Waiting for Answer prommo2014 - nghi vấn SCAM ! (Cần vào trả lời)

Status
Not open for further replies.
còn vụ ngocatin với vo-_-danh xử nốt đi mốt :D

banned cảnh cáo mấy ông tung hứng nó 1 tháng để cho mấy ông ko rãnh mà đi tung hứng tiếp tay cho scam lộng hành tại mmo nữa.

Dự là 1 tập đoàn clone vẫn còn đang tung hứng lấy like và chuẩn bị kế hoạch phục thù, với tài hèn sức mọn của 1 mình Tmod chắc cũng không thể nào quán xuyến nổi.......................

baned ai tung hứng đi...vớ va vớ vẩn ko biết gì cũng đi hô hào..đến khi lòi mặt scam ra thì ....

banned cảnh cáo mấy ông tung hứng nó 1 tháng để cho mấy ông ko rãnh mà đi tung hứng tiếp tay cho scam lộng hành tại mmo nữa.
trong trường hợp này thì b đúng. chưa đủ chứng cứ đã định tội như b thì trường hợp này do b hên

khi chưa có chứng cứ rõ ràng thì việc định tội là hên xui. b có biết vụ án oan báo trí đăng vài ngày ông gì bị 10 năm án oan k?

trong trường hợp này thì b đúng. chưa đủ chứng cứ đã định tội như b thì trường hợp này do b hên

khi chưa có chứng cứ rõ ràng thì việc định tội là hên xui. b có biết vụ án oan báo trí đăng vài ngày ông gì bị 10 năm án oan k?

mình ko vu oan ai hết :D. Có manh mối là mình điều tra thôi

DCM kiểu này mỗi nick phải có 1 Chứng minh thư thì may ra mới hết được các anh bán CAM

định tội hay ko nhưng các bạn ko nên cm có lợi cho người bị tình nguy là scam
Đúng ra topic report là tất cả ko đc reply dưới topic report để tránh tình trạng loãn topic tung hứng cho nhau ( chỉ có người report và người bị report hoặc ai có chứng cứ giúp người report để xử lý scam thì mới đc report tại topic report + thêm mod và admin nữa chứ :D )
MMO nên có cái rules mới cho box report scam đi , cấm spam dưới mọi hình thức , topic đc open thì người open phải cso trách nhiệm up chứng cứ lên cho mod giải quyết , và admin mod kèm theo những người có thẩm quyền mới đc reply dưới topic report để tránh tình trang clone nick rồi bảo vệ chính mình và cho scammer

mình ko vu oan ai hết :D. Có manh mối là mình điều tra thôi
mình k nói mốt, mình nói mấy b kia. mà mốt xử nốt vụ ngocatin đi, vụ ngocatin title của mốt khác với title của topic này nhiều đấy. khả năng phải xin lỗi của mốt cũng cao đấy :D

tốt nhất là topic nào mà Watting For answer ,SCAM thì chỉ nên cho phép quyền reply post cm cho người bị hại, người bị tình nghi và mod xử lý , mọi người chỉ nên có quyền đọc là tốt nhất, tránh loãng topic ,

định tội hay ko nhưng các bạn ko nên cm có lợi cho người bị tình nguy là scam
Đúng ra topic report là tất cả ko đc reply dưới topic report để tránh tình trạng loãn topic tung hứng cho nhau ( chỉ có người report và người bị report hoặc ai có chứng cứ giúp người report để xử lý scam thì mới đc report tại topic report + thêm mod và admin nữa chứ :D )
MMO nên có cái rules mới cho box report scam đi , cấm spam dưới mọi hình thức , topic đc open thì người open phải cso trách nhiệm up chứng cứ lên cho mod giải quyết , và admin mod kèm theo những người có thẩm quyền mới đc reply dưới topic report để tránh tình trang clone nick rồi bảo vệ chính mình và cho scammer
b đọc từ topic 1 đến topic cuối xem ai spam hơn ai, hay là số post của b với số post của mình k khác nhau mấy ?????

1 cái IP chả nói lên được điều gì . các mod or police cũng chỉ là gói gọn trong sân chơi 2 chữ " forum " mà thôi các bạn chả phải là C50 mà có những bằng chứng thuyết phục và không thể chối cãi . check IP mình xem có trùng với nick nào forum không nào

Nhờ mod legialoc làm rõ mối quan hệ giữa rinny và 1 vài thành phần chuyên gia hỗ trợ scammer xong nói như mình vô tội ấy. Đã xảy ra TH này rất nhiều nhưng không có mod nào giải quyết triệt để.

Nói thật chứ sau vụ này, mình bắt đầu thấy sờ sợ những ai mà rành về paypal rồi đó! :oops:

1 cái IP chả nói lên được điều gì . các mod or police cũng chỉ là gói gọn trong sân chơi 2 chữ " forum " mà thôi các bạn chả phải là C50 mà có những bằng chứng thuyết phục và không thể chối cãi . check IP mình xem có trùng với nick nào forum không nào
đây là thế giới nhỏ trong thế giới to b à,

shin là vua trong thế giới nhỏ này đấy =))

b đọc từ topic 1 đến topic cuối xem ai spam hơn ai, hay là số post của b với số post của mình k khác nhau mấy ?????
bạn cứ cải cố tớ là người cùng xem log chart và này nọ với legialoc thì scam đối với promo là trên 70% đấy , khi topic đc open chỉ vào nói vài thứ là scam để tránh tình trang open topic buy , ko tin cậu đi xem hôm qua nó vào mấy topic sell pp nó hỏi mua giá cao đó , còn các bạn thì cứ tung hô biện minh cho nó làm gì ? các bạn có lời gì từ nó , rồi chính bạn là người chém tôi nhiều nhất trong cái topic này ?
XIn thưa với bạn 1 điều những ai bảo vệ cho scam
1 là bạn bè
2 là nó cho 1 ít $ và tạo lòng tin với những nick có uy tín tại 4rum
3 : các bạn đang giao dịch với nó nên buộc lòng biện hộ cho chính nó để nó send tiền
Các bạn chỉ biết nghĩ cho bản thân của bạn thì nên xem lại mình đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week