Ptcrewards - www.ptcrewards.com. Bonus 79$ = 1 tháng Golden, Bonus 0.15$ vào PB và 0.02$ vào Blance

thuê ref là như thế nào vậy. Nếu thuê 100ref sẽ phải đầu tư là bao nhiêu?
Thuê ref thì bạn vào Rent Referrals để thuê, 100 refs với giá 18$.

Refferal: Là người được giới thiệu!

Khi bạn tham gia 1 site PTC, bạn có thể vào chương trình Refferal của site PTC!
Sử dụng link Refferer ( Link đăng kí ) đc site PTC cung cấp, bạn trở thành 1 advertiser!
Những người tham gia site đó theo link đăng kí này của bạn, sẽ trở thành 1 Refferal của bạn!
Điểm đặc biệt ở những site PTC là % hoa hồng từ người được giới thiệu khá cao, thường là 50-100% !

Giá click của refferal thay đổi theo trạng thái của bạn ( Standard hay Premium ).
Mình lấy 1 ví dụ để bạn dễ hiểu về Cost Per Click:
Bạn đăng kí 1 site PTC! Giả sử 1 click của bạn có giá là 1 cent ! Nếu commission ( hoa hồng ) là 70% thì 1 click của refferal sẽ tạo cho bạn 0.7 cent hoa hồng ( ngoài 1 cent họ nhận được ). Khi bạn upgrade lên premium, bạn nhận được 1.5 cent/ click, và người được giới thiệu sẽ có CPC là 1 cent/click!

Thuê ref thì bạn vào Rent Referrals để thuê, 100 refs với giá 18$.

Refferal: Là người được giới thiệu!

Khi bạn tham gia 1 site PTC, bạn có thể vào chương trình Refferal của site PTC!
Sử dụng link Refferer ( Link đăng kí ) đc site PTC cung cấp, bạn trở thành 1 advertiser!
Những người tham gia site đó theo link đăng kí này của bạn, sẽ trở thành 1 Refferal của bạn!
Điểm đặc biệt ở những site PTC là % hoa hồng từ người được giới thiệu khá cao, thường là 50-100% !

Giá click của refferal thay đổi theo trạng thái của bạn ( Standard hay Premium ).
Mình lấy 1 ví dụ để bạn dễ hiểu về Cost Per Click:
Bạn đăng kí 1 site PTC! Giả sử 1 click của bạn có giá là 1 cent ! Nếu commission ( hoa hồng ) là 70% thì 1 click của refferal sẽ tạo cho bạn 0.7 cent hoa hồng ( ngoài 1 cent họ nhận được ). Khi bạn upgrade lên premium, bạn nhận được 1.5 cent/ click, và người được giới thiệu sẽ có CPC là 1 cent/click!
advertiser là giống như bạn bây giờ đúng không?

Có bác nào chuột bạch thằng này chưa :D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week