PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
Mọi người muốn chắc ăn và yên tâm thì chơi các trang trong các mục : HOT SITES NOW - GOOD SITE - LEGIT & TRUSTED SITE - TOP TRUSTED PTC - nTen & Gen4 - Evolution & Incentive - Aurora nhé - Add tất cả các site trong mục đó vào tool 1 ngày chạy ít nhất hơn 2$ (mình tính sơ sơ tối thiểu)

Tất cả các site cập nhật hàng ngày thì scam là điều tất yếu (>80% scam)
Phải qua 1 thời gian ~ 1 tháng mới có thể lọc ra những site tốt được

Mấy chú buxhost scam nhiều thôi rồi cậu ạ. Giờ chuyển sang chiến theo chất lượng thôi chứ số lượng thì mỗi việc kiểm tra site đủ payout và payout cũng đủ mệt rồi.
:D

Mấy chú buxhost scam nhiều thôi rồi cậu ạ. Giờ chuyển sang chiến theo chất lượng thôi chứ số lượng thì mỗi việc kiểm tra site đủ payout và payout cũng đủ mệt rồi.
:D

Phải chơi số lượng trước rồi mới lọc ra được những site chất lượng bạn à, giống như muốn đào sâu 1 cái hố bạn phải đào rộng nó ra trước đã :D

Chơi nhiều thì có sao đâu, mình nhàn tênh mà, chủ yếu là cách mọi người quản lí và cập nhật nó như thế nào thôi, ngay cả việc phân chia mục site nào loại nào trên blog mình cũng đã phân loại rồi, còn lại chỉ là cách quản lý các site của mọi người rồi, 1 cách quản lý nhanh và dễ dàng nhất là Bookmark FireFox đó, nếu mọi người biết tận dụng,

Để lúc nào mình post riêng 1 bài hướng dẫn quản lí sao cho hiệu quả, nhiều site quá đúng hơi rối cho mọi người thật :D

RB lần 1

RB lần 2

Thanks ilssli, đã bonus post proof nhé :D Từ giờ đến 13/3 chắc còn bonus dài dài đó :))

Úp cho bác.Sao em pm yahoo không thấy trả lời ạ..

Đang online nhé, nick cậu là gì vậy @_@

- - - Updated - - -

Thứ 7, CN này mình bận roài, đi loăng quăng chơi tí, tuần này cũng đủ 10 payment rồi, mình RB sớm luôn nhé. Mọi TT nhận được từ giờ sẽ tính vào tuần sau :D

RB tuần 4 đã xong nhé mọi người

Mình ko đủ 20 post ko post được link. Bonus 0.11$ cho ai post hộ mình ảnh RB tuần 4 này lên topic này và topic ở box MMO Job's Market nhé

1 tuần quá khủng, RB sạch bong 8.18$ :)) bằng với cả 3 tuần trước cộng vào, bạn cuối (0.91$) là mình RB nhầm +0.2$ đó nhé :)) bạn click nhiều + đều nhất tuần - là bonus luôn nhé

Tiện đây mình ra chương trình bonus 0.2$ với người click được nhiều $ nhất trong tuần nhé, ae cứ chiến mạnh, chiến nhiều ăn nhiều, ít ăn ít mình ko để ai thiệt cả :D

Link ảnh đây, ai nhanh chân post hộ mình nhận bonus nào ^^!

i.upanh.com/vlqfui

1 số bạn có $ RB ít quá <0.05 mình chưa RB cộng dồn tuần sau nhé, với mấy bạn ko để số tk LR mình ko RB được vì hiện tại PP mình limit, mới lập lại chưa có đồng nào.

anthonybabbs255/cucuti

qcttvn

thipm2020

chưa có số tk LR
ai chưa để lại LR thì cm tại đây nhé.

Hinh như mình chiến toàn site scam hay sao ấy, mà thấy không có trong list.

cho mình hỏi RB lần này là từ ngày nào đến ngày nào vậy

Từ CN tuần trước đến t5 tuần này ( RB sớm hơn các tuần trước )
tương đương từ 3-3 => 7/3 (tuần mới sẽ bắt đầu từ 8/3 => 17/3 nhé - có tháy đổi sẽ báo sau)

Scam cập nhật 8-3

Những trang Scam cập nhật hôm nay 8-3 đây, mọi người theo dõi nhé

ptcunited.blogspot.com/2013/02/other-bux-host.html

Scam cập nhật 9/3

Scam cập nhật hôm nay 9.3 nhé mọi người, chìm quá chìm quá (=_=")

ptcunited.blogspot.com/2013/02/other-bux-host.html

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,479
174,762
Latest member
hoangcucucto

Most viewed of week