PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Mình muốn nạp thẻ điện thoại để dùng phần mềm, thấy viết là 25k/tháng, nhưng không có thẻ 25k a :binhsua04: vậy mình nạp thẻ 50k có được dùng 2 tháng luôn ko?

sao site keobux update xong lại ko kíc dc ads vậy bạn ?
bản mới đang chạy ngon lành tự nhiên up lên khỏi chạy luôn :(
mấy ver mới tệ wa'' :(
lên : gird 1/25 cái là complete luôn :(

Mình muốn nạp thẻ điện thoại để dùng phần mềm, thấy viết là 25k/tháng, nhưng không có thẻ 25k a :binhsua04: vậy mình nạp thẻ 50k có được dùng 2 tháng luôn ko?
Mệnh giá bao nhiêu chả được mà bạn. 10K -> 12 ngày, 20K -> 24 ngày, 50K -> 60 ngày.

sao site keobux update xong lại ko kíc dc ads vậy bạn ?
bản mới đang chạy ngon lành tự nhiên up lên khỏi chạy luôn :(
mấy ver mới tệ wa'' :(
lên : gird 1/25 cái là complete luôn :(
Vẫn click bình thường mà bạn. Xem cái lastearn xem nó bao nhiêu.
Nếu trạng thái hiện thì là gird 1/25 mà dừng lại luôn -> site đó gird chả có gì, bạn vào bằng trình duyệt xem thì biết.

Last edited by a moderator:
tool này có hỗ trợ những site script Custom ko nhỉ ?
sao trong phần add site mình ko thấy type này :(
Custom thì type theo tên site luôn mà bạn.
À mà bạn chắc không biết custom là gì. Không có script nào tên là custom đâu bạn. Site nào do admin tự xây dựng hoặc sửa chữa quá nhiều từ một script khác thì gọi là custom thôi.

tool chạy nhiều site là bị văng ra. Đã cố gắng chạy ít site lại nhưng vài site đang chạy thì đứng lại phải start cho chạy tiếp
Như kenji nói thì đúng là tool không còn nhẹ như trước nữa. Mấy hôm trước chạy ít site mà nó vẫn đứng rồi văng ra sau đó là báo C++ gì đó (cái này lâu lâu tool đứng nó hay báo mặc dù tớ đã cài ct rồi) và sau đó nữa là phát hiện virus crack gì đó và không mở được luôn nên đành phải down lại:binhsua04:
Kiểm tra lại máy, xem mấy phần mềm antivirus có xung đột gì không?

ko 1 cái trên lap mình thường xuyên update
còn 1acc kia mình chạy trên desktop của đứa e gái
Teamview mình mới kiểm tra được.

tool chạy nhiều site là bị văng ra. Đã cố gắng chạy ít site lại nhưng vài site đang chạy thì đứng lại phải start cho chạy tiếp
Như kenji nói thì đúng là tool không còn nhẹ như trước nữa. Mấy hôm trước chạy ít site mà nó vẫn đứng rồi văng ra sau đó là báo C++ gì đó (cái này lâu lâu tool đứng nó hay báo mặc dù tớ đã cài ct rồi) và sau đó nữa là phát hiện virus crack gì đó và không mở được luôn nên đành phải down lại:binhsua04:
Nói chung thì tool bên mình mấy version gần đây lúc tắt và mở tool thì khoảng 2 3 phút mới lên hoặc tắt,hay lúc add thêm site thì nó bị Not Responding treo tool khoảng 1 phút nên có cảm giác tool chạy hơi nặng thôi chứ về hoạt động và chạy đồng loạt nhiều site 1 lúc thì tool vẫn ok như trước rất tuyệt về mảng này.Còn ngoài mấy vấn đề nhỏ nói trên thì bên máy mình tool chạy khá tốt ko gặp thêm vấn đề gì.
fix trang này bạn ơi http://www.refbacknclix.com
complete nhưng ko click
Xác nhận cái này,bên mình cũng vậy.
List site bên mình giờ lên đến gần 450 site rồi nên nhiều khi quản lý cũng ko xuể nên khi nào phát hiện site nào Complete mà ko click thì report thôi chứ nhiều quá ko rãnh check từng site.

cosmicbux click được mấy ngày đầu hôm nay tool vẫn click ad nhưng vào site thì ad vẫn y nguyên. :binhsua04:

clixten.info refbacknclix.com cosmicbux gptplanet cùng cảnh ngộ rồi:binhsua10:

T00l add sock 5 đc k0 vậy ?

chúc chủ thớt sức khỏe, qua năm mới tiếp tục phát triển tool cho ae

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week