PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
Vẫn click bình thường nhiể ?! @@

Từ giờ đến hết tháng mình ko RB nữa, trong thơi gian mình nghĩ ai vẫn click đều thì khi trở lại mình sẽ bonus bù lại cho những người xứng đáng

- - - Updated - - -

mấy hôm nay không thấy anh online,sao thế anh :(

Tối nào chả on, mà anh invisible, có gì cứ để tin nhắn off a on trả lời sau

Của mình là nvbao2011/qcttvn và 1 site là 3ntrangpt đó. Mà chú gì, anh hoặc bạn bè thôi. :D

Không thấy trả lời gì thế cậu.

Cậu để lại tên thường dùng nhất ấy, 1-2 tên thôi, tên nào xài thường xuyên để trước, mình thấy chỉ có qcttvn là nhiều
Vì 1 số site mình reg bằng username đó rồi thấy trong site cậu có tớ bỏ cái cũ làm cái mới thì phải user khác chứ đổi vậy cho vào tool cũng bất tiện lắm mà.

Chủ thớt nghỉ rồi, up làm gì nữa.
:)

ngày mai 1-4 thớt quay trở lại , ae cứ làm việc nhé thớt đã cập nhật site mới , ai cũng có phần của người đó , phần của mình thì chưa biết............... :binhsua11:

Last edited by a moderator:
đang chờ sự trở lại của chủ thớt... vẫn liên tục reg những site mới chủ hội up trong blog. Hy vọng đc RB ngon, từ hồi chủ hội nghỉ vẫn click đều tay :binhsua10:

Dùng PTCTool làm sao để tìm được tên những web scam để xóa cho nhanh thế mọi ng.
Một số trang web nó cho tiền PURCHASE thì m nên làm gì ??????? và nếu m muốnmua ads bằng số tiên đó thì làm ntn ai hướng dẫn m với !!

Dùng PTCTool làm sao để tìm được tên những web scam để xóa cho nhanh thế mọi ng.
Một số trang web nó cho tiền PURCHASE thì m nên làm gì ??????? và nếu m muốnmua ads bằng số tiên đó thì làm ntn ai hướng dẫn m với !!

Tìm thủ công bằng mắt thôi bạn ơi :binhsua155:

Còn bạn vào phần Add funds ở Bux Host, rồi nhập số tiền add ở account balance vào.

Sau khi có tièn trong Purchase Balance rồi bạn vào phần Buy Advertisements để tìm gói quảng cáo phù hợp với số tiền bạn vừa add funds vào nhé

Bác teamview làm cho m xem 1 lần với !!:binhsua58:

Bạn làm được chưa ?? Chưa thì cm ở đây nhé, tối muộn m rảnh viết 1 bài hướng dẫn lên Blog là làm được ngay ấy mà

- - - Updated - - -

chủ hội bao giờ trở lại vậy

Sang bên này đi bạn ơi http://mmo4me.com/showthread.php?105273-PTC-UNITED-tro-lai-loi-hai-gap-10

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week