• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

PTCC thông báo: InfiniBux >>>> SCAM

Reactions
40
MR
0.001
Thằng www.infinbux.com tớ đã 2 lần request không được nhận tiền! đem tiền click đi quảng cáo được 2 lần, 2 lần còn lại nó treo luôn đó! Admin nó sms nói bị Hack tài khoản, chưa thanh toán được! Hic! Potay.com! Nhớ THANKS mình phát nhé!

Last edited by a moderator:

anhhung500

Junior
Reactions
92
MR
0.002
bạn bảo InfiniBux hay infinitybux ?

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

Infinitybux làm gì scam dc. Buxsecure mới nhận dc payment đây. Chủ topic ghi cho chính xác tên site 1 tí nhé. Tên site chính xác hình như là infinbux.

cứ tưởng .infinitybux.com

---------- Post added at 11:07 PM ---------- Previous post was at 11:06 PM ----------

ko phải infinitybux vì nhìn cái acc là biết

của infinitybux ko có platium màu xanh,để ý thì biết ngay

may quá tưởng infinitybux chớ , thằng này mà cam thì nản toàn tập lun á:)

do chủ thớt viết ko rõ tên site lúc đầu tớ cũng tưởng là infinitybux cơ sau xem lại cái acc thấy là platium màu xanh lét đấy là biết ngay

Hic, lúc Post trả lời mấy Mem ref không để ý kỹ! Đã Edit lại! Mấy bạn chơi infinitybux mà không biết mặt mũi đứa con cưng của mình sao?

Thằng infinitybux này giờ cũng có triệu chứng rồi nhé! Số Ads đã giảm bác nào đầu tư + thuê Ref rồi thì xem nên làm thế nào nhé!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,517
Latest member
hung1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week