SCAM Ptcstair Reviews : SCAM or LEGIT ?

teamlead

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Theo em được biết site này đã ra lâu rồi. Hiện tại thì em đã up gold 1 và có 175 rr. thu nhập được gần 1$/day (ko để autopay) . Theo các bác thì có nên tiếp tục đầu tư cho site này hay là để hoàn vốn rồi tiếp tục vây.
Cảm ơn các bác đã đọc.

Đến hiện tại thì vẫn ổn, tiền rút vẫn về nhanh và gọn, lâu dài thì chúa mới biết

Đánh nhanh thắng nhanh thì cũng chả biết thế nào mà lần. Chỉ có 1 điểm cần chú ý khi chơi site này, thuê đủ 200 ref ở chế độ member thường thì chỉ mất có 12$, sau đó mới nâng cấp tài khoản, lúc đó giá thuê 100 ref mới là 13$/ 100Ref. Có vậy thôi, còn lại thì tùy thuộc cách bạn quản lý. Như admin site có nói bạn phải thuê tầm 500 ref mới có hiệu quả cao.

===> Tối thiểu là bạn cần đầu tư ~ 60$ ban đầu vào nhé

Đánh nhanh thắng nhanh thì cũng chả biết thế nào mà lần. Chỉ có 1 điểm cần chú ý khi chơi site này, thuê đủ 200 ref ở chế độ member thường thì chỉ mất có 12$, sau đó mới nâng cấp tài khoản, lúc đó giá thuê 100 ref mới là 13$/ 100Ref. Có vậy thôi, còn lại thì tùy thuộc cách bạn quản lý. Như admin site có nói bạn phải thuê tầm 500 ref mới có hiệu quả cao.

===> Tối thiểu là bạn cần đầu tư ~ 60$ ban đầu vào nhé
neu dau tu the thi thu lai khoang bn bac.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,111
173,193
Latest member
w88gripe

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week