proknight9x scam 10$ AP

Status
Not open for further replies.
Toàn là hổ báo không vậy ta? Em nó bán xe cam có 5 tr mà hành hạ nó mất ăn mất ngủ như thế sao?
Haiz. Sao mà lại tỏ ra đáng thương như vậy chứ hả? Xem lại mình sao lại phải đi bán cam chứ

Tìm được số đt nó rồi: 09042166sáutám
bác này vừa nhậu say rồi ... cho nhầm số ông già nó :))

Tui nói là tui làm. Các bạn đừng có sock tui nữa nhe.Tui sẽ làm hết khả năng của tui nếu tui có thể. tui tức lăm rồi

mmth với proknight nói lý lẽ với nhau làm gì

Mai proknight trả tìn thì coi như xong ko có gì.
Ko trả thì bác mmth làm thế nào đó chừng trị cậu ý, còn ko có cách thì coi như proknight may mắn.

Tớ nghĩ phải làm 1 cú hit thật mạnh để chừng trị, cảnh báo bọn scam này.

Mình khốn khổ thì thôi , tự làm tự chịu , lại còn liên lụy ng` khác bù lại cái khốn khổ đó, ở đâu ra cái đạo lý đó vậy hả? tớ ko chấp nhận đc @@!

Bạn nói rất đúng. tui Cung cấp nhiêu đó, cũng đủ anh em hả giần 1 phần rồi. sáng mai tui chơi tiếp, mệt quá rồi, Tui it posd bài+ it gây chuyện , sao hôm nay tui bị j mà, Hăng quá. Tui có noi j sai. xin lỗi các bác nhe

hahaha nick mình cũng vì nó mà bi band đến hum nay mới được thả đấy :)) :)) :))
nó lập hẳn 1 topic nói mình scam 3$... song mình vào thanh minh thì nó chat yahoo với mình kêu giảng hòa... mình cũng thật thà giảng hòa với nó và còn tặng nó cái Group mới mua của bác ThieuCuong nữa mới vl ...
dcm may cho chú là anh về bắc rồi chứ anh còn ở nha trang thì dcm chiều mai sẽ có 20 thằng đến dọn nhà chú...

User proknight9x has been banned permanently
Tớ đành phải ban cậu theo rule vì scam như cậu đã nhận nhưng tớ cho cậu 1 lời khuyên và 1 lời nhìn nhận từ tớ.
Có thể cậu bần cùng thật nhưng cậu cũng hãy hiểu cho mọi người cảm giác bị scam như thế nào chắc cậu chơi mmo cũng hiểu rõ điều đó
Ngay cả tớ lúc chơi forex người ta đầu tư vốn vào tớ mà vốn bị âm tớ thật sự muốn nói rằng tớ scam lắm, nhưng ko tớ ko vậy tớ vẫn gia hạn thời gian mong những bạn đó chấp nhận để trả dần và những bạn đó vẫn chấp nhận và mình đã trả xong số tiền đó
Mình hy vọng bạn nếu có tiền nên trả cho người ta, bạn đừng nói câu bố thí, nếu bạn làm vậy bạn sẽ ám ảnh sự việc này mãi mãi. Có thể bạn là 1 con người tốt nhưng vì vấn đề này nó sẽ làm bạn trở thành 1 con người xấu hoàn toàn, chỉ vì 1 lần có thể sẽ bị nhiều lần. Cũng như các scammer lúc đầu ko muốn scam nhưng scam lần 1 thấy ngon cơm quá thế là lại scam lần 2 và lại tiếp diễn như vậy. Mình ko biết nói thế nào nữa nhưng thật sự thất vọng về bạn, hôm kia bạn lập topic vay 50$ mình cũng định cho bạn mượn tiền nhưng hôm đó ban blam đã mượn tiền mình để chơi fx nên mình đã send cho bạn ấy nên ko send cho cậu.
Mình nói thật bạn nên suy nghĩ về hậu quả, bạn cũng đừng nghĩ rằng bạn nắm rõ luật mà bạn thích làm gì thì làm, bạn nên nhớ 1 điều la thế giới này rộng lớn mọi thứ điều có thể diễn ra, bạn ăn người ta 1 ,bạn phải trả cho người khác 10. Bạn hãy nhớ điều đó, ko ai cho ko ai cái gì trừ khi người đó tự nguyện hoặc bạn tự làm ra. Và bạn là dân mmo bạn cũng nên hiểu mồ hôi xương máu nước mắt người ta đã đổ ra bao nhiêu để kiếm từng cent nhỏ mà chỉ vì tin tưởng bạn mà đã trao hết cho bạn. Nếu bạn hẹn 1 ngày nào đó có thể 1 tháng 2 tháng thì còn được nếu bạn nói câu như trên bạn nói thì thật lòng mình ko còn gì để nói với bạn. Bạn ko đáng là con người , ngay cả con ch ó còn trung thành với người bạn còn ko đáng là 1 con ch ó. mà ko đáng là 1 con ch ó thì các bạn hiểu là cái gì rồi đấy
Xin lỗi vì mình khá tức giận nên nói ra những câu hơi quá mặc dù mình là mod nhưng mình cũng là con người!

Thân

Hoan nghênh MOD chỉ như thế thì proknight mới an tâm thoát khỏi kiếp này đi đầu thai kiếp khác thôi... Vào đây mà nghe anh em quăng gạch thì có mà hok bít chui đâu hết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week