---------ptcbux up ultimate bonus 0.15$ khi reg . refback đều 0.4$ mỗi tuần----------

mở hàng cho chủ thớt
id: chiplegends
PP: [email protected]
AP: [email protected]

chúc chủ thớt làm ăn phát tài
bạn mở hàng mình bonus bạn 1$ AP
thank

Thế nào thì bonus 0.5$ còn thế nào thì 1$ hả bác, hì hì ^^!
à chán thì bonus 0.5$ vui thì bonus 1$
ví dụ đang chán nè lúc nãy up ultimate 1 site buxhost gì mà có đc nhận ultimate trong acc đâu . đúng là buxhost mình chơi ptc lâu rồi mà có bao giwof chơi buxhost đâu vì giờ bọn admin toàn đầu tư site đẹp rồi scam investor nên mình chuyển sang buxhost

à chán thì bonus 0.5$ vui thì bonus 1$
ví dụ đang chán nè lúc nãy up ultimate 1 site buxhost gì mà có đc nhận ultimate trong acc đâu . đúng là buxhost mình chơi ptc lâu rồi mà có bao giwof chơi buxhost đâu vì giờ bọn admin toàn đầu tư site đẹp rồi scam investor nên mình chuyển sang buxhost

Thế mai bác vui lên nhá, cho em xin 1$ luôn ^^!
Nói đùa chứ bác cứ rb bình thường là đc rồi, chúc bác tuyển đc nhiều ref nhé.

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
ID: collaburate
LR: U4824831

---------- Post added at 06:00 AM ---------- Previous post was at 05:57 AM ----------

sao cái này tới 15ads mà key kiu 4ads

ID: collaburate
LR: U4824831

---------- Post added at 06:00 AM ---------- Previous post was at 05:57 AM ----------

sao cái này tới 15ads mà key kiu 4ads
các bạn chú ý mình ko cần các bạn click hết ads nhỏ chỉ cần hàng ngày các bạn click hết 4ads giá 0.01$ là đc
nhớ là click đúng ads giá 0.01$ nhé
mình là ultimate nên cũng ko biết ads cuả mem thường sắp xếp kiểu gì nhưng có thể nó lẫn lộn 1 tý chỉ càn tìm và click đúng 4 ads 0.01$ là đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week