làm ăn tắc trách bên PTC mình kêu RB mấy lần mà cứ nói 1 câu thật là socks
có mấy đồng cắt lẻ ai thèm scam bạn =]] hajzz từ lúc đó đã nghĩ ra rằng sẽ thành 1 scammer trong tương lai quả là không sai :))

Tui cảnh báo cho pix.friends lần cuối nhe. hạn chót là 17 h ngày 16/11/2011( tức ngày mai) Nếu ko lo xong vụ nay. Bạn sẽ tiêu đời. Tui ko hù ai hết. Tin hay ko là tùy ở ông. các anh em up hộ lời cảnh báo của tui cho nó nhe. Tui tức lắm rồi. Quyết chơi nó lại cho = được/
y kien reing cua minh nha
ban nay lam cang wa " chu yeu la danh tam ly cho nhung ke dang song trong lo so thôi "
chứ nếu mà scam mà giải quyết dc như ban nói thi chẳng còn ma nào dám scam đâu
và công an ko có rãnh mà bắt bớ những vụ này . Công an VN mà có tiền thì làm ko thi thôi , cướp xong thi mới thấy cơn an xuất hiện .cộng an chỉ theo dõi bắt bon UG thôi ah
ý kiến của mình mong các bác đừng chém .
còn ve viec ban propixfiend thi kóy kiến scam thì co 2 con dg
1 ra dao
2 hoàn tiền bi baned nick và làm lại 1 sống mới " ko ai đánh kẻ chay lai đâu mà lo "

nói thật là thằng này phải chơi luật rừng .............. bảo đảm với bạn thằng này sống không thọ hết tháng này đâu ................
người ta đi scam là out + ẩn nick + vứt nick + im lun ............
đằng này còn tỏ ra này nọ đúng là
Đã ngu mà tỏ ra mình nguy hiểm

ai có biline kìa spam nó đi

---------- Post added at 12:40 AM ---------- Previous post was at 12:39 AM ----------

thằng này nó sợ anh em ko tìm dược nó ý mà ....
nói thiệt với bạn luôn là ở VN thì có chạy đằng trời ............... Vn hok phải dân hiền mà đi lừa đảo người ta roài nhờn nhơ gặp xương như pro đó ................. cẩn thận ấy : " lưới trời lồng lộng tuy thưa mà khó lọt "

Sao cứ phải mang công an với luật rừng vào dọa nó nhỉ.
Nghe cách nói chuyện chắc đang là sinh viên. Kiếm được thông tin xem nó học trường nào rồi mang đầy đủ chứng cứ đến gặp nhà trường xem liệu nó còn học tiếp được nữa không?
Chỉ sợ lúc đó .... lại nên năn nỉ AE tha cho

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week