PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

http://www.paid2clik.com cái thằng này là loại gì thế mng? quang nó vô incentive mà toàn nhập catcha=tay mệt lắm
tiện thể mọi ng cho list aurora min pay thấp để nuôi mấy acc PP đi:
em đang chiến 1 số site rôi như pay,paidtoclick.in, cascamel....
Bác thớt fix hộ cái site này với nhập captcha vã luôn, ai đời click 40 ads mà nhập tay đù lun
thằng đó script Incentive là đúng rồi.Nó mới thay bộ captcha nên chịu nhập tay vài ngày đầu để tool lưu lại sau này khỏi phải nhập.
moi nguoi co kick binh thuong khong nhi. sao cua minh khong kich probux voi buxhost chu
Vẫn chạy bình thường,hình như có 1 mình bạn bị vì ko thấy mấy người khác report lỗi giống bạn.
cho mình hỏi có vượt đựoc captcha đăng nhập buxhost hiện tại ko bạn
Được bạn ạ

Cho mình hỏi tool chạy một lần được mấy trang ptc vậy? Mình thấy mạc định là 10 trang!!! THx!!!
chạy nhiều hơn nữa cũng được nhưng dễ bị phát hiện và blog nick! bạn có thể bôi đen những trang cần rồi click chuột phải rồi chọn star

thớt check lại dùm mìh nhé, mìh gia hạn hồi 31/3, xog mìh phân vùg lại máy thì mất hết mấy ngày kia:((, đây là batch #138082138
03/31/2013 11:11 138082138 U8641865 (chemthan) - $1.02 $0.00
còn đây lá serial A54DA03DA0E67A4C6B8531D4F9674F95

Cho mình hỏi tool chạy một lần được mấy trang ptc vậy? Mình thấy mạc định là 10 trang!!! THx!!!
Mặc định của tool là 10 site.
Script buxhost thì nên chạy 10 site trở lại cao hơn sẽ bị block IP
Còn các script khác thì vô tư muốn chạy bao nhiêu cũng được.
Muốn nhanh thì mở tool thành 2 cửa sổ 1 cái chạy riêng buxhost 1 cái chạy các site còn lại.

Mặc định của tool là 10 site.
Script buxhost thì nên chạy 10 site trở lại cao hơn sẽ bị block IP
Còn các script khác thì vô tư muốn chạy bao nhiêu cũng được.
Muốn nhanh thì mở tool thành 2 cửa sổ 1 cái chạy riêng buxhost 1 cái chạy các site còn lại.
Hoặc có thể copy file cài đặt PTCTool ra 2 bản. 1 Bản cho Buxhost, 1 cho tất cả site còn lại. Một bên mặc định 50 trang. Buxhost thì 10 trang.
Như thế khỏe hơn :D

Hoặc có thể copy file cài đặt PTCTool ra 2 bản. 1 Bản cho Buxhost, 1 cho tất cả site còn lại. Một bên mặc định 50 trang. Buxhost thì 10 trang.

bux host bạn cho chạy trăm site cũg dc, thớt fix lại click buxhost, chậm nên ko dis đâu, mìh cả trăm site đây

Chỉ cần mở tool 2 lần thôi cần chi phải copy ra 2 bản cho rắc rối thêm vậy.Tool mở mấy cửa sổ chẳng được.
bux host bạn cho chạy trăm site cũg dc, thớt fix lại click buxhost, chậm nên ko dis đâu, mìh cả trăm site đây
Buxhost bạn chạy kiểu nào mà chạy được cả 100 site 1 lúc ????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week