proxy ngon cho các bạn cạp(pix)

saigon15k

Banned
Reactions
250
MR
0.000
như các bạn đã biết proxy để ngồi cạp thằng pix này rất quan trọng, xài đồ free thì rất nhanh die, ngồi log acc cũng đủ mệt, mình sẽ đưa cho các bạn 30 proxy để test (5 người đầu tiên)
nếu ok mình sẽ đưa ra giá để bán, rẻ thôi chứ không đắt đâu
proxy của mình load rất nhanh, gần bằng IP chính độ live khá dai, và những proxy mình đưa ra là toàn hàng tuyển chọn nên các bạn cứ yên tâm, và khi log acc, các bạn nên log khoảng 2 acc, có thể log 3 acc(không nên)
lấy proxy về các bạn bỏ vào để lọc thử rồi teest

5 người đầu tiền CM muốn lấy proxy gõ test thử thì mình sẽ send inbox, nếu ok mình sẽ cho các bạn test thử đợt 2

p/s: ah các bạn muốn test proxy thì xài phần mềm elite proxy switcher 1.24(loại free) cái này test rất ok rồi xếp theo speed mà xài, cứ xoài loại fast cho nhanh, không nên xài slow vì con đó đã gần die

các bạn log 2 acc/1proxy, log vào thành công rồi nhưng bị block 1 acc có nghĩa là proxy đó bị pix giới hạn gõ 1 ID/1IP, cũng giống như IP chính log 4 acc thì bị block 1 acc, nhưng acc kia vẫn gõ BT nhé, nhưng tình trạng như vậy rất hiếm khi gặp 1 proxy như vậy,
proxy rất khó die các bạn cứ gõ thoải mái

proxy của mình rất ngon nên gõ khoảng 1 tiếng trở lên mà bị văng vài acc hoặc speed chậm lại thì các bạn cứ dừng lại mà log thêm vì nó mạnh gần bằng IP chính nên mỗi lần pause lại là không sợ bị die vài acc

đợt 1 chưa thấy ai vào reply mình sẽ test tiếp đợt 2, bạn nào muốn test thử mình share, những ai đã test đợt 1 muốn test lần nữa thì CM mình inbox proxy

Last edited by a moderator:
mấy bạn CM lại sau mình chỉ đưa vài con rồi các bạn tách riêng ra dùng thử thôi nha

- - - Updated - - -

xin 1 vé gõ thử đêm nay xem sao, tốt thì mai mình PR cho bạn. có j pm yh! trandaithang2012 nhé
mình inbox cho bạn, chứ ít xài yahoo

mấy bạn test thử speed chưa vậy sao mình dùng tool check live proxy với speed proxy gữi mình 23 con mà die gần 10 con rồi, speed toàn 2k ms :binhsua72:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week