Proof Imagehyper : post ảnh kiếm tiền nào anh em.

abcde

Senior
Reactions
653
MR
0.000
Post lên cho anh em PTU có tinh thần chiến tiếp.

Anh em nào chiến reg nick ủng hộ nha.

http://www.imagehyper.com/register.php?rid=2677

Khi nào nó paid sẽ post proof tiếp nha.

Cách chiến :
Imagehyper lets you earn cash by showing your images to other users: every time a visitor watches one of your images, you are automatically credited with a variable amount of money (depending on many factors, including where the visitors is from)

Dịch ra luôn nha :
Imagehyper sẽ trả tiền cho bạn bằng cách đưa ảnh mà bạn up lên cho người khác xem : mỗi lần 1 người xem 1 trong số các bức ảnh của bạn, bạn sẽ được nhận 1 khoản tiền tương ứng(nó phụ thuộc vào nhiều nhân tố bao gồm cả quốc gia mà người đó đang xem)

Có thể hiều là Pay Per View : càng được xem nhiều thì càng nhận được nhiều money.

Các bạn chiến PTU có thể kết hơp thằng này để kiếm thêm tiền. Rất ít forum banned thằng này.

Our service is the highest paying image host on the market, and we pay for ALL countries! Payouts are as follows (per 1000 views):

3.00$ United States, United Kingdom, Canada, Australia
1.20$ Austria, Belgium, Switzerland, Germany, Spain, Italy, Netherlands, Greece,Ireland, Iceland, Lichenstein, Luxembourg, France, New Zealand
0.30$ Portugal, Norway, Sweden, Finland, Japan, India, Denmark,Hong Kong, Monaco
0.01$ All other countries
Rates quotes are for NSFW - XXX images, the ones in the family-friendly section are currently only getting 50% of this quoted payout

Payments are processed every sunday!
We currently support Paypal™ , Webmoney™ and Moneybookers™

Có gì thắc mắc cứ comment nha.

Last edited by a moderator:
không nói rõ cách nó trả tiền ak bồ

Host ảnh mà hướng dẫn gì nữa bạn. Thay vì bạn up hình lên những host không trả tiền thì up lên thằng này. Càng nhiều người xem bạn càng có nhiều tiền. cái này có thể hiểu như là Pay Per View ấy.

:binhsua141: đã ref cho pác
nhưng mình ko hiểu cách tính $ lắm có thể nói rõ hơn ko?

:binhsua141: đã ref cho pác
nhưng mình ko hiểu cách tính $ lắm có thể nói rõ hơn ko?

cứ chiến thôi bạn. Lúc trước nó có để quốc gia tương ứng với số tiền nhưng giờ thì dẹp rồi. Tương tư như cái bảng bên PTU thôi. :D

Cảm ơn nha. Cố gắng kiếm cho nhiều tiền vào. :D

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

tình hình có vẻ khả quan cho ae ptu nhỉ

Kiếm được thì kiếm thôi mà. Có chiến thì reg nick ủng hộ nha..

ủa bác là bài viết có chèn hình nó vào là đc tiền hã ? hay ng` xem phải click vào hình mình mới đc tính tiền ?

Xem hình là được rồi bạn. Mình chiến toàn lấy ảnh to không có để thumb mà vẫn tăng ào ào đấy thôi.

Đã cập nhật thêm hình thức thanh toán và money tương ứng với quốc gia ở bài 1 nha.

vãi thật các nước trong web mình toàn quốc gia 0,01$ = 1000 view , với lại sau vụ sopa ghét thằng mĩ , mình cũng ban sạch ip bọn mĩ rùi :( , chiến cái nay thì chắc post mấy 4rum giải trí nước ngoài thì đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week