PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Bạn kiểm tra lại cheattext xem sao. Mình chạy từ đầu đến giờ vẫn bình thường.
cheat text của mình ngoài 10 cái mặc định trong tool thì mình có copy thêm mấy cái của một bạn chia sẽ. của mình đây:
<cheat>autoclickcheat
suspend
lose
don't click
don't clix
not click
not clix
banned
if you click
do not verify
bot link
anti robot
•••a.•n.•t.•i.••• c.•h.•e.•a•t. !•••
autoclick
bot
cheat
suspend
lose
don't click
not click
banned
if you click
do not verify
bot link
anti robot link
do not click
no click
anti cheat
cheat link
bad link
warning
cheaters
anti-cheat
bot detector
do not visit this link
deduct
avoid
suspended
b0t_d3t3ct0r
do n0t cl1ck
b0t detectr0r
don't click here
cheat check
c heat li nk
beware
avoid clicking this ad!
delete
don't clix
not clix
ejp395kcm69
9e3828ca61aa27e807ead4bee9cb10ee
18aaeed2d4e67305b4813086949a7112
7ae463cd6a3a40d64a083502d71c9bb4
must read before you click!
cheatlinkif-youvisit-accountwill-get-deleted!
anti-autoclicker
don't_clix_here_
please dont clicks!!!deduce you balance!!
bot detector.
the ad above is worth 0 point(s)
the ad above is worth -100 point(s)
read banner before clicking</cheat>

bạn ơi sao mỗi lần mình chạy chương trình nó đều hiện ra bảng update vậy.mặc dù mình đã update nhìu lần rồi??.

- - - Updated - - -

bạn cho mình hỏi luôn cái này.mấy trang mà có màu đỏ có nghĩa là sao vậy bạn?

tool chỉ add dc buxhost còn lại nó báo no support dù đã đúng scrip ,chủ thớt hỗ trợ cái nào :-s
Bạn không đọc được à. Nút bạn ấn chắc chắn là Register. Thử ấn nút bên trái xem?

cheat text của mình ngoài 10 cái mặc định trong tool thì mình có copy thêm mấy cái của một bạn chia sẽ. của mình đây:
Xóa <cheat> ở đầu và </cheat> ở cuối đi. Sửa autoclickcheat thành:
autoclick
cheat

http://clixted.com incentive nhưng click xong complete luôn:binhsua09:
twickerz đã click được bình thường
giá 25k/ tháng ở đâu vậy cậu. Tool mới tăng giá à:binhsua04:

ai chỉ tto71withdraw thằng globalactioncash với :(
Vẫn 1$ mà bạn, chỉ là thanh toán bằng thẻ sau khi trừ đi fee mình chỉ nhận được 80% thôi, nên phải tính thế.

Last edited by a moderator:
Vẫn 1$ mà bạn, chỉ là thanh toán bằng thẻ sau khi trừ đi fee mình chỉ nhận được 80% thôi, nên phải tính thế.

tớ không hiểu lắm. Vậy nạp thẻ điện thoại thì dùng mệnh giá nào. Nếu vậy là tăng tiền đối với nạp thẻ hả cậu :(
Tớ thấy cậu kia hỏi 25k thì nạp mệnh giá nào, cậu bảo mệnh giá nào củng được mà thẻ cào làm gì có mệnh giá 25k. Nếu nạp hơn thì tăng ngày sử dụng thế nào :(

tớ không hiểu lắm. Vậy nạp thẻ điện thoại thì dùng mệnh giá nào. Nếu vậy là tăng tiền đối với nạp thẻ hả cậu :(
Tớ thấy cậu kia hỏi 25k thì nạp mệnh giá nào, cậu bảo mệnh giá nào củng được mà thẻ cào làm gì có mệnh giá 25k. Nếu nạp hơn thì tăng ngày sử dụng thế nào :(
Cái này nên hiểu đơn giản thôi, có gì phải thắc mắc ở đây. Thẻ cào ko có giá trị 25k thì tức là cậu phải nạp thẻ nào hơn giá trị đấy hoặc chia hết cho nó dễ tính ngày sử dụng. Chẳng hạn nạp thẻ 50k thì được sử dụng 60 ngày, 100k thì 120 ngày, tương tự 200,500... 1$ LR giá tầm 21k~21.5k.
Ví dụ: Thẻ 50k cậu ấy đổi qua bảo kim hoặc ngân lượng chỉ được 80% giá trị thẻ nạp, tính ra là hưởng 40k <=2$. Chưa kế cậu mua giá trị thực tế 1 thẻ cào VN,MB,VT... chiết khấu 5-7%. Tức là chỉ trả có 43-45k khoảng 2$. Như vậy có phải tăng giá đâu mà là đúng số tiền nó đáng lẽ phải như vậy :binhsua16:

thớt có yahoo không cho mình xin cần được hổ trợ

- - - Updated - - -

thớt có yahoo không cho mình xin cần được hổ trợ

Mệnh giá nào cũng được. Ví dụ 10K thì bạn được 12 ngày, 20K được 24 ngày, 50K được 60 ngày,...

Mình có chút thắc mắc muốn hỏi chủ thread
Hiện tại mình đang gặp rắc rối với thằng wagebux.net, nó nói lúc reg thì cái field như address, city và sex là invisible mà sao mình lại có thể fill vào dc
Cho mình hỏi lúc post request lên thì những cái field đó bạn tự điền vô luôn ah
vd : address=XXX&city=YYY&sex=ZZZ

Nếu vậy thì thật sự căng thẳng rồi, thằng admin trang này khá là kỹ tính, field not visible mà lại fill dc thì nó nghi ngờ cũng phải thôi, mình đã bị trả lại tiền về account balance và đang phải giải thích với nó đây.

Mình có chút thắc mắc muốn hỏi chủ thread
Hiện tại mình đang gặp rắc rối với thằng wagebux.net, nó nói lúc reg thì cái field như address, city và sex là invisible mà sao mình lại có thể fill vào dc
Cho mình hỏi lúc post request lên thì những cái field đó bạn tự điền vô luôn ah
vd : address=XXX&city=YYY&sex=ZZZ

Nếu vậy thì thật sự căng thẳng rồi, thằng admin trang này khá là kỹ tính, field not visible mà lại fill dc thì nó nghi ngờ cũng phải thôi, mình đã bị trả lại tiền về account balance và đang phải giải thích với nó đây.

:)). Lập bằng tay nick mới đi bạn. Gặp mấy thằng này nguy hiểm vãi. Cái data reg mà nó cũng giữ lại.

Nếu thanh toán bàng lr thì sau khi gửi $ làm sao để thêm ng ày su dung .Bạn nên làm vi deo hướng dẫn mn ??

CỨUuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, Mình muốn sắp xếp lại thứ tự các trang từ quan trọng chơi trước đến các trang không quan trọng chơi sau mà không biết di chuyển chúng như thế nào vì thế mình xóa hết các trang đi sau đó add vào lại. Tưởng ngon rồi ai ngờ sau khi add vào lại thì các site đồng loạt "login fall" không thể auto được nữa, tắt đi bật lại không ăn thua. Có mấy trang chơi được thì nhảy capcha liên tục, điên hết cả người, chủ thớt support hộ cái với, chán quá.

CỨUuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, Mình muốn sắp xếp lại thứ tự các trang từ quan trọng chơi trước đến các trang không quan trọng chơi sau mà không biết di chuyển chúng như thế nào vì thế mình xóa hết các trang đi sau đó add vào lại. Tưởng ngon rồi ai ngờ sau khi add vào lại thì các site đồng loạt "login fall" không thể auto được nữa, tắt đi bật lại không ăn thua. Có mấy trang chơi được thì nhảy capcha liên tục, điên hết cả người, chủ thớt support hộ cái với, chán quá.
Login fail thì kiểm tra lại mật khẩu. Pm yahoo chemthan teamview thử xem?

:)). Lập bằng tay nick mới đi bạn. Gặp mấy thằng này nguy hiểm vãi. Cái data reg mà nó cũng giữ lại.

Thank bạn đã trả lời cho mình, lúc đầu mình cũng nghi là bạn autofill lúc reg rồi, hỏi lại cho chắc thôi, có mấy trang buxhost lúc reg nó có hỏi address và city mà mình thấy tool vẫn reg dc như thường thì mình đã nghi là có autofill rồi:d
Thằng wagebux này quá tào lao bí đao, hồi đó là vụ ads text empty, mình bị banned 2 acc rồi h lại bị vụ này nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week