PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

clixboom không vượt được captcha thớt ơi.

Hôm nay xui tận mạng...bi band hết group của lovemyclick rồi...thiệt hại mỗi site hơn 5$..mà bị ban cả chục site..goldenclix moi request 5$ cũng bị band luôn..
Tưởng chỉ có 1 mình bị, ai dè...
Moá nó, ko có tiền trả cho mem, dở trò mèo, ban toàn bộ acc 22 trang
mất toi 117$:binhsua49:

đúng là khoảng 6h45 VN mình nhưng các bạn muốn chính xác nhất là nên theo dõi cái đồng hồ của site luôn nằm ở phía bên dưới,chính giữa màn hình đó
khi các bạn thấy đồng hồ nhảy 23:59 57s thì các bạn click Withdraw là vừa khi đó tầm 00:00 3s là bạn có thể kịp chợ với người ta rồi
nhớ là hiện lên 2 phương thức thanh toán thì chọn cho nhanh chứ đừng tưởng vào được tới đó là ngon mà chần chừ lựa chọn chậm tay là nó sẽ waiting suốt như cái bác gì đó bị phía trên.

nhờ bác đã request được tiền trong the-bux

cho mình hỏi có ai dùng tool này mà rút tiền từ probux với neobux chưa vậy? mình mới down về dùng thử mà nó cứ loading mãi chỗ user agent ko biết điền cái gì vậy?

cho mình hỏi có ai dùng tool này mà rút tiền từ probux với neobux chưa vậy? mình mới down về dùng thử mà nó cứ loading mãi chỗ user agent ko biết điền cái gì vậy?

Khuyến cáo bác không nên chơi cheat với probux và neobux. Làm mãi rồi tới lúc rút nó không cho rút.

Nên chơi tool với các site khác ngoài 2 site này bác nhé.

- - - Updated - - -

Thớt kiểm tra lại clixzor nhé. Không vượt được captcha

Khuyến cáo bác không nên chơi cheat với probux và neobux. Làm mãi rồi tới lúc rút nó không cho rút.

Nên chơi tool với các site khác ngoài 2 site này bác nhé.

- - - Updated - - -

Thớt kiểm tra lại clixzor nhé. Không vượt được captcha
chỗ user agent điền cái gì vào vậy bạn? lúc cài đặt cứ đến chỗ đó là loading mãi. Mà thấy có nhiều người auto probux với neobux lắm nên hỏi có ai rút tiền được chưa?

chỗ user agent điền cái gì vào vậy bạn? lúc cài đặt cứ đến chỗ đó là loading mãi. Mà thấy có nhiều người auto probux với neobux lắm nên hỏi có ai rút tiền được chưa?
Khi rút tiền nó ban cũng vậy à :v

Tải về gùi mà ko biết bắt đầu từ đâu, thread help với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week