Ptcb

gõ rồi en tơ nó đứng im lìm :D
bên dưới nó còn có đoạn này:
Có chuyện gì vậy?
Máy tính của bạn hoặc một máy tính trong hệ thống mạng của bạn đã bị nhiễm virus. Virus này giúp cho tội phạm online sử dụng máy tính hay hệ thống mạng của bạn để gởi thư rác hoặc tấn công các website khác.

Vì sao tôi lại thấy trang này?
Trang web này đang tham gia vào một dự án giúp người sử dụng phòng chống các tấn công từ bên ngoài, đồng thời hướng dẫn người dùng cách diệt nếu đã bị lây nhiễm

Tôi phải làm gì bây giờ?
Hãy luôn bảo đảm rằng phần mềm chống virus của bạn được cập nhật đầy đủ, sau đó hãy quét virus toàn bộ hệ thống.

Khi nào thì máy tôi mới hết bị giới hạn?
Thực hiện trọn vẹn các yêu cầu sau đây để chứng minh bạn là người thật có thể giúp bạn có quyền truy cập tạm thời. Bạn có thể liên lạc trực tiếp với chủ trang web để xóa bạn ra khỏi danh sách hạn chế.

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:15 AM ----------

Không ăn thua rồi, bọn dở hơi này nó pending mình ít ngày rồi:

Xem thêm thông tin chi tiết và các chứng cứ dẫn đến việc máy bạn bị giới hạn truy cậpĐịa chỉ IP này dường như được phát sinh tự động mà không tuân thủ theo robot.txt và các quy tắc khác trên web, chi tiết xin tìm hiểu ở WikipediaBạn nhận được thông điệp này vì máy này có vẻ như đã bị nhiễm virus, bạn cần quét và diệt virus toàn bộ máy tính của bạn. Khi máy tính của bạn đã sạch virus và không bị tái nhiễm trong 14 ngày liên tiếp, thông điệp này sẽ biến mất.
Địa chỉ IP này dường như đang cố gắng khai thác các lỗ hổng của trang web, chi tiết xin tìm hiểu ở WikipediaBạn nhận được thông điệp này vì máy này có vẻ như đã bị nhiễm virus, bạn cần quét và diệt virus toàn bộ máy tính của bạn. Khi máy tính của bạn đã sạch virus và không bị tái nhiễm trong 14 ngày liên tiếp, thông điệp này sẽ biến mất.
Địa chỉ IP này được ghi nhận là đã spam bài trên các blog, chi tiết xin tìm hiểu ở WikipeidaBạn nhận được thông điệp này vì máy này có vẻ như đã bị nhiễm virus, bạn cần quét và diệt virus toàn bộ máy tính của bạn. Khi máy tính của bạn đã sạch virus và không bị tái nhiễm trong 14 ngày liên tiếp, thông điệp này sẽ biến mất.
Địa chỉ IP này dường như đã bị nhiễm virus và có biểu hiện là nguồn phát tán thư rác, chi tiết xin tìm hiểu ở Wikipedia
Bạn nhận được thông điệp này vì máy này có vẻ như đã bị nhiễm virus, bạn cần quét và diệt virus toàn bộ máy tính của bạn. Khi máy tính của bạn đã sạch virus và không bị tái nhiễm trong 14 ngày liên tiếp, thông điệp này sẽ biến mất.

Ác thế, chưa thấy trang này bao giờ. Máy có nuôi virus hay "âm thầm" tham gia mạng botnet rồi. :D

đâu có đâu, máy này là cần câu cơm nên giữ gìn cẩn thận lắm hic, nhưng net dùng chung không biết máy kia nó có làm gì không

Site có thêm phần capcha khi login rồi bác ơi, tool dùng ko đc, bác update tool cho ref nhé!

Đúng rồi giờ site có thêm phần capcha. Bác update sớm nhé.
À với lại mình đã ref cho người khác rồi nhưng muốn xài auto này.
Nếu đc thì cho mình mua active nhé:binhsua37:
Thanks bác!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,436
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week