PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Có nâng cấp tool bạn thêm phần lưu câu hỏi arora đã trả lời nha, Thanks!
autoclick
cheat
suspend
lose
don't click
don't clix
not click
not clix
banned
if you click
do not verify
bot link
anti robot
*bot
b0t _d3t3ct0r
do n0t cl1ck
do not visit this link
c heat li nk
ejp395kcm69
18aaeed2d4e67305b4813086949a7112
9e3828ca61aa27e807ead4bee9cb10ee
7ae463cd6a3a40d64a083502d71c9bb4
•••a•n•t•i••• c•h•e•a•t !•••
don't_clix_here_
bot detector
anti-autoclicker

auto có vần đề rồi
mình vừa bị baned trang no-minimum.com, chắc ngừng click mấy trang còn lại luôn:binhsua10:

Mấy thằng CashCrusader này ban thì có nhiều vấn đề lắm chưa chắc là do tool , khi site nào bị ban bạn cứ việc contact với thằng admin nó tìm hiểu nguyên nhân xem tại sao mình bị ban,nếu nó nói xài auto thì thua rồi còn do vấn đề khác thì bạn vẫn còn cơ hội lấy lại acc.
Chẳng hạn mình vừa bị ban dreammails.net đây,tìm hiểu thì nguyên nhân mình bị ban là do khi đánh dấu lúc đăng ký mình check cả vào 2 ô :
" I'm a Male và I'm a Female"
nên nó ban , mình gửi mail cho nó nói lý do khi mình đăng ký tài khoản đã nhanh tay quá đánh nhầm vào nên có sai sót kêu nó sửa lại và mở tại khoản lại cho mình và kết quả sáng nay admin nó trả lời đây :
"Your account has been restored. Please be sure to correct your keywords prior to February 1, 2013 as that is the next date account keyword selections will be checked. Thanks!"
Vậy là xong thôi !!! Chứ các bác cứ chưa gì đã phán tội cho tool hết thì pó tay rồi !!!
Àh quên, mọi người cho mình hỏi hỗm rày mọi người khi click BuxHost thì để Number of thread là bao nhiêu vậy ?

Last edited by a moderator:
chu thot oi,
cho minh hoi 1 chut .
cho auto chay 2 trang incentria.com va clicksia , phai comfirm tung cai hinh 1 ha??
co cach nao vuot qua capcha do ko vay??

:binhsua20:

nay mở tool lên chạy 1 loạt site bux host bị "Can't access url" đã rs lại moden nhưng k tác dụng @@

Mình mới cài win lai .khi dùng auto thỳ những site buxhost , vilvin ,aurora đều báo lỗi can't load plugin .
Cái lỗi này sửa ntn vậy bạn ?

có thật là nhập vài trăm lần không cần nhập lại:binhsua12:, giỏi chém gió
cái aroa 1 câu hỏi bắt trả lời tay hoài kêu sửa củng không thèm sửa ?
không muốn làm nữa cậu close tool lại đi nhé:binhsua12:

Aurora nó lưu lại mà. Có vài trang một câu hỏi nhiều đáp án nên nhập lại thôi. Mà số lượng khá ít bạn làm gì mà ghê thế.

vilvin khai báo thông tin tạm thời xong đợi nó xử lý với bảo trì khi nào xong xử tới nó cũng được
aurora mình để ý thấy đúng là có lưu nhưng có mấy câu phải nhập tay mặc dù cùng 1 câu hỏi cùng 1 đáp án ko hiểu nguyên nhân do đâu nhưng vì cũng ít vì chỉ có vài câu bị vậy nên bấy lâu nay mình ko report
aurora cậu kiểm tra lại site http://www.earneasycash.info qua phiên bản này nó surf như thế nào ấy nhiều khi complete nhưng vào kiểm tra thì thấy còn 100 ngoài ads hoặc là ko còn ads nào nhưng site báo chỉ surf được 3 4 ads là cao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week