Help [PTC-RM] Tool quản lý Direct Ref PTC hiệu quả

có tool quản lý ref rent theo setting của mình k nhỉ :D
Số site bạn thuê ref mình nghĩ cũng không tới vài chục hoặc vài trăm đúng không? Nếu viết tool đó mình nghĩ cũng không ai dùng vì ít người thuê ref nhiều site vậy :p

Số site bạn thuê ref mình nghĩ cũng không tới vài chục hoặc vài trăm đúng không? Nếu viết tool đó mình nghĩ cũng không ai dùng vì ít người thuê ref nhiều site vậy :p
nhưng mà 1 lần quản lý 1 lượng ref rent lớn thỳ lâu lắm, có tool thỳ vẫn tiện hơn :D

ủa, mình chọn file site của all1tool xong nó báo restart, mình mở lên lại chẳng có gì hết

Thế là quá tốt rùi
Thật ra thì tool đã import cookie từ All1Tool sang nên nếu script nào log đc = cookie m cho log = cookie luôn, còn load capt thì m mới viết đc 1 số: evo., auro, incentive, buxhost và gen4, đang tìm hiểu thêm

nhưng mà 1 lần quản lý 1 lượng ref rent lớn thỳ lâu lắm, có tool thỳ vẫn tiện hơn :D
Quản lý tức là ví dụ ngày hôm đó ref nào không click hoặc check xem ref đó inactive bao ngày rồi recycle hoặc del hay ntn bạn?

Thật ra thì tool đã import cookie từ All1Tool sang nên nếu script nào log đc = cookie m cho log = cookie luôn, còn load capt thì m mới viết đc 1 số: evo., auro, incentive, buxhost và gen4, đang tìm hiểu thêm

Quản lý tức là ví dụ ngày hôm đó ref nào không click hoặc check xem ref đó inactive bao ngày rồi recycle hoặc del hay ntn bạn?
đúng rùi đó bạn :D
ví dụ mình muốn gia hạn thêm ngày cho các ref có avg >2 và có số ngày còn lại nhỏ hơn 7. Recyle ref 5 ngày k click .....

Hiện giờ tool này quản lý DR (direct ref) nên không có vụ gia hạn hay recycle

em nữa
zleQsrQv83xCp46qeLCgpFkcCS5AS9HP1SpKS9HNjQA=
Key: XaALVHIIBnIx11CadkRkkArmd3r5JcbdB5eak+0HMWoHGHI5Kp6R0M5Vf2jJMVMn
Có lỗi hoặc gì gì thì cm lại nhé. Tk em!

ủa, mình chọn file site của all1tool xong nó báo restart, mình mở lên lại chẳng có gì hết
Đã fix ở v0.2 nhé ;)

đúng rùi đó bạn :D
ví dụ mình muốn gia hạn thêm ngày cho các ref có avg >2 và có số ngày còn lại nhỏ hơn 7. Recyle ref 5 ngày k click .....
Cũng hay, mình sẽ thử vụ này, nhưng mà 1 khi đã thuê ref thì chả mấy ai dùng tool đâu ^^. Mặc dùng tool ko lquan tới auto click nên cũng ko lo ban gì cả nhưng động tới tool nhiều người cũng vẫn lo lo ^^

+/oSZMA5A48rfJLAyBUlJhWkK8iwotPiBg8Npz/E6eo=

thớt, cho 1 key phá tí, thèn Norton nó gặm, phải lôi ra lại

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week