PS set ID người chơi ??

vậy thử nói xem sàn nào tốt hơn PS vậy :D

Đây là top 10 bad beats của offline poker. Có điều 10 bad beats này chẳng thấm vào đâu khi tôi chơi ở ps. Có thể nói 10 bad beats đó quá bình thường khi chơi online poker.

pokermessi99, cho xin tên nickname ps cái coi?
Dog này, có kiếm được chút xương nào từ sàn ko mà sủa bảo vệ nó dữ vậy?
Quan điểm có ko đồng tình thì comment cho tử tế nhé?
Is online poker rigged? This could be the answer.
mày đang cho tao xem 1 list những thằng thua cuộc chứ có cái gì đâu .
pokermessi99, cho xin tên nickname ps cái coi?
Dog này, có kiếm được chút xương nào từ sàn ko mà sủa bảo vệ nó dữ vậy?
Quan điểm có ko đồng tình thì comment cho tử tế nhé?
Mày đúng là thằng trẻ con . Poker với mày không khác gì cờ bạc . những gì mày cho tao xem là từ những thằng thua cuộc . Không nghĩ ra được cách để thắng mà chỉ bám vào thua để đổ tại . Theo tao thấy thì nếu mày thắng( và 1 số thằng nghĩ như mày nữa ) thì PS sạch sẽ còn khi chúng mày thua thì PS làm trò phải không ??? Vậy ai cũng nghĩ như mày thì ai sẽ thua không lẽ PS nó thua để người chơi nào cũng thắng hả . có phải ý mày là thế không ??? Chán với loại trẻ trâu như mày lắm rồi

Đây là top 10 bad beats của offline poker. Có điều 10 bad beats này chẳng thấm vào đâu khi tôi chơi ở ps. Có thể nói 10 bad beats đó quá bình thường khi chơi online poker.

Poker dễ chơi nhưng khó giỏi . Để thành pro kiếm được tiền từ poker không dễ đâu . Nghỉ poker đi ku

Với cái loại này poker nó chỉ gói gọn trong 2 chứ all - in hết không có gì cả . Và khí all in chỉ toàn thua và thua thì nó kêu là set up . Ok poker với mày là all in . Tao hiểu rồi

nick tao trên ps cũng là pkshoangkim. Tao ko phải là người thua nhé, chỉ có điều là kiếm ko được nhiều như mong đợi thôi.

nick tao trên ps cũng là pkshoangkim. Tao ko phải là người thua nhé, chỉ có điều là kiếm ko được nhiều như mong đợi thôi.

Attachments

• top 30.jpg
    top 30.jpg
    302.2 KB · Views: 79
Khi tao đưa ra quan điểm pokerstars is rigged. Tao rất mong nhận được sự phản hồi là pokerstars là công bằng, điều đó sẽ ko làm tao nản chí khi chơi online poker nữa. Những cái kiểu nói dạy đời như loại chó như mày thì ai mà ko tức. Cút ****** mày đi.
pokermessi99 !!!

hahaha, nick pokermessi99 chỉ là cái nick đăng ký được khoảng 30 ngày tại ps. Là newbie mà cũng to mồm gớm. Giật được cái giải lẹt đẹt 23$ là cao nhất. LOL!!!

Last edited:
Do bác bị dính dây đen thôi, bác đổi sàn khác thì vẫn gặp tình trạng đó thôi.
Bác cứ thử tung đồng xu theo theo nhiều session, mỗi session là 10 lần tung thì kiểu gì cũng có session 9 ngửa, 1 úp.
Không thì mua bộ bài về tự làm dealer rồi tự check/call/raise, tự vào flop, turn, river rồi sẽ thấy trường hợp như bác nói thôi :D

Còn chuyện vì sao Pokerstars luôn nằm trong top những sàn Poker bị cho là rigged là do Pokerstars có số lượng người chơi khổng lồ, dẫn đến số lượng người chơi như bác cũng khổng lồ, dẫn đến Pokerstars nhận được số lượng người lên án khổng lồ => luôn đứng top

Còn site nhỏ xíu của mình đang chơi (32red) thì ai thèm quan tâm mặc dù vẫn bị tình trạng như chủ thớt nói :D

Cứ cho là nó sét. Thì nó cũng phải có mục đích. Những tour lớn, nó set có chủ đích. chứ 1 vài trăm $ nó set làm cái gì mất uy tín. nói chung ngày vài chục $ nó để ý làm gì. mình cũng newbie. trả biết gì. thấy bảo AA tỉ lệ win cũng chỉ có 55% thôi. nếu đã là 55% thì làm gì có cái lý gì nói nó set, đã all in khi chưa lật bài thì kêu gì :D

như thế này bác à . Khi một ván bài đã chia, thì đã đặt trước tất cả rùi, ko phải là set ID, mà là set sẵn bộ ra của bài. Khải lúc nào cũng AA cũng là cao nhất, hay 22 là thấp nhất chỉ là tỉ lệ win cao hơn một xíu trước khi đến vòng river.

tùy theo người chơi như thế nào, biết tính toán thấp nhất rủi ro thua nhé.

Cứ cho là nó sét. Thì nó cũng phải có mục đích. Những tour lớn, nó set có chủ đích. chứ 1 vài trăm $ nó set làm cái gì mất uy tín. nói chung ngày vài chục $ nó để ý làm gì. mình cũng newbie. trả biết gì. thấy bảo AA tỉ lệ win cũng chỉ có 55% thôi. nếu đã là 55% thì làm gì có cái lý gì nói nó set, đã all in khi chưa lật bài thì kêu gì :D
Tất cả là phần mềm có sẵn rùi, set trớc bộ bài ko phải set ID nhé. Giả sử như all in tất cả thì ko hẳn AA sẽ thắng đâu. Bàn có 9 ID, trước khi chia thì nó set sẵn ID 1 sẽ win nếu chơi đến cùng ( chỉ là giả sử)dù cầm bài nhỏ nhưng nếu ID nào đó raise và ID 1 bỏ bài thì phần thắng sẽ là ID khác chẳng hạn.

==> ko nên quá nóng vội, mà phải có chiến lược phù hợp.

Mình thấy cái này đơn giản thôi chứ có j đâu mà phải cãi nhau nhiều nhỉ.

Ai nghĩ nó setup mà ko muốn chơi nữa thì nghỉ
Ai nghĩ nó ko setup hay nghĩ nó setup mà vẫn muốn chơi thì chơi típ :D.
Vắng mợ chợ vẫn đông. Có j đâu nào :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week