Ptcb

Active dùm mình ID 176132 với nhé :D

Active gium ID 174686

Đã active.

Thông báo, tình hình là có nhiều bạn mới đăng ký (sau khi biết tool này), đi đăng ký cho bạn khác để nhận RB hay Bonus rồi quay lại đây nhờ active tool (được lợi đôi đường, vừa có tool click ads, vừa được RB/Bonus :p). Với newbie thì mình cũng thông cảm, nhưng với các pro thì mình thấy như thế không được công bằng lắm. Tool này là free và đã lâu mình có ghi chỉ active cho ref test thử, nên mục đích cuối cùng ai cũng biết là để tìm ref, nhưng active thì nhiều mà ref chẳng bao nhiêu :D. Vì thế, từ bây giờ chỉ active cho ref hay các bạn đăng ký lâu rồi. :D

haha cuối cùng bác mmo84 cũng nhận ra sự bất bình đẳng rồi ^_^, vote cho bác 1 vé. Tớ có trong list active của cậu rồi, hiện đang max custom và sở hữu hơn 3k ref PTCBox nên không thể làm ref cho cậu được nữa, bác thông cảm nhé :). Sẵn tiện cho tớ hỏi, cậu có thể làm 1 cái tool mà nhiều acc click cùng lúc không, tớ pm cả trong topic lẫn yahoo cho cậu luôn rồi, có j pm cho tớ nhé ^^, chúc bác đắt khách
Không hiểu sao tớ không dùng dc nữa, cậu active lại giúp tớ nhé, ID 27679, thank cau luôn nhé

Last edited by a moderator:
Đã active.

Thông báo, tình hình là có nhiều bạn mới đăng ký (sau khi biết tool này), đi đăng ký cho bạn khác để nhận RB hay Bonus rồi quay lại đây nhờ active tool (được lợi đôi đường, vừa có tool click ads, vừa được RB/Bonus :p). Với newbie thì mình cũng thông cảm, nhưng với các pro thì mình thấy như thế không được công bằng lắm. Tool này là free và đã lâu mình có ghi chỉ active cho ref test thử, nên mục đích cuối cùng ai cũng biết là để tìm ref, nhưng active thì nhiều mà ref chẳng bao nhiêu :D. Vì thế, từ bây giờ chỉ active cho ref hay các bạn đăng ký lâu rồi. :D
Em ủng hộ cái này của bác!

Ref of ref thì có được tính k ta :D , lâu nay thấy bác dễ dãi nên quả thật cũg vài lần m xài vps tự ref cho m luôn r nhờ bác active :"> , h bác thay đổi thế này sẽ ủng hộ bác :x

Last edited by a moderator:
active 179232 dùm mình nhe ! vừa mới ref xong .
Đã active.

Ref of ref thì có được tính k ta :D , lâu nay thấy bác dễ dãi nên quả thật cũg vài lần m xeu00E0i vps tự ref cho m luôn r nhờ bác active :"> , h bác thay đổi thế này sẽ ủng hộ bác :x
Hì, tính nốt, nhưng chưa biết khi nào up để được 2 cấp.

Chào bác mmo84 vấn đề này đúng là đang diễn ra và bác làm như vậy là đúng.
Lần trước e có nhờ bác active để sử dụng tool và thấy rất ok, và em đã có donate cho bác dù chẳng đáng bao nhiêu hi vọng bác tiếp tục phát triển tool để giúp đỡ anh e mmo. bây giờ bác active lại cho em với. site này em đã chơi lâu rồi và đã upgrade, em có chia ra upgrade mấy lần và lần upgrade mới nhất của em là 17/4/2012 nên có ngày hết hạn là 17/4/2013

bác active lại giúp em nhé, vì từ hôm bác thông báo chắc đã có điều chỉnh tool. thank bác nhiều nhiều ID: 90266

Cám ơn bạn đã chia sẽ Tool, làm ơn active dùm ID của mình
ID: 180330
Đã active.

Chào bác mmo84 vấn đề này đúng là đang diễn ra và bác làm như vậy là đúng.
Lần trước e có nhờ bác active để sử dụng tool và thấy rất ok, và em đã có donate cho bác dù chẳng đáng bao nhiêu hi vọng bác tiếp tục phát triển tool để giúp đỡ anh e mmo. bây giờ bác active lại cho em với. site này em đã chơi lâu rồi và eu0111ã upgrade, em có chia ra upgrade mấy lần và lần upgrade mới nhất của em là 17/4/2012 nên có ngày hết hạn là 17/4/2013

bác active lại giúp em nhé, vì từ hôm bác thông báo chắc đã có điều chỉnh tool. thank bác nhiều nhiều ID: 90266
Không phải active lại đâu.

-ình cũng bị như vầy
cả tool MBC nữa
Download lại nhé.

Download lai ma van ko chay duoc!

Hic. Minh da download lai may lan nhung van bao loi y cu. Chu thot giup minh voi ID minh la 99644.
Minh da upgrade site nay voi Expiry Date la 06/16/2013 do. Thanks chu thot nhieu.

Hic. Minh da download lai may lan nhung van bao loi y cu. Chu thot giup minh voi ID minh la 99644.
Minh da upgrade site nay voi Expiry Date la 06/16/2013 do. Thanks chu thot nhieu.
Down lại bản mới nhất ở đầu trang đi, vừa dơn xong chạy bình thường nhe cậu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week