PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

kenjionline

Hero
Verified
Reactions
650
MR
0.000
Follow me on Facebook X.com
Không biết có ai bị tình trạng giống mình không, Mình đăng ký các site buxhost mới ra gần đây toàn bộ đều đăng ký không được toàn bị thông báo " Your country is blacklist " :binhsua163:
Do site đó nó chặn VN thôi.
Site này đợt trước đến khi yêu cầu thanh toán thì tài khoản của mình bị ban nên chuyển qua click site này = MC2 rồi và hôm rồi nhận tiền bình thường,site này bên cậu hoặc yoshiki có nhận thanh toán lần nào chưa, mình hỏi để muốn biết nguyên nhân hôm trước nó ban acc mình là do nguyên nhân nào ?

bluesea112011

Verified
Reactions
299
MR
0.000
có bác nào biết khắc phục lỗi này không, sau khi download tool về chép đè lên thư mục chính (khắc phục lỗi update) thì bị lỗi luôn

Do site đó nó chặn VN thôi.

Site này đợt trước đến khi yêu cầu thanh toán thì tài khoản của mình bị ban nên chuyển qua click site này = MC2 rồi và hôm rồi nhận tiền bình thường,site này bên cậu hoặc yoshiki có nhận thanh toán lần nào chưa, mình hỏi để muốn biết nguyên nhân hôm trước nó ban acc mình là do nguyên nhân nào ?

tớ nhận được mấy lần rồi, lần này yêu cầu rút không biết có bị gì không. Thằng này nó dở chứng đấy, lúc đầu chơi ptc không biết tool là gì tớ toàn click tay vậy mà nó cũng ban, ticket cho nó nó bảo click cheat link :(

hôm nay cashtravel vẫn không click :(

Last edited by a moderator:

ranmaager

Hero
Reactions
387
MR
0.102
cho mình hỏi, chỉ có site add trong tool mới chạy được hả

còn site mình thêm vào: NTen, PTCEvo thì có chạy được không, và có backup lại list site không

anhboss

Junior
Reactions
14
MR
0.014
Thớt có thể khắc phục nhược điểm này ko mình vừa check info login của vài trang ra như thế này
Nếu tool có thể lấy info của toàn bộ pc để ko gây khác biệt như hình trên thì có lẽ các trang uy tín cũng ko ban đc những anh em auto mình

Mong thớt sớm đưa tính năng tự cập nhập info gồm các phần như trên để tránh các trang web uy tín check cheat mạnh như neobux và probux nó đợi anh em kick cả tháng rồi ban gây tức tối và chán nãn dần với PTC

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week