PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
Dang muon nghi PTC 1 thoi gian qua, vi con tro Paypal

Kiem duoc bao nhieu tien rut ve PP no limit cmn het, minh lai phai lay tien tui ra tra cho mem, vcd, Kiem tien PTC da kho gio toi den gan 2 cu? voi no roi

Khon nan qua, khong giai quyet duoc vu PP nay co le phai nghi PTC 1 thoi gian, met qua
cho mình cái yahoo , mình bàn với cậu 1 chút về vụ PP

nửa tháng trc cugnx bị limited paypal vì nhận từ anh love-you-bux, nhưng đã gỡ thành công pp chưa vef gì nhé
chủ hội cứ sp nó đi
đây là mail nhận dc từ em nó
Hello Le Tuan,

Our review is complete and we have restored your account.

We appreciate your patience and thank you for your help in making PayPal
the safest and most trusted online payment solution.

Thanks,

PayPal

Please do not reply to this email. This mailbox is not monitored and you
will not receive a response. For assistance, log in to your PayPal account
and click the Help link in the top right corner of any PayPal page.

----------------------------------------------------------------
Copyright © 1999-2013 PayPal. All rights reserved.

Consumer advisory- PayPal Pte. Ltd., the holder of PayPal’s stored value
facility, does not require the approval of the Monetary Authority of
Singapore.
Users are advised to read the terms and conditions carefully.

PPID PP820

cho mình cái yahoo , mình bàn với cậu 1 chút về vụ PP

xxxboybanana91xxx

E vua an limit 180 ngay cai PP thu 5 roi, chiu thua voi no, gio lap 1 cai moi o more info do, ma bay gio dung so. ko biet no co limit nua ko, nan?

Không rút về bank thì mua lấy con PP cổ vào, mới lập được vài tháng dễ limit lắm. Mình dùng có bao giờ bị đâu.

Last edited by a moderator:
có thể IP nhà bác bị nó liệt vào blacklist nên mởi dễ ăn mít đến thế, mình xài 4 5 cái PP bt có ăn mít cái nào đâu nhỉ ?

có thể IP nhà bác bị nó liệt vào blacklist nên mởi dễ ăn mít đến thế, mình xài 4 5 cái PP bt có ăn mít cái nào đâu nhỉ ?

On yh rồi này bác, nếu IP nhà e bị cho vào blacklist thì thôi xong........., làm thế nào để kiểm tra vậy

Cố gắng khắc phục tình hình PP từ giờ đến cuối tháng, nếu cái PP này mà vẫn bị limit nữa thì mình pó tay, chuyển ngành khác ko liên quan đến PP nữa.

Ai có PP cần ex pm mình nhé, cần 7PP, pm more info nhé, nếu tin tưởng cứ chuyển vào PP ở More info rồi để lại LR mình ex change, 1 PP = 1LR

Mấy bác có biết cách nào để load mấy site bux host ko ạ.Em bữa giờ bị lỗi CAN NOT LOAD PAGE(mở site bằng trình duyệt thì ko đc).Phải tắt bật lại modun khá bất tiện vì em dùng modun chung cho 4 phòng lận.Mỗi lần tắt cái là giang hồ chạy sang hỏi rồi..HIC

Mấy bác có biết cách nào để load mấy site bux host ko ạ.Em bữa giờ bị lỗi CAN NOT LOAD PAGE(mở site bằng trình duyệt thì ko đc).Phải tắt bật lại modun khá bất tiện vì em dùng modun chung cho 4 phòng lận.Mỗi lần tắt cái là giang hồ chạy sang hỏi rồi..HIC

pm xxxboybanana91xxx mình chỉ cho reset modem trên web, ko cần động đến modem, nhanh nhé, đang on, chuẩn bị đi ngủ ;)

Mở hàng em Paypal mới (mong là đừng ăn thêm 1 quả mít nào nữa) từ em

Site này phí nó khá nhiều, mình có 30 ref, cả mình là 31 người, 0.41 ở site ko rút được, phí ở site và phí ở paypal, tổng cộng là 1.35$ tiền phí, cộng với $ exchange từ PP qua LR nữa thì mỗi người chịu 0.06$ phí nhé

Last edited by a moderator:
co' bien. phap gi` chua the thot'

Chỉ được ngày nào hay ngày ấy, cầu nguyện cho ko bj limit thôi chứ với PP bây giờ làm gì có biện pháp gì, nhất là khi PP chính chủ, thông tin thật, verify đàng hoàng nó còn limit

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week