Proof BB thơm béo !!!!!!!

tưởng BB ko có Commission nhỉ ,có ref chỉ tăng traffic thui chứ
BB có commission khi ref mua package nhưng cũng ko nhiều, chỉ $5 thôi, chủ yếu lấy traffic. Newbie chơi BB hơi ngại vì nó phức tạp & đòi vốn lớn. Mình có tuyển ref ở đây: http://mmo4me.com/showthread.php?75110-Tuyen-2-ref-Bannersbroker-bonus-khung&p=1597279#post1597279 , nếu hứng thú có thể tham gia chơi chúng với mình. Sorry thớt vì để link tuyển ref ở topic cậu :binhsua03:

Móa mình cũng 123.70$ giống chủ thớt sao H chưa về ?

Chủ thớt RQ khi nào vậy ?

gỡ dùm gỡ dùm acc tui cái :binhsua72::binhsua04:

theo thông tin và những gì mình mới update được từ những người mình giúp thì hiện tại BB đã fix lại rule hỏng chổ này và rất khó để gỡ cho tk mới hoặc bi giờ mới gỡ... tk mình chơi được cách đây 1 tháng..5 người khác được mình chỉ thì gỡ thành công 4 người còn người kia áp dụng 1 tuần cách đây thi lại ko thành công và mình đã text lại....đúng là BB đang buộc tất cả chúng ta phải lên primi sớm hơn thường lệ và vô hiệu hóa mẹo này rôi!!

Rút ngày 29-8 thì ngày bao nhiêu là có $ nhỉ canhbaozeek????

cái này hên xui cậu ơi..thật ko biết rule e nó thế nào cho đặng.

2 lần trước, ví dụ hôm ngày 9 tháng 8: khuya ngày 8/8 đi xem bong đá vê buồn rut luôn...mai ngay 9/8 nó cùng về.

còn lần này thi ko thấy...yêu cầu hôm 18/8 và 28/8 mà chưa thấy đâu hết...

2 lần trước, ví dụ hôm ngày 9 tháng 8: khuya ngày 8/8 đi xem bong đá vê buồn rut luôn...mai ngay 9/8 nó cùng về.

Không biết của mình đến khi nào mới đc đếm $ nhỉ :D

Chả hiểu tui có cạnh tranh ref hay sell acc BB với ông ko mà ông cứ nhào vô dìm hàng thế.

Nếu cậu có cách thì share ở đây cho anh em tham gia chiến BB cho xôm tụ nào.

trên rum này...minh ko khuyến khích anh e tham gia...vi mình hiểu về nó cũng khá..sợ anh e lao vào rồi lại lao ra thôi...

không có chiến thuật thì chết như chơi với nó..hơn nữa BB giờ khác xưa nhiều lắm...bên trong nó thay đỗi nhiều mà ng chơi ko đễ ý.

nói chung là mình đây còn lao đao ko dám đao to búa lớn mần chi cho nỗi đình nỗi đám...

ai bạo gan thì chơi...ko hiểu chổ nào cứ pm yahoo ta chỉ thêm.

ko có trên rum nhiều..nên ko trả lời trên ni.

Bác nào ít tiền thì nó paid trước thôi, thêm 1 cái proof nữa, cái này request hôm 28 thì phải.
Còn 1 cái tren 200$ request hôm qua STP chưa thấy về.

Chả hiểu tui có cạnh tranh ref hay sell acc BB với ông ko mà ông cứ nhào vô dìm hàng thế.

có ý gì đâu mà dìm hàng nhĩ?

ai có ac mà bán? tôi chơi lành mạnh, tôi chỉ nói những gì tôi cảm thôi...có mách lòng bỏ qua cho rum vui vẽ.

BB đang trong quá trình hoàn thiên với hệ thống verify account nên nhiều việc. Với lại còn tính tới việc acc là premium hay standard nữa, acc premium ưu tiên thanh toán sớm hơn.

có ý gì đâu mà dìm hàng nhĩ?

ai có ac mà bán? tôi chơi lành mạnh, tôi chỉ nói những gì tôi cảm thôi...có mách lòng bỏ qua cho rum vui vẽ.
Mà bao nhiu topic ông ko nhào vô, ông cứ thấy topic của tui ông nhào vô. Trên đời thiếu gì ng giỏi, ông choi ko dc good thì ông nghĩ ai cũng ko good sao.
Trc thì ông nhào vào keu fake proof, ông chơi pro sao hôm nay ko có proof để vào chém.
Mún bit ng ta chơi tốt hay ko thì cứ nhìn proof là biết kết quả

Mà bao nhiu topic ông ko nhào vô, ông cứ thấy topic của tui ông nhào vô. Trên đời thiếu gì ng giỏi, ông choi ko dc good thì ông nghĩ ai cũng ko good sao.
Trc thì ông nhào vào keu fake proof, ông chơi pro sao hôm nay ko có proof để vào chém.
Mún bit ng ta chơi tốt hay ko thì cứ nhìn proof là biết kết quả

ờ!! proof thì thiếu gì...để paid về đầy đủ ta show 1 lần 2k lên cho mà xem...cần nữa ta cho coi 2 cái ac có giá trị lên tới 35K được xếp hạng pro đã mua BB card của nó cho mà xem... người làm ăn lớn ko bi giờ khoe của...

về BB tôi giám chắc cậu chơi sau mình nên đừng xoắn như vậy...

anh em bàn luận cho vui thôi...Dìm gì hem biêt ah!!

theo thông tin chat live được biết là:

ac nhỏ paid trước....lơn paid sau....từ 500 trở lên sẽ check ac roi mới paid...do hệ thống đang hoàn thiện nên mong mem thông cảm vì chờ lâu.... sắp tới lock outo những ac ko có proof up qua ngày quy định...ai suport thì mod sẽ check lại info...bill, payment ad fund để giải quyêt.

Last edited by a moderator:
ờ!! proof thì thiếu gì...để paid về đầy đủ ta show 1 lần 2k lên cho mà xem...cần nữa ta cho coi 2 cái ac có giá trị lên tới 35K được xếp hạng pro đã mua BB card của nó cho mà xem... người làm ăn lớn ko bi giờ khoe của...

về BB tôi giám chắc cậu chơi sau mình nên đừng xoắn như vậy...

anh em bàn luận cho vui thôi...Dìm gì hem biêt ah!!

theo thông tin chat live được biết là:

ac nhỏ paid trước....lơn paid sau....từ 500 trở lên sẽ check ac roi mới paid...do hệ thống đang hoàn thiện nên mong mem thông cảm vì chờ lâu.... sắp tới lock outo những ac ko có proof up qua ngày quy định...ai suport thì mod sẽ check lại info...bill, payment ad fund để giải quyêt.

Nghe cái chữ làm ăn lớn mà buồn cười. Ép anh em bán panel với giá 1$ hoặc share cho ko, hù dọa anh e đủ thứ để mua giá bèo hoặc cho ko. giờ vào đây nói làm ăn lớn. Làm lớn mà chơi kiểu đó hay sao.
Bòn nơi khố rách đãi nơi quần hồng.
Chơi sau hay chơi trc đâu quan trong, m iễn sao chơi có lãi là dc. Chứ ko ỷ mình đi trước bịa tùm lum ra, ép giá ng khác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week