Ptbux.com ptc của người việt đã hoàn thành

sao ko làm 1 site mà anh em mmo góp $ vào đi Scam của hội tây 1 ít nhỉ ? có phải là ngon ko , chứ ông gù gù bux này ăn đủ rồi

Cậu nào đủ tự tin đưa $ đây trả lãi hàng ngày :-"

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

Tụi mình tạo Buxhost đi Scam mấy thằng Tây là ok nhất!

lại xúi nhau làm bậy rồi

ủa thế là ko đc đâu phang của người VN như thế là ăn chặn là cắt cổ anh em VN đấy ông ko vì 1 tý tinh thần dân tộc nào hết , nếu mà gặp ác min Gù gù bux chắc tôi đập chết ông cùng với site gù gù của ông đấy

ủa thế là ko đc đâu phang của người VN như thế là ăn chặn là cắt cổ anh em VN đấy ông ko vì 1 tý tinh thần dân tộc nào hết , nếu mà gặp ác min Gù gù bux chắc tôi đập chết ông cùng với site gù gù của ông đấy

thế tinh thần dân tộc là lấy của bọn tây chia cho vn hả

gặp tớ cậu cũng chả đập đc đâu... nhà tớ ở gần nhà thằng buxhost ấy

sang đập 1 thể đỡ phải tìm nhiều

hẹn ở đấy nha

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

còn có 0.5$ gugubux lấy ko, 1 ngày bao nhiêu %, đc 100% hok :D

;)) 0.5 làm gì bi giờ nhỉ ;))

cậu send sang phí cũng 0.1 rồi :D

chán nhỉ nghe site của Việt Nam thì ủng hộ tạo uy tín ai dè kêu scam làm mất mặt người dân VN. MÀ muốn scam thì làm quả to như thằng onbux dở dở ương ương không biết scam hay site tốt

Admin Việt Nam chắc sẽ bán cam sành mọng nước cho member cùng quê hương ;)) . Chúc các bạn ngon miệng với cam ngon nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week