PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
Megaearnbux đã Paid cho chủ thớt rồi kìa, bạn request lâu chưa mà nó Paid rồi vậy?

Megaearnbux đã Paid cho chủ thớt rồi kìa, bạn request lâu chưa mà nó Paid rồi vậy?

kakaka nắm bắt tình hình nhanh vậy ;)) mình request 3 hôm mới về sau bao lần contact admin đấy ;)) cứ tưởng nó bán cam rồi ;))

uầy đônng thế :D, sao site này tool mình nó ko tìm thấy mà vẫn clcik dc ta

mình đang dùng tool easy mà tool đăng nhập khó quá toàn lỗi login , có 60 site mà từ chiều đến tối chưa xong , thớt thấy trong forum mình tool nào đăng nhập ok nhất . cjho ý kiến nha

Bác cập nhật mình chưa ta.Báo danh lại phát nữa .:D
ID: newton123
LR: U0241601
..Làm ăn phát đạt nhé.Ủng hộ bác hết mình lun

mình đang dùng tool easy mà tool đăng nhập khó quá toàn lỗi login , có 60 site mà từ chiều đến tối chưa xong , thớt thấy trong forum mình tool nào đăng nhập ok nhất . cjho ý kiến nha

bạn xài PTCtool đi, mình và thớt cũng đang xài, chạy khá ổn đấy

Mình thấy all1tool là ngon nhất đó bác(2$/tháng).Có thẻ add mấy site nga ngố vô chơi.Tính ra thì số tiền bạn chiến site nga ngố là đủ bạn trả tiền thuê tool tháng đó rồi.Tiền làm mấy site kia được hưởng trọn vẹn lun.Ngoài ra chủ tool còn nhiệt tình ngày nào cũng lên hỗ trợ giải đáp thắc mắc nên thích hơn :D..

đây bạn nhé http://mmo4me.com/showthread.php?86379-PTCTool-Nhanh-nhe-de-su-dung-ho-tro-nhieu-site

- - - Updated - - -

Bác cập nhật mình chưa ta.Báo danh lại phát nữa .:D
ID: newton123
LR: U0241601
..Làm ăn phát đạt nhé.Ủng hộ bác hết mình lun

Tất cả các bạn đã báo danh ở topic mình yên tâm đi nhé, đã cập nhật ko sót 1 ai ;)

mình có down về sài thử 3 ngày nhưng sao cài không được , có bao giờ xung đột tool không nhỉ

Ko sợ xung đột đâu cậu, cài chạy vô tư mà, cậu xóa đi dow lại xem

- - - Updated - - -

Ok bạn, ko cần báo site đăng kí đâu, chỉ cần ID và LR là ok rùi, mình tự động check ref khi có thanh toán mà ;) thanks nhé ;)

Nếu quyết làm ăn lâu dài thì chủ thớt đầu tứ cái site với code tự động giống mấy site refback cho khoẻ, đỡ check thủ công, tốn time...:D:D:D

Nếu quyết làm ăn lâu dài thì chủ thớt đầu tứ cái site với code tự động giống mấy site refback cho khoẻ, đỡ check thủ công, tốn time...:D:D:D
kaka chưa có $ đầu tư code đó, mà mấy site đó ko cần thiết, blog tiện dụng cập nhật, chỉnh sửa và có nhiều tiện ích hơn, mình có tham khảo qua rồi, các site kiểu đấy làm sao = blog mình được ;))

AE đâu, chia tiền nào là chia tiền nào

Vừa có thanh toán thứ 2 của em

Là thanh toán thứ 2 nên RB 50% nhé, em nó lấy phí hơi chát nên mỗi người chịu 0.01 $ phí nữa nhé

Còn đây là click của mọi người nhé, RB là [lấn 2- lần 1 -0.01 (fee)]/2

Đã chốt danh sách RB tuần này và đang RB tuần này nhé, các bonus của các site mình tuyển ref trên 4rum sẽ tính riêng chuyển riêng, các bạn mới tham gia + đăng kí và click ít, RB nhỏ hơn 0.05 mình chưa RB và để cộng vào tuần sau nhé.

Đã RB cho gần hết ae rồi nhé, còn 1 số ít người nữa mình chưa RB được do đang ráo LR rồi, đang cố gắng ex sang LR để RB nốt cho ae.

1 số người RB <0.05 mình chưa RB để dồn tuần sau nhé.

RB chưa bao gồm bonus mình tuyển ref ở 4rum, tiền đấy sẽ để thanh toán sau, riêng nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week